Kuna usiri gani kwenye hizi picha

Kuna usiri gani kwenye hizi picha

Sio hizo alama zipo kwa bahati mbaya,zina maana yake,ila zimefichwa fichwa zinahitaji uwe unajitambua kuelewa maana yake

papa anazitumia sana,ila wakatoliki wengi hawaelewi maana yake.
Alama za kumuwakilisha/kuabudu shetani.
Ibada ambayo muabuduji haielewi ina maana yoyote?

Halafu kuna uhusiano gani kati ya kupunga mkono na kumuabudu shetani?

Wewe haujawahi kupunga mkono hivyo?
 
Ukatoliki ni wa juzi tu, umerithi tamaduni za rome ya kipagani,kutoka pagan rome ndio ikaja rome ya kikatoliki.
Martin Luther alipogundua akawaambia ukweli,alisepa jumla wakataka kumuua.

Jua chimbuko la imani yako,usipelekwe pelekwe tu kama nyumbu
Ukatoliki ni nini?
 
Ni ishara za kimashetani ndi maana unaona hata hizo picha wanazoziita et za yesu nimeweka alama hiyo hao ni mapepo wanaoharibu na kuzinajisi roho za watu hata kwa kutazama tu picha hizo hubuniwa kuzimu

HUYO SIO YESU TUNAEMWAMINI......
Ulishawahi kuiona sura (flesh) ya Yesu?
 
Kumbe unaweza ukawa mkubwa ila ikaja inshu ya dini ukawa zezeta?. Hizo ishara zinaingiliana vipi na dini?
Kama kweli shetani alikuwa malaika kama wasemavyo unahisi atashindwa vipi kutumia ishara za kidini kurubuni na kupumbaza watu?

Ifikie hatua kila mtu abakie na ajivunie dini yake na sio kupondea dini ya mwenzio kama vile wewe unahakika hiyo uliyopo ni sahihi.
 
bado wenye uhitaji wa msaada kiroho ni wengi

maovu ni mengi kuyakemea kuliko kukaa kuanza waza wengine wanamuabudu nani

wekezeni nguvu kwenye kuwaokoa wasio na Mungu siyo ambaye tayari wako naye.
 
Ukatoliki ni wa juzi tu, umerithi tamaduni za rome ya kipagani,kutoka pagan rome ndio ikaja rome ya kikatoliki.
Martin Luther alipogundua akawaambia ukweli,alisepa jumla wakataka kumuua.

Jua chimbuko la imani yako,usipelekwe pelekwe tu kama nyumbu
"Usipelekwe upelekwe kama nyumbu " mwisho wa kunukuu
 
Ukatoliki ulikuwepo kabla ya hizo picha hivyo hizo picha zimeuiga ukatoliki. Hata hayo madhehebu mnayosali ni project za watu mkuu na ndio mana hata ww unaweza anzisha project Yako ya kanisa lako.
Hata ukatoliki ni project ya watu tofauti ni kuwa ni kongwe. Hakuna project isiyohusisha watu.
 
Siku za jumamosi mada kama hizi za.kipuuzi huwa nyingi.sana hasa baada ya wacheza maparedi ya migambo kanisani kulishwa matangopori kwenye lesson ya ma pathfinders
Usikute tuna ushirikina wa wazungu makanisani watu weusi tukafanya kuhama tu kutoka kwenye ushirikina wa mababu zetu kwenda kwenye ushirikina wa kizungu.
 
Sio hizo alama zipo kwa bahati mbaya,zina maana yake,ila zimefichwa fichwa zinahitaji uwe unajitambua kuelewa maana yake

papa anazitumia sana,ila wakatoliki wengi hawaelewi maana yake.
Alama za kumuwakilisha/kuabudu shetani.
Punguza bhangi Mzee,wenge litakupeleka pabaya.
 
Ukatoliki ulikuwepo kabla ya hizo picha hivyo hizo picha zimeuiga ukatoliki. Hata hayo madhehebu mnayosali ni project za watu mkuu na ndio mana hata ww unaweza anzisha project Yako ya kanisa lako.
Umemjibu vema sana Mkuu
 
Ukatoliki ni wa juzi tu, umerithi tamaduni za rome ya kipagani,kutoka pagan rome ndio ikaja rome ya kikatoliki.
Martin Luther alipogundua akawaambia ukweli,alisepa jumla wakataka kumuua.

Jua chimbuko la imani yako,usipelekwe pelekwe tu kama nyumbu
Akili Yako imegungwa sana kwa mafundisho ya uongo kutoka kwa Wachungaji wa uongo aka vishoka wasaka tonge.
 
Siku za jumamosi mada kama hizi za.kipuuzi huwa nyingi.sana hasa baada ya wacheza maparedi ya migambo kanisani kulishwa matangopori kwenye lesson ya ma pathfinders
Umejuaje yote hayo au ulikua mamruki..anyway lisemwalo lipo kama halipo linakuja.

#MaendeleoHayanaChama
 
Akili Yako imegungwa sana kwa mafundisho ya uongo kutoka kwa Wachungaji wa uongo aka vishoka wasaka tonge.
Si bora wasaka tonge,kuliko kudanganywa na wale wanaolawiti mpk watoto wa kiume,kisa hawatakiwi kuoa.
Alafu jpili,wanakuambia Bwana awee nanyiiii 😂
 
Back
Top Bottom