Kuna uhusiano wowote katika kula mbunye na unywaji wa kiroba?


mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Jamaa kaniaga ofisini anaenda kula mbunye kaalikwa na demu, lakini si muda mrefu kapiga viroba kama vinne hivi
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Ungetumia busara kama ungelimuuliza mhusika huenda angekupa majibu stahiki.
 
R

raia_mwema

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
481
Likes
235
Points
60
R

raia_mwema

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
481 235 60
mbona thread yako haina kichwa wala miguu?
unatupa taarifa za huyo jamaa ako au unatuuliza?
hv kama m2 anaenda kusex akaamua kunywa pombe basi ni swala la wewe kulileta hapa jamiiforums?
Jamaa kaniaga ofisini anaenda
kula mbunye kaalikwa na demu, lakini si muda mrefu kapiga viroba kama
vinne hivi
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,259
Likes
1,475
Points
280
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,259 1,475 280
Kiroba ndo kachumbari ya kula iyo mbunye au ni kama appetizer?
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
Jamaa kaniaga ofisini anaenda kula mbunye kaalikwa na demu, lakini si muda mrefu kapiga viroba kama vinne hivi
mbunye ni chakula gani?
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,457
Likes
4,483
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,457 4,483 280
Unachelewa kufka kilelen ukinywa kiroba.... Hata ww sk nyngne ukmpata demu ambae n kokap kunywa viroba vi3 halaf nenda kumgegeda atakojoa mara 4 ww bado hata bao moja!!.. TAHADHARI usimgegede kama huna uhakika na afya yake kwasababu lazma mtapata michubuko wote wawili hata kama utatumia kondom zitapasuka tu.
 
A

Alakara Armamasitai

Verified Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
421
Likes
13
Points
35
A

Alakara Armamasitai

Verified Member
Joined Feb 4, 2011
421 13 35
Maswali ya kipumbavu si bora ungemuuliza mhusika
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Jadili kwanini uliposikia mwenzio kaenda kula mbunye umebaki msuruali wako umetuna mbele!
 
M

monique

New Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
29
M

monique

New Member
Joined Jun 2, 2013
4 0 0
Hahaaaaa

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
21
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 21 135
Unaweza kupata jibu nawe ukialikwa.
Kula viroba afu kapige gemu.
Then urudi JF utupe feedback
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Hyo ofisi yenu inajishughulisha na nini?
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,369
Likes
104
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,369 104 145
Inaonyesha bila hivyo viroba atakuwa anang'ata kucha, ncha ya kola ya shati, na kuchora chini kwa vidole vya mguu. "Aiiii wewe jamaaani usinishike naona haibu....", Pambaaaaf
 

Forum statistics

Threads 1,273,091
Members 490,268
Posts 30,471,036