Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini uwanja wa Ndege Kilimanjaro?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SonGod emo, Jul 3, 2012.

  1. S

    SonGod emo Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 02 Julai nilikuwepo eneo la uwanja wa ndege kia nikiwa na shughuli zangu binafsi majira ya saa 1430. Ilitua ndege kubwa aina ya ya Airbus iliyovuta hisia za watu wengi sana wakiwemo wafanyakazi wa uwanja huo.

    Nilijivuta karibu na kutaka kujua ni kina nani wako na ndege hiyo nilipouliza niliambiwa ni mtoto wa mfalme wa Dubai amekuja kwa ajili ya kwenda kuwinda kwenye kambi yao iliyoko Loliondo.

    Kama tunavyojua taratibu za kitaifa au kimataifa mtu yeyote anaeingia nchi yoyote ile awe mwenyeji au mgeni ni lazima akaguliwe na Immigration pamoja na Customs yaani wakiwemo Tra cha kushangaza watu hao wilishuka kwenye Airbus na mizigo yao na kuingia kwenye ndege ingine tayari kwa safari ya loliondo nilipouliza ni kwa nini? Nilijibiwa huyo ndo mfalme ameshamwaga pesa kila kona kwenye idara zote je?

    Nchi kama Kenya watu wanaweza kufanya upuuzi huuuu kweli? Sishangai kuona wanyama wakisafirishwa kwenda nje ya nchi pamoja na udongo kwa ajili ya kuoteshea maua ua mfalme wa Dxb ni kutokana na KIA imekuwa kama lango la uhaini, uharamia kwa sababu ya njaaa za viongozi wachache wasiokuwa na uchungu wa nchi yao.

    Nawasilisha wandugu.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Hii ya Loliondo nasikia ata ukiwa maeneo yale kwenye simu unaambiwa karibu katika hemaya ya mfalme!
    Mwinyi nae alitukologa kwenye hili!
     
  3. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,312
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Labda wanamfanyia hivi Riz akienda Dubai, hivyo nao wakija kwetu wanategemea watoto wa Mfalme wafanyiwe hivyo hivyo - reciprocal arrangement!
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,255
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Umeshasema ni mtoto wa mfalme,achekiwe nini? Halafu wewe umeacha kazi zako ukaenda airport kutafuta nini? Si uanafiki tu huo
     
  5. S

    SonGod emo Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aibu sana kwa taifa alafu polisi wanakuambia usalama umeimarishwa upuuuzi mtupu
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hee...wanasema karibu kwenye himaya ya kifalme kumbe tayari hii sio ya kwetu tena
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,255
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Yani mpaka leo kuna watu wanakwenda kutembea airport halafu mnasema tanzania ya sasa sio ya zamani.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nina mashaka na ubongo wako
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kikweta akienda kwao anapekuliwa?
     
  10. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujui unachobishia wewe.

    Nenda Lololiondo kipindi waarabu hawa waharibifu wanawinda ndipo utajuwa hakuna uongozi makini katika nchi hii. Uwindaji wao hauchagui aina wala umri wa mnyama.

    Sasa hivi ukifanya game drive maeneo ya Lobo wanyama wakiona gari wanakimbia sababu ya waarabu hawa. Mzee Mwinyi naye alitukaanga katika hili.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    BUSH ANAPOENDA kwenye mgodi wake GEITA GOLD huwa anakaguliwa?
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni tayari msimu wa uwindaji umeshaanza toka 1.7.2012, kwa wanaoishi Arusha wanajua. Huyu kijana huwa akija anatanguliwa mbele na warembo wa kifaransa ambao wanaangusha hela huku wakimpepea. Kwa maana hiyo hakuna anaeweza kumfanyia ukaguzi wowote, maana anakuwa alishatuma watangulizi mapema.
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,026
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Picha iko wapi ya hilo dege tunataka uthibitisho wa hao wezi
     
  14. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yesu wanguuu wadanganyika sie.
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,255
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ye Nyumbai

    We ulitegemea wafanye nini kwenye eneo lao,waende na nbuzi wakaziwinde. Mbona maeneo ya wazungu hamyasemi tena wanawinda simba na tembo.
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,842
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu ni mfalme wa nchi kutoka kwao na nikiongozi kweli anaweza kuja hapa nchini bila serikali kujua? Uenda ujui taratibu na serikali inavyofanya kazi
     
  17. m

    majebere JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,255
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Wameiba nini?
     
  18. s

    simon james JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo haya yapo!! Polisi + usalama =wapo kulinda maslah ya matajiri wachache na chama chao. Wewe unayebisha nadhani unahusika
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,026
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Hao waarabu si ndio wale waliochoma maboma yote ya wamasai na ng'ombe zao na bado wanaendela kuchoma?

    Leo hii mmsai aliyeishi na wanyama hao tangu kuumbwa kwa ardhi haruhusiwi hata kupitisha ng'ombe vinginevyo wanapigwa risasi na maboma yanaendelea kuchomwa, halafu wanaondoka na wanyama aina 100 mpaka nembo ya taifa letu, kitoweo chao ni wanyama wa Tanzania yaani TWIGA naye anabebwa kwa kiasi wanachotaka, wewe majebere aka CCM huruhusiwi kuwinda Loliondo yote huo sio wizi au unataka mamayo akwambie
     
  20. t

    tara Senior Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeshawahi kuishuhudia pia mimi kipindi cha nyuma ivi .......dege la emirates lilitua pale.. wakashuka waarabu kadhaa pale pale wakapanda emirate nyigine ndogo kidogo, kuuliza nikaambiwa wana mbuga yao Loliondo...

    Sasa cha ajabu, watu hupanga foleni kupewa hela kipindi waarabu hao wanapobadilisha ndege (kwa maana kutoka kubwa kwenda ndogo), hiyo siku watu walitoka maeneo yao ya kazi na kwenda kujipanga mstari na kukinga mikono... Vichwa viliondoka na dola mia mia... Kama mtu wa kawaida anaondoka na hela izo......je mataita?
     
Loading...