Kuna "Uasi" wa Wabunge wa CCM unaendelea?

Kuna "Uasi" wa Wabunge wa CCM unaendelea?

Kwa umoja huo walioonyesha wabunge wa CCM kutokubaliana hali ilivyo kwasasa waonyeshe umoja wao kwa kuungana na wabunge wa upinzani kupinga muswada wa Sheria ya Vyombo vya Habari
 
Magufuli kanyaga twende usiskilize la mteka maji wala mnadi swala.
 
Ukiwa mpinzani akili unaziacha wapi? Kwahiyo ikitokea mbunge wa Chadema anaongea ya ukweli kukosoa mwenendo wa chadema atakua muasi na yeye
CCM wote huwa ni waongo, akitokea mkweli taifa hushangaa.
 
Magufuli kanyaga twende usiskilize la mteka maji wala mnadi swala.
mzee mwinyi alishasema.hili gali bovu,najua kabla hujaandika kanyaga twende ulikuwa hujui klachi,breki na ekseleleta zimedondoka mlima.kitonga,hakuna cha kukanyanga.

naona dereva katoa mguu nje unakwaruza lami ili uwe kama.breki
 
Mengine yote yasemwe lakini kuminya demokrasia hili ni tatizo jingine.
 
Me Nilipomuona Lowassa tu kaenda Bungeni nili smell something fishy kitanuka pale.. Yule mzee ni Shida. Kaenda Bukoba tu kwa Wahanga kila kitu kikaharibika hadi leo hii hawajaambulia cha kwao walichochangiwa na watu kwa mioyo mikunjufu.
 
Kazi ya bunge ni kuisimamia serikali. Walipokuwa kwenye dunia ya posho n.a. kujilipa walijisahau sana.
Siku zote nimeamini kwamba kwa hawa jamaa kuiheshimu kazi yao, lazima pesa iondolewe mbele yao. Waende Dodoma kufanyakazi!. Finally tutapata wanaostahili kuwa wabunge badala ya watu wanaokwenda kufanya biashara.
 
Mkuu Elli wataitwa hawa kwenye ile kamati uchwara wenyewe wameipa jina la kamati ya maadili (tangu lini wahuni na mafisadi wakawa na maadili!) watatishiwa kufukuzwa uanachama wao wa MACCM na hivyo kupoteza ubunge. Chezeya dikteta uchwara Mkuu Elli!
 
Spika ndugai na tulia walivyosikia lowasa anaenda bungeni wakaamua kulala mbele.

Kweli jamaa anatisha
 
Hao wabunge wanaotetea hela ya serikali ndio izungushwe kwenye mabenki bila kuzingatia inazungushwa kwa namna gani na sio kwa njia ya ubadhilifu na kifisadi bila shaka ni wale wasaka malisho waliobakia ccm. Serikali ya jpm inapambana na ubadhirifu na ufisadi serikali sasa kama matokeo yake ni kuyumba mabenki tujiulize; Benki gani zinategemea ubadhilifu na ufisadi serikalini ndio ziweza kupata faida?

Je, huu ndio mstakabali mwema kwa kukua uchumi wa nchi au kujenga tabaka la wezi wanyonyaji wa wananchi wetu? Kuhusu wabunge unategemea nini kwa mtu kama bashe na wabunge wafanyabiashara. Wako kulinda maslahi yao. Lazima serikalu ya jpm isiyumbe na wabunge waasi wasionewe haya.
 
Lugha ya uasi hupatikana cdm tu mkuu. CCM hakuna hiyo kitu uko huru kuongea unachodhani ni sahihi na kugombea madaraka unayoona utayamudu. Lkn CDM ukionyesha dalili ya kugombea uenyekiti lazima utaitwa muasi. Kumbuka zito kabwa. Na ukionyesha usugu, uhai huna. Nadhani kumbukumbu unayo tusiwakumbushe machungu ndugu wa Marehemu
Wangwe Chacha mimi unafiki staki ingawa nipo kundini
 
Me Nilipomuona Lowassa tu kaenda Bungeni nili smell something fishy kitanuka pale.. Yule mzee ni Shida... Kaenda Bukoba tu kwa Wahanga kila kitu kikaharibika hadi leo hii hawajaambulia cha kwao walichochangiwa na watu kwa mioyo mikunjufu...
Unamaanisha nini kuwa muwazo aisee
 
Me Nilipomuona Lowassa tu kaenda Bungeni nili smell something fishy kitanuka pale. ule mzee ni Shida. Kaenda Bukoba tu kwa Wahanga kila kitu kikaharibika hadi leo hii hawajaambulia cha kwao walichochangiwa na watu kwa mioyo mikunjufu.
Yule mzee sio mtu wa mchezo mchezo etii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hao wabunge wanaotetea hela ya setikali ndio izungushwe kwenye mabenki bils kuzingatia inazungushwa kwa namna gani na sio kwa njia ya ubadhilifu na kifisadi bila shaka ni wale wadaka malisho waliobakia ccm. Serikali ya jpm inapsmbana na ubadhirifu na ufisadi serikali sasa kama matokeo yake ni kuyumba mabenki tujiulize! Mabenki gani yanategemea ubadhilifu na ufisadi serikalini ndio yaweza kustawi. Je huu ndio mstakabali mwema kwa kukua uchumi wa nchi au kujenga tabaka la wezi wanyonyaji wa wananchi wetu? Kuhusu wabunge unategemea nini kwa mtu kama bashe na wabunge wafanyabiashara. Wako kulinda maslahi yao. Lazima serikalu ya jpm isiyumbe na wabunge waasi wasionewe haya.
Hakuna utetez wowote wa kuaminika utaeleweka kama hali ni ngumu mtaani. Siyo kweli kuwa mama lishe na wauza nyanya walikua na fedha za dili. Vingine ni visingizio tu kukwepesha ukweli. Ilitakiwa ukweli usemwe ili marekebisho yafanyike.
 
Hivi commercial bank waganategemea pesa ya serikali au wamiliki wa bank hizo wanamitaji yao...maana niliskia jamaa akilaumu serikali kupeleka makusanyo yake BOT
 
Mi nimsifu Magu kwa kubana pesa. Hakika wabunge wasingeamka kama wagekuwa na posho ndefu. Asante J. Kaza kotekote tusome namba ili wabunge waisimamie serikali sawasawa.
Njaa inawasumbua. Kimsingi wanaenda bungeni kuchuma pesa sasa jpm kabana lazima wahamaki.
 
Back
Top Bottom