Kuna nini wasomi wanaibuka na kuwatetea wezi?

Kuna nini wasomi wanaibuka na kuwatetea wezi?

Niweke wazi kuwa mimi si mtaalamu wa Madini wala hiyo inayoitwa Sheria ya madini, kinachonishangaza ni hili la msururu wa wasomi ambao umeibuka na kuanza kuponda kile kilicho au kinachofanywa na Rais Magufuli.

Kinachonishangaza zaidi ni kuwa wengi wa Watanzania wa kawaida tulikuwa hatujui chochote kuhusu hili lakini hawa wasomi walikuwa kimya hivyo kutunyima fursa ya kufahamu kinachoendelea.

Hawakuzungumza chochote na wala kushauri kama wanavyofanya sasa mitandaoni na kwenye
vyombo mbalimbali vya habari kwa nguvu kubwa ajabu.

Kinachonishangaza zaidi ni kuona hawa wasomi wakiwa wameegemea wazi upande wa hawa maadui zetu, badala ya kusaidiana kama taifa kuangalia ni namna gani tutapambana nao.

Niseme wazi kuwa mimi kama Mtanzania niko bega kwa bega na Raisi JPM ingawa
katika uchaguzi kura yangu iliangukia kwa Hashim Rungwe.
Siuseme tu kura ulimpigia maumvi
 
Kuna mambo ya msingi pia kuyajua. Kabla ya hili sakata huenda walijosa mahali pa kuanzia kuweka baadhi ya mambo wazi kwani awamu za utawala zilizotangulia tusifikiri kuwa walikuwa hajui kila kitu. Inaonyesha kuwa ktk hiihii mikataba miovu walikuwa wananufaika kibinafsi. Hawa wanasheria wanaoogea na kuandika kwa wakati huu huenda nao ndo wamepata mahali pa kupumulia elimu zao wakiwa na uhakika kuwa hawataandamwa na WATAWALA juu ya hili endapo wanavyosema juu ya sheria an mikataba ya madini iloingiwa na watawala wetu ndivyo ilivyo. Na kama ndivyo ilivyo basi tujuwe tu kuwa si kwamba wanawatete hao waliokuwa wanatunyonya bali wanaweka wazi uhalisia was vita hii jinsi ilivyo ili kama Taifa na wananchi kwa ujumla tujuwe ugumu au urahisi wake...KWA HILI TUWEKE MIHEMKO YA KISIASA NA KICHAMA PEMBENI kwani ikatokea sakata hili likaenda ktk mahakama za kimataifa kitakachosaidia ni sheria na milataba inasemaje na si siasa wala maamuzi ya kibabe. Na pia tusijidanganye kwamba ikatokea bahati mbaya tukashindwa kama nchi hatutaadhirika.
 
Elimu ya magharibi ilikuja kukidhi mahitaji ya walioileta mkuu. Ni bahati tu pale inapoonekana kutusaidia hata sie lakini lengo lake 90% ilikuwa ni kutuenslave, hivyo usishangae matunda haya kuchepua kwani mti tayari ulishatiwa mbolea.


Una akili wew.,, ungekuwa karibu nigekuwasha bakora 3 za nguvu kwa point uliyotoa.,, Mungu akubariki sana kwa kuwa na upeo huu.,,

Sasa hata bila uwepo wa wanaojiita wasomi kumbe vibaraka wa imperialists tutawashinda kwa kishindo KIKUU hawa ACACIA..!! Nnachoamini ni kwamba sku zote kwenye gumu lolote lile.," there is always a way which works out to your favour".. Na kama hakuna bora kutengwa na Dunia nzima kuliko kuwapa chakula cha watoto Mmbwa...!!!
 
Ha ha ha ha.. Unataka wafanyaje?
Ikiwa watu wenyewe walishaonywa lakini hawakukubali ushauri wakaona wengine zero brain kwa sababu tu wana mamlaka ya kufanya mikataba kwa namna waitakayo wao.
Wawaponde tu,tena accacia wampe deal lissu wakaiburuze mahakamani.
Wanadhani kila sehemu ya kuifanyia u dikteta??
Sipati picha Lissu akiteuliwa kuwa waziri wa nishati na madini.
 
Namuunga mkono Rais ila CCM ndo wametufikisha hapa.... Hakuna mwenye imani na CCM tena ...
Niweke wazi kuwa mimi si mtaalamu wa Madini wala hiyo inayoitwa Sheria ya madini, kinachonishangaza ni hili la msururu wa wasomi ambao umeibuka na kuanza kuponda kile kilicho au kinachofanywa na Rais Magufuli.

Kinachonishangaza zaidi ni kuwa wengi wa Watanzania wa kawaida tulikuwa hatujui chochote kuhusu hili lakini hawa wasomi walikuwa kimya hivyo kutunyima fursa ya kufahamu kinachoendelea.

Hawakuzungumza chochote na wala kushauri kama wanavyofanya sasa mitandaoni na kwenye
vyombo mbalimbali vya habari kwa nguvu kubwa ajabu.

Kinachonishangaza zaidi ni kuona hawa wasomi wakiwa wameegemea wazi upande wa hawa maadui zetu, badala ya kusaidiana kama taifa kuangalia ni namna gani tutapambana nao.

Niseme wazi kuwa mimi kama Mtanzania niko bega kwa bega na Raisi JPM ingawa
katika uchaguzi kura yangu iliangukia kwa Hashim Rungwe.
 
Ushauri kuhusu mikataba mibovu ya madinj ilikuwa inatolewa sana tu.kiufupi madudu yote uliyoyasikia yalikwisha semewa kitambo tu na wabunge wetu lakini walipuuzwa kwa kutumia kanuni mbivu ya bunge inayosema "haya wanaosema kifungu hiki kipite waseme ndiyo! Na wanaosema siyo waseme" waliosema ndio wameshinda! Katibu "
Niweke wazi kuwa mimi si mtaalamu wa Madini wala hiyo inayoitwa Sheria ya madini, kinachonishangaza ni hili la msururu wa wasomi ambao umeibuka na kuanza kuponda kile kilicho au kinachofanywa na Rais Magufuli.

Kinachonishangaza zaidi ni kuwa wengi wa Watanzania wa kawaida tulikuwa hatujui chochote kuhusu hili lakini hawa wasomi walikuwa kimya hivyo kutunyima fursa ya kufahamu kinachoendelea.

Hawakuzungumza chochote na wala kushauri kama wanavyofanya sasa mitandaoni na kwenye
vyombo mbalimbali vya habari kwa nguvu kubwa ajabu.

Kinachonishangaza zaidi ni kuona hawa wasomi wakiwa wameegemea wazi upande wa hawa maadui zetu, badala ya kusaidiana kama taifa kuangalia ni namna gani tutapambana nao.

Niseme wazi kuwa mimi kama Mtanzania niko bega kwa bega na Raisi JPM ingawa
katika uchaguzi kura yangu iliangukia kwa Hashim Rungwe.
 
Niweke wazi kuwa mimi si mtaalamu wa Madini wala hiyo inayoitwa Sheria ya madini, kinachonishangaza ni hili la msururu wa wasomi ambao umeibuka na kuanza kuponda kile kilicho au kinachofanywa na Rais Magufuli.

Kinachonishangaza zaidi ni kuwa wengi wa Watanzania wa kawaida tulikuwa hatujui chochote kuhusu hili lakini hawa wasomi walikuwa kimya hivyo kutunyima fursa ya kufahamu kinachoendelea.

Hawakuzungumza chochote na wala kushauri kama wanavyofanya sasa mitandaoni na kwenye
vyombo mbalimbali vya habari kwa nguvu kubwa ajabu.

Kinachonishangaza zaidi ni kuona hawa wasomi wakiwa wameegemea wazi upande wa hawa maadui zetu, badala ya kusaidiana kama taifa kuangalia ni namna gani tutapambana nao.

Niseme wazi kuwa mimi kama Mtanzania niko bega kwa bega na Raisi JPM ingawa
katika uchaguzi kura yangu iliangukia kwa Hashim Rungwe.
kwa hiyo umeamua kupingana na wasomi
 
Wasomi gani uchwara wa nchi hii, mtu akisoma sheria ndio anaonekana msomi, na alifaulu historia na language. Ukisotea Udaktari na Engineering we si msomi. Kama asemavyo Gwajima, Tumelaaniwa. Taifa ambalo kila mtu anataka kuiba. Shame!
 
Dunia inaenda kwa sheria, wote tumechukizwa na kuibiwa lakini lazima tuwasikilize wasomi wetu

Umsikilize Chenge aliyeshiriki kwa kiasi kisichotia shaka kwenye mikataba ya kinyonyaji inayotutesa! Unategemea nini!!!!
 
Dunia inaenda kwa sheria, wote tumechukizwa na kuibiwa lakini lazima tuwasikilize wasomi wetu
Kuna jambo la msingi ambalo kwa bahati mbaya wengi hatulijui, na ambalo hata wasomi wenyewe hawalijui.Western education is part of the great Illuminati conspiracy, kama ilivyo western medicine.Nia ya elimu waliyotuletea Illuminati ni kutufanya tuwe better slaves,kwa hiyo wasomi wanachofanya as slaves ni kuwatumikia mabwana zao,bila wao wenyewe kujijua!Very sad. On the other hand,nia ya dawa za hospitali sio kutuponyesha bali kutuua pole pole.Thesis and antithesis scenario. We would have been better off with our local herbs!!Tumeingia kichwa kichwa sana. Sasa wanachezea afya zetu wanavyotaka.Nadhani wenye akili wameshayaona haya.

Hili la wasomi kutetea huu wizi unaofanywa na haya matapeli proves my point.Elimu waliyonayo ndilo tatizo.Ni elimu yenye malengo hasi.
 
Wewe ndo ulikuwa hujui kinachoendelea Watanzania wanajua na wapinzani wamepiga kelele sana miaka nenda rudi na miongoni mwa watu waliokuwa wanayapinga mawazo mazuri ya wapinzani wakati huo ni Magu. Acheni siasa ktk mambo ya msingi ya kitaifa.
 
Niweke wazi kuwa mimi si mtaalamu wa Madini wala hiyo inayoitwa Sheria ya madini, kinachonishangaza ni hili la msururu wa wasomi ambao umeibuka na kuanza kuponda kile kilicho au kinachofanywa na Rais Magufuli.

Kinachonishangaza zaidi ni kuwa wengi wa Watanzania wa kawaida tulikuwa hatujui chochote kuhusu hili lakini hawa wasomi walikuwa kimya hivyo kutunyima fursa ya kufahamu kinachoendelea.

Hawakuzungumza chochote na wala kushauri kama wanavyofanya sasa mitandaoni na kwenye
vyombo mbalimbali vya habari kwa nguvu kubwa ajabu.

Kinachonishangaza zaidi ni kuona hawa wasomi wakiwa wameegemea wazi upande wa hawa maadui zetu, badala ya kusaidiana kama taifa kuangalia ni namna gani tutapambana nao.

Niseme wazi kuwa mimi kama Mtanzania niko bega kwa bega na Raisi JPM ingawa
katika uchaguzi kura yangu iliangukia kwa Hashim Rungwe.
Acha uwendawazimu, kwani lazima wote tumuunge mkono Magu? Wakati wanapitisha hawakujua kama tunaibiwa? Toeni ujinga hapa
 
Wewe siyo mtaalamu wa sheria,wala sheria ya madini ni kweli umenena vyema,lakn umesahau kuweka hapa kuwa wewe vilevile siyo mtaalamu wa uelewa.
 
Wewe siyo mtaalamu wa sheria,wala sheria ya madini ni kweli umenena vyema,lakn umesahau kuweka hapa kuwa wewe vilevile siyo mtaalamu wa uelewa.
Siku zote tunaibiwa wako kimya, kama wewe maslahi yako yameguswa
tulia unyolewe.
 
Niweke wazi kuwa mimi si mtaalamu wa Madini wala hiyo inayoitwa Sheria ya madini, kinachonishangaza ni hili la msururu wa wasomi ambao umeibuka na kuanza kuponda kile kilicho au kinachofanywa na Rais Magufuli.

Kinachonishangaza zaidi ni kuwa wengi wa Watanzania wa kawaida tulikuwa hatujui chochote kuhusu hili lakini hawa wasomi walikuwa kimya hivyo kutunyima fursa ya kufahamu kinachoendelea.

Hawakuzungumza chochote na wala kushauri kama wanavyofanya sasa mitandaoni na kwenye
vyombo mbalimbali vya habari kwa nguvu kubwa ajabu.

Kinachonishangaza zaidi ni kuona hawa wasomi wakiwa wameegemea wazi upande wa hawa maadui zetu, badala ya kusaidiana kama taifa kuangalia ni namna gani tutapambana nao.

Niseme wazi kuwa mimi kama Mtanzania niko bega kwa bega na Raisi JPM ingawa
katika uchaguzi kura yangu iliangukia kwa Hashim Rungwe.


Hawa mazombi wamehongwa na Mkapa na Kikwete. Cha kushangaza, wameambulia posho tu huku walio wahonga wanachekelea bafuni na kula matrilioni ya watanzania kila mwezi na kusomesha watoto wao nje ya nchi.
 
Back
Top Bottom