Fakhina ona ulichoandika sasa...
Ha ha ha...umepunguziwa process ameoga in between hapo au zingekuwa picha nyingi lolDuh, nina mashaka na huyo mwanamme. Yaani unaamka then unakunya na kujichamba na makaratasi (toilet paper) hata kuoga huogi unavaa nguo na kwenda kazini. Mhhhh, hiyo harufu sijuwi.
Duh, nina mashaka na huyo mwanamme. Yaani unaamka then unakunya na kujichamba na makaratasi (toilet paper) hata kuoga huogi unavaa nguo na kwenda kazini. Mhhhh, hiyo harufu sijuwi.
Hujafaham tu? Kwani lazim ziekwe picha zote? Kama kwa picha tu basi kwa wote hao me na ke hata dkk 1 hawafikishi mana wewe mtazamaji unaziangalia pengine within 30 seconds ushamaliza. Hio ni kuoneshwa tu kuwa wanawake wanachkua mda kujiandaa kwa ajili ya kutoka