Kuna ukweli katika hili?

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
1,251
2,000
Hiyo ni fact for hundred percent, ukiondoa sheria mwanamke husikilizwa na kuaminiwa na jamii haraka na kupata msaada Mapema Kuliko jinsia yetu hii, Mfano kwa issue kama hiyo huyo mwanamke angeweza kudanganya Pia jamaa alitaka ambake na ingekubalika!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom