Kuna nini wasomi wanaibuka na kuwatetea wezi?

Kuna nini wasomi wanaibuka na kuwatetea wezi?

Anasikiliza maoni ya wapinzani ameanza kuyafanyia kazi give him some time.
Bwana hashauriki yule!!!?au wewe mtu wa system Ndio unajua anayafanyia kazi ya wapinzani? Una uhakika na unacho kinena???
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Populism.......wanasiasa wanapenda kushangiliwa huku wakijua wanatuingiza chaka!!!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Nipo hapa nafuatilia watu wanavyoshusha nondo za hali ya juu. Nakuona na wewe ulivyo mkali kwenye kushusha nondo.

Ndio tunawaambia,muwe mnasikilizaga akili za viongozi wa upinzani.
Sio kila wanalolishauri serekali ni mbaya,it's for the sake of waTz,sisi ambao hatuna nguvuvya kuongea. Tunasemelewa na Hao hao mnaowaona wapuuzi,end of the day mnayala matapishi yenu.

BAK nakuona BAK...
 
Niweke wazi kuwa mimi si mtaalamu wa Madini wala hiyo inayoitwa
Sheria ya madini, kinachonishangaza ni hili la msururu wa wasomi
ambao umeibuka na kuanza kuponda kile kilicho au kinachofanywa
na Rais Magufuli.
Kinachonishangaza zaidi ni kuwa wengi wa Watanzania wa kawaida
tulikuwa hatujui chochote kuhusu hili lakini hawa wasomi walikuwa kimya
hivyo kutunyima fursa ya kufahamu kinachoendelea. Hawakuzungumza
chochote na wala kushauri kama wanavyofanya sasa mitandaoni na kwenye
vyombo mbalimbali vya habari kwa nguvu kubwa ajabu.
Kinachonishangaza zaidi ni kuona hawa wasomi wakiwa wameegemea
wazi upande wa hawa maadui zetu, badala ya kusaidiana kama taifa kuangalia
ni namna gani tutapambana nao.

Niseme wazi kuwa mimi kama Mtanzania niko bega kwa bega na Raisi JPM ingawa
katika uchaguzi kura yangu iliangukia kwa Hashim Rungwe.


Hii ni kwasababu wasomi wetu wengi wametumia elimu yao kuwaibia Watanzania walio wengi. Wengi wao wameishi kwa kupiga dili badala ya kutumia kisomo chao kusimamia haki za Watanzania. Wengi wao wakipiga suit, wanauvua Utanzania wanajiunga na wapiga dili wanaojiita wawekezaji na kuwaona Watanzania wenzao wajinga na hawana elimu. Sasa wataisoma number, Watanzania TUNATAKA ukweli
 
Bwana hashauriki yule!!!?au wewe mtu wa system Ndio unajua anayafanyia kazi ya wapinzani? Una uhakika na unacho kinena???
Uliwahi kumshauri lini? Umejuaje kama hashauriki? Mtu asiyependa ushauri huwa haundi kamati kwa sab kamati ni panel za ushauri. Unakumbuka alimteua siang'a siku mbili baada ya ushauri wa bulaya bungeni?
 
Nipo hapa nafuatilia watu wanavyoshusha nondo za hali ya juu. Nakuona na wewe ulivyo mkali kwenye kushusha nondo.
[emoji7] [emoji7] [emoji7] U make me strong...I felt to tell them what's inside uvungu wa moyo wangu,Maana viongozi wangu ninao waamini wakiongea wanapuuzwa.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Wakati mwingine inatia mashaka kuwa huenda maslahi yao yameguswa
au kuna namna wananufaika kwa kutetea wezi.
Mnakimbia vivuli vyenu.wanufaika na hii mikataba/ biashara mbovu ni vigogo wa CCM wakiongozwa na Mkapa aka Lodilofa
 
Uliwahi kumshauri lini? Umejuaje kama hashauriki? Mtu asiyependa ushauri huwa haundi kamati kwa sab kamati ni panel za ushauri. Unakumbuka alimteua siang'a siku mbili baada ya ushauri wa bulaya bungeni?

Mi ninauwezo wa kukaa nae nikaongea nae? Yeye namuachia viongozi wangu kina Lissu waongee nae,Mi nitaongea na wewe Hapo Ili mawazo yako yawe Sawa,usiwe Bendera fuata upepo.

Penye jema ona,penye haki simamia,penye mapungufu kugundua,penye kurekebishwa kubali.

Mangapi anaambiwa anajifanya amefunga macho?

tuachane na hayo,tubaki kwenye point ya msingi. The chaka,the kuingizwa him.
 
Mnakimbia vivuli vyenu.wanufaika na hii mikataba/ biashara mbovu ni vigogo wa CCM wakiongozwa na Mkapa aka Lodilofa
Halafu wanataka kuruka kesi kuwageuzia upinzani eti wana shares.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tumewashtukia,watanzania wasasa si wa miaka ya 70-60's
 
Mi ninauwezo wa kukaa nae nikaongea nae? Yeye namuachia viongozi wangu kina Lissu waongee nae,Mi nitaongea na wewe Hapo Ili mawazo yako yawe Sawa,usiwe Bendera fuata upepo.
Penye jema ona,penye haki ina,penye mapungufu kugundua,penye kurekebishwa kubali.

Mangapi anaambiwa anajifanya amefunga macho?

tuachane na hayo,tubaki kwenye point ya msingi. The chaka,the kuingizwa him.
Nimekuuliza umewahi kumshauri ili nikupime una ushahidi gani kuhusu hili? hauna wala lissu hana ushahidi ni lugha tu za kisiasa. Anyway kweli kabisa ccm imefanya makosa mengi lkn kama kuna maeneo inajaribu kurepent tuisupport kwa sababu nchi ni yetu sote lkn tukiamua kuiponda tu mpk upande unaotaka utawale uingie madarakani hilo ni tatizo.

