Kuna "Uasi" wa Wabunge wa CCM unaendelea?

Kuna "Uasi" wa Wabunge wa CCM unaendelea?

So wanasubiri maji yazidi ndiyo wafanye maamuzi magumu?

Hayo maamuzi magumu ni yapi?

Labda wajichinje hadharani otherwise mambo yote ni kawaida tu
1478121067284.jpg


Sijakutofautisha na huyo mzungu
 
Wananchi hatuhitaji hayo maisha ya kubana matumizi kupita kiasi kwani tuna haraka gani
 
Mto umejaa maji sasa lazima utaleta mafuriko. Wabunge wote wametoka kuonana na wapiga kura wao wameambiwa na kuona hali halisi sasa waamue hatimaye yao kutetea wananchi ama kutetetea hali mbaya ilivyo. Sitegemei kama kutakuwa na kikao cha kuonya wabunge hao.
 
Mtoa hoja uko sahihi. Ndani ya CCM kuziba mdomo wabunge wao ni kawaida na wanaita wenyewe kuweka mambo sawa. haa haaa
 
Kwa nini wewe kwanza usinimarilie kwa kujidhalilisha mwenyewe. Usisahau nao ni serkali yao. Neno kudhalilisha hulijui maana yake. Hawa wanajisahihisha tu hawadhalilishi. Mbowe na Lissu ndiyo wanaidhalilisha. Hata Magufuli huwezi kusema "anaidhalilisha" serkali ya CCM - yeye ndiye uo huyo.
 
Upanga unakata kotekote every body is suffering.
 
Ngoja wapigwe mkwara kwenye party Caucasus utasikia ndiyoooo
 
Point of correction its not fair kuwaita "waasi" hao wameamua kukumbuka uzalendo na kutumikia wananchi sio chama
 
Kwa mwendo wa wabunge wa ccm kuiponda serikali yao hali ya mambo haitakua shwari kwa viongozi watukufu sana!! Kama sio kinana bas mkuu mwenyewe atafanya kikao na wabunge kuwapunguza kasi watu wao. Hili halitakua jipya mara kadhaa ikitokea hali kama hii viongoz hutokea dodoma kuweka mambo sawa!

Mwendo huu wa ukosoaji lazma nape asemelee!! Yaan JPM kukosolewa hivi hawez vumilia. Sijafikilia kama Dada Tulia atatulia bila kusema kwa mkuu wa kaya!!

Maana kwa mwendo huu wale wenye kazi ya kumsifia mfalme watakosa nafasi ya kuchangia. Katikati ya michango ya wabunge kama Bashe na Ahmed ally Lusinde ataongea cha maana kipi hadi wabunge wampigie makofi?? Yaan nawahakikishia Lusinde na wengineo wale wa kusifia wataomba kuchangia wiki ijayo.

Ushauri kwenu wabunge, msikubali kupigwa mikwala, nyie akina jecca wakat mwingine hushindwa kuwabeba mtaenda na maji. Mkuu anaweza kuwa na nafasi kubwa ya kupewa ushindi wa mezani!! Kingine maisha magumu hayachagui wewe chama gani!! Haya ngoja twende!!
nape yuko bize na muswada wa huduma za vyombo vya habari ili shetani afufuke aje aifungie jamii forums
 
Sidhani Kama week hii itaisha bila kuitwa na kuonywa!
 
Wabunge wanatimiza majukumu yao hapo na hakuna usaliti.
Siku zote walikuwa wapi wakamwacha yule mama akikanyaga katiba na kanuni za bunge?

Hata hivyo tuwapongeze kama wamezinduka wasirudi nyuma tujenge Tz yetu!!
 
Lusinde akiomba kuchangia kwenye mpango wa Mpango, nahamia Dodoma.
 
Back
Top Bottom