Kuna tatizo kubwa sana IKULU

Kuna tatizo kubwa sana IKULU

Tulikuwa very few tulioona haya mambo
those days tukimkosoa tunaambiwa hatutaki maendeleo
siku hizi bora kunyamaza tu....

Baada ya muda nimegundua hivi vinavyofanyika ni kuwakomoa watu fulani na sio kutekeleza kile walichokuwa wanakisema.

Hadi leo hatujaona mikakati yoyote ya kuchochea viwanda walivyokuwa wanahubiri, zaidi ya kufanya mazingira ya kufanya biashara tanzania kuwa magumu.

Viwanda vinapunguza uzalishaji na kupunguza watumishi kwa sababu zimekuwa worse zaidi.
 
Hivi kwannn nchi nzima tusiandamane kwa yanayoendelea?

Nina uhakika kitendo cha kuhamia Dodoma kitasababisha umaskini nchini sababu matataizo ya msingi jhayatatatuliwa bado focus itakua kuhama tu.

Jamani huyu mtu afungiwe speed governor; huyu baba anatupeleka pabaya pabaya mno jamani umaskini utaisha lini?
kuhamia dodoma kuna faida kubwa uchumi wa mikoani utaimarika sana namuunga mkono rais
 
Baada ya muda nimegundua hivi vinavyofanyika ni kuwakomoa watu fulani na sio kutekeleza kile walichokuwa wanakisema.

Hadi leo hatujaona mikakati yoyote ya kuchochea viwanda walivyokuwa wanahubiri, zaidi ya kufanya mazingira ya kufanya biashara tanzania kuwa magumu.

Viwanda vinapunguza uzalishaji na kupunguza watumishi kwa sababu zimekuwa worse zaidi.

kuliwahi kuwa na thread humu ikieleza mtu kuwahi kuugua ugonjwa wa akili akiwa chuoni..
ikafutwa hiyo thread naikumbuka sana
 
Hii inatia mashaka kwa vitengo vyetu vya usalama na hata Rais aliye ondoka madarakani JK. Walikuwa hawajui kuwa hashauriki? Kwa vyovyote walikuwa wanafahamu. JK amekuwa Nate kama waziri mwenza kwa miaka 10, pia anekuwa waziri wake kwa miaka 10 chini yake sasa kwa nini aliruhusu chama chake kimpitishe?
Nchi ikiangamia hawana pa kukwepea

Nadhani baada ya mtu wa JK kukatwa akaamua awape yeyote ilimradi yeye analindwa na sheria.

Sasa hivi JK amewashakabidhi hadi uenyekiti wa chama. Ameamua kwenda msoga kulea wajukuu.
 
'Walisema nguvu yangu ni ya soda, lakini soda ukiitia gongo si unalewa?' Kauli ya JPM wakati fulani.
 
Nadhani hilo ndo litawezekana, ni jambo zuri katika kufanya regional balance na kupunguza misongamano ya ofisi kuu za serikal mahala fulani tu ..
Tatizo watu wengi tunajua kua hili suala rais kasema lifanyike kwa haraka sana.ndomana tunalalamika gharama,maeneo nk.
Lakin kwa wazir ambae anahama kwa sasa tafsiri yangu ni kua tayar kashajiridhisha na miundombinu na mahali pa kuhamishia wizara yake huko Dodoma.

Na pia sio lazima wizara zirundikane Dodoma, nyingine zinaweza kuhamia mikoa ambayo shuhuli za hiyo wizara zinafanyika huko. Mfano, wizara ya maliasili na utalii inaweza kuwekwa moshi au arusha. Wizara ya kilimo na chakula inaweza kuwekwa mwanza au rumvuma au mbeya.

Dodoma aende waziri mkuu tu. Wengine wasambazwe kwenye mikoa mingine.
 
Hivi Magufuli alisema watahamia Dodoma kesho? Amesema ndani ya miaka minne! Naomba muandamane hata Leo.
my learned friend mshaurin tu mtu wenu sisi si et tunamchukia hapana ila hatuwez kukaa kimya tu tukiona mstakabl wa taifa let unapoelekea pabaya
 
lengo la kuhamia dodoma sio wafuatwe na hayo makampuni, lengo ni kupungu mlundikano wa shughuli za serikali dar, pia kupunguza ghalama kwa serkali. lengo dar ibaki jiji la biashara.

Naona unajijibu mwenyewe sasa.

Dar kubaki jiji la biashara ni kuongeza potentiality ya jiji.

Kwanin majengo mengi makubwa yanakuwa kwa kasi dar na sio sumbawanga au morogoro?
 
acha upuuzi wewe wafanyakazi wote wa serikali lazima wahamie dodoma

Sawa mimi mpuuzi. Huko dodoma wataenda lini? Miaka minne ijayo au mwezi wa 9 kama alivyosema waziri mkuu?
 
kuliwahi kuwa na thread humu ikieleza mtu kuwahi kuugua ugonjwa wa akili akiwa chuoni..
ikafutwa hiyo thread naikumbuka sana

Bahati mbaya sikuuona huo uzi.
 
kuliwahi kuwa na thread humu ikieleza mtu kuwahi kuugua ugonjwa wa akili akiwa chuoni..
ikafutwa hiyo thread naikumbuka sana
Psychiatric case....mtu huyo anaweza kuwa na pyschiatrical problem kwa vile asivyo na coordination na consistency katika yale anayoyasema mara kwa mara...
 
Back
Top Bottom