britanicca
Platinum Member
- May 20, 2015
- 18,165
- 47,867
- Thread starter
- #101
KabisaUmesahau S300
KabisaUmesahau S300
mange anajua udaku hajui chochoteTumuulize mange kimambi itakuwa anajua issues zote
kwa hiyo sisi ni inchi ya kutangatanga?Tanzania haifungamani na upande wowote
Mkuu umekua kimya sanatoka uwe mshabiki wa ccm akili zote zimekutoka hayo ni mafunzo ya kijeshi ww leo hii urusi akifanya madunzo ya kijeshi na nchi yyte ya NATO au U.K utasema hiyo ni mafunzo tu
anachokizungumza jamaa kina ukweli sema ti impact yake ni ndogo sababu taifa letu si kubwa kijeshi na kiuchumi
tunafahamu tanzania haifungamani na upande wwte lakini hii seta ni ya ki makarayasi na sio uhalisia
Niliyasema haya upitie upya uzitoka uwe mshabiki wa ccm akili zote zimekutoka hayo ni mafunzo ya kijeshi ww leo hii urusi akifanya madunzo ya kijeshi na nchi yyte ya NATO au U.K utasema hiyo ni mafunzo tu
anachokizungumza jamaa kina ukweli sema ti impact yake ni ndogo sababu taifa letu si kubwa kijeshi na kiuchumi
tunafahamu tanzania haifungamani na upande wwte lakini hii seta ni ya ki makarayasi na sio uhalisia
Je Palestine na Morocco?Ok vipi sasa ushirika wetu na wamarekani
Mkuu ndo hivo mkuu yaan hadi hatariMkuu britanicca uliona mbali!
Picha ikusaidie nini wakati hata macho huna?Weka picha
Hahaha ww kuna kitu una maanishaAt least hawatatufungia mambo ya hao wengine.
Russians wanatoa mafunzo mazuri na utaalamu pia, ni vizuri wakaleta na meli zao kabisa wakawa based hapa na zingine ndogo wakaziweka lake Nyasa
Mi simoooHahaha ww kuna kitu una maanisha
Ni bora tuwe vibaraka wa china kuliko Us,Uk na Urusi manake china wanafaidika hadi raia wa chini.
Elimu mtu anaruhusiwa kusoma popote duniani.Kuna hadi wamarekani wanasoma vyuo vya urusi na wako warusi wanasoma vyuo vya marekani.Elimu ziko nyingi kuna za kawaida au za kijeshi.Waweza soma popote au kufundishwa na yeyote.Hilo hata wamarekani wanajua.Hata wewe uko huru kwenda kusoma urusi au marekani ukitaka.Au kusoma hapa hapa ukifundishwa na mwalimu wa kirusi au kimarekani elimu yoyote ya kawaida au kijeshi
HowHakika