Je, hili analosema Nuru Vazi Lina ukweli???

Je, hili analosema Nuru Vazi Lina ukweli???

  • Thread starter Thread starter DeletedMember281674
  • Start date Start date
Wewe unayejiita Mwanaharakati uliokimbilia nchi za nje, inabidi ujue haupo Salama.

Kuna wale wataliano wakipewa kandarasi ambaye Slowslow alitusanua wale jamaa na wao ni hatari.

Italian Mafia hatari Sana Hawa watu, hata kama ni Namba 1 wa nchi ya kusadikika wakipewa kandarasi wanakiwasha Sana na unafukiwa fasta na unasahaulika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom