Kuna usiri gani kwenye hizi picha

Kuna usiri gani kwenye hizi picha

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,750
Reaction score
37,404
IMG_4673.jpg

IMG_4674.jpg

IMG_4675.jpg
 
hata Rais wa Congo akiwa anaapishwa ni utaratibu kuweka mkono hivo
 
Sio hizo alama zipo kwa bahati mbaya,zina maana yake,ila zimefichwa fichwa zinahitaji uwe unajitambua kuelewa maana yake

papa anazitumia sana,ila wakatoliki wengi hawaelewi maana yake.
Alama za kumuwakilisha/kuabudu shetani.
Ukatoliki ulikuwepo kabla ya hizo picha hivyo hizo picha zimeuiga ukatoliki. Hata hayo madhehebu mnayosali ni project za watu mkuu na ndio mana hata ww unaweza anzisha project Yako ya kanisa lako.
 
Haya ni mapicha ya kimasonia, ulimwengu wa kimasoni unajua hizi ishara zao
 
Ukatoliki ulikuwepo kabla ya hizo picha hivyo hizo picha zimeuiga ukatoliki. Hata hayo madhehebu mnayosali ni project za watu mkuu na ndio mana hata ww unaweza anzisha project Yako ya kanisa lako.
Ukatoliki ni wa juzi tu, umerithi tamaduni za rome ya kipagani,kutoka pagan rome ndio ikaja rome ya kikatoliki.
Martin Luther alipogundua akawaambia ukweli,alisepa jumla wakataka kumuua.

Jua chimbuko la imani yako,usipelekwe pelekwe tu kama nyumbu
 
Kitu nlchojifunza ni mwamba ngoma uambia kwake...kila mtu anaelwza anavyoelewa
 
Ni ishara za kimashetani ndi maana unaona hata hizo picha wanazoziita et za yesu nimeweka alama hiyo hao ni mapepo wanaoharibu na kuzinajisi roho za watu hata kwa kutazama tu picha hizo hubuniwa kuzimu

HUYO SIO YESU TUNAEMWAMINI......
 
Back
Top Bottom