Kuhusu mtu anayependa ushauri au asiyependa anapimwa kwa vitendo vyake mifano nimekupa hapo juu.
 
Hii ni kwasababu wasomi wetu wengi wametumia elimu yao kuwaibia Watanzania walio wengi. Wengi wao wameishi kwa kupiga dili badala ya kutumia kisomo chao kusimamia haki za Watanzania. Wengi wao wakipiga suit, wanauvua Utanzania wanajiunga na wapiga dili wanaojiita wawekezaji na kuwaona Watanzania wenzao wajinga na hawana elimu. Sasa wataisoma number, Watanzania TUNATAKA ukweli
Mimi nikisikia mtu analaumu nchi hii kupigwa dili sijui uwizi halafu haitaji CCM mnashangaa sana. Wizi ,ufisadi na CCM ni sawa na Samaki na maji.
 
Pia ninahoji,je wakati makontena yanawekwa chini ya vyombo vyetu vya dola,watu wa migodi walishirikishwa kwa maana kuwe kuna SEAL/lakiri ya pande zote mbili,serikali na mgodi ili yeyote asije akacheza na ushahidi kwa kujaza mchanga ionekane kwamba Dhahabu ni nyingi au kidogo?

Na je, kulikuwa na ulinzi wa pande mbili serikali na migodi katika hayo makontena? Isijekuwa askari wa mgodi walitimuliwa?

Je wakati timu ya rais inachukua sample,lakiri/seal zilifunguliwa nani akiwepo? Na wakati zinafungwa,je ziliwekwa seal/lakiri za mgodi na serikali au za serikali tu? Kama za serikali tu ndio zipo,je mgodi hawawezi kujenga hoja mahakamani kwamba serikali ilikuwa na kudhibiti wa kontena hivyo inaweza kuwa imecheza na kilichomo kwa kuongeza ili kuukandamiza mgodi?

Je taratibu za kutatua mgogoro kati ya mwekezaji na serikali zinamtaja rais? Au kamishna wa madini? Au Mkuu wa TMAA? Au TRA? Kama taratibu hazimtaji rais,je zuio lililotoka ni halali? Je kwa nini ripoti ya kamati ime-condemn migodi bila kuwapa haki ya kusikilizwa mpaka imebidi waombe nakala ya ripoti kupitia mitandaoni?

Kwa nini tumewachafua kabla ya kuwaita na kusikiliza upande wao? Mwanasheria Mkuu kwa nini hakutoa simple procedure kwamba kila mtu ana haki ya kusikilizwa kabla ya kuchafuliwa? Kwa hili tu,lazima tutalipia gharama kurudisha heshima yao,tumewachafua vilivyo!
 
Halafu wanataka kuruka kesi kuwageuzia upinzani eti wana shares.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tumewashtukia,watanzania wasasa si wa miaka ya 70-60's
Majinga haya majitu ya CCM. Wanataka kusingizia wasomi wakati wasomi ni wao wenyewe walioingia kwenye biashara ya hasara sasa wanataka kuhamisha magoli. Tumewashtukia.[emoji23] [emoji23] [emoji3]
 
Nimekuuliza umewahi kumshauri ili nikupime una ushahidi gani kuhusu hili? hauna wala lissu hana ushahidi ni lugha tu za kisiasa tu. Anyway kweli kabisa ccm imefanya makosa mengi lkn kama kuna maeneo inajaribu kurepent tuisupport kwa sababu nchi ni yetu sote lkn tukiamua kuiponda tu mpk upande unataka utawale hilo ni tatizo.

Kuhusu mtu anayependa ushauri au asiyependa anapimwa kwa vitendo vyake mifano nimekupa hapo juu.
Mfano miwili out of 200???? Are you mad??
Bila kupondwa hawafiki,wasipopondwa Ndio watazidi kutupeleka pabaya.
Anashauriwa kuhusu tumbua tumbua yake wengine hawana makosa mfano yule daktari aliyesema uwepo wa ugonjwa nchini.
Au yule wa tanesco.

Nape alimtoa kwa sababu gani?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
THANK YOU! for this compliment[emoji1431][emoji1431][emoji1431][emoji257]My appreciation. Wameshindwa kujenga hoja za kutetea madudu yao na uozo mkubwa wanaoufanya miaka chungu nzima sasa. Kwa hiyo wanatafuta namna ya kutunyima uhuru wa kujadili kwa uwazi mitandaoni.

Ni kweli kabisa dharau kubwa wanayoonyesha dhidi ya upinzani inatisha. October 2016 Wabunge wa MACCM wamegawana rushwa ya milioni 10 kila mmoja. Waziri Mkuu anaulizwa yule mama mwenye maamuzi ya ajabu anamwambia PM asijibu kwa sababu si sera ya chama! Kugawana rushwa ni sera ya chama lakini kujibu kuhusu kugawana ni nje ya sera!

Wanashangaza na kuudhi mno hawa wahuni na mafisadi.

[emoji7] [emoji7] [emoji7] U make me strong...I felt to tell them what's inside uvungu wa moyo wangu,Maana viongozi wangu ninao waamini wakiongea wanapuuzwa.
 
Majinga haya majitu ya CCM. Wanataka kusingizia wasomi wakati wasomi ni wao wenyewe walioingia kwenye biashara ya hasara sasa wanataka kuhamisha magoli. Tumewashtukia.[emoji23] [emoji23] [emoji3]
Misomi yao wenyewe kina mi makiembe. Halafu wanataka kutufanya sisi wajinga. Kutuzuga kumtoa kafara muhonga kutawapendeza wachache wasio elewa sio wote
 
Back
Top Bottom