Elninho Elninho
JF-Expert Member
- Oct 14, 2012
- 537
- 401
Sina uhakika
Yupo correct mkuu.Tanzania ni moja ya member wa NAM
Sina uhakika
Hii ngoma tuliicheza vizuri. .Tanzania haifungamani na upande wowote. Hivyo tunaweza kupokea misaada kutoka pande zote.
Umesahau S300Nimeipenda mno labda twaweza pewa hata ka Su 35SM au hata ka Tornado -S MRS in fact chaguo langu ni Armata T 14...Good move
Madhara yapi mkuuChina wana madhara
daah ili USA waje kuomba ruhusa kupita anga yetu...hii ndoto nzuriUmesahau S300
Tumuulize mange kimambi itakuwa anajua issues zote
Ubaguzi ni dhana ya kila mzungu mpumbavu, sio warusi tu.Ila ni wabaguzi
Kweli umewamalizaMada hii ni oversize kwa wale binadamu wote wanaopiga short call huku amechuchumaa.
Sanasana mange atajua tu Nani kafumaniwa na Nani....
Mwaka huu nimetembelea sehem inaitwa ROSTOV ON DON uko Russia , hatari mpaka Ku book flight unabaguliwaUbaguzi ni dhana ya kila mzungu mpumbavu, sio warusi tu.
Mkuu umesema na mwenye macho ajionee.Ninavyofahamu mimi ushirikiano wa Tanzania na USA ni wa kiuchumi na kibiashara zaidi na siyo masuala ya kijeshi...naishia hapo kwani masuala ya jeshi ni nyeti, siyo kuzungumzia mambo hayo mtandaoni, ni masuala yanayohusu usalama wa nchi...
Kumbe ndiko tunakoelekea! Asante mleta mada, yapo mambo yamekuwa yakinitatanisha lakini sasa naanza kuelewa. Kumbe tunafuata nyayo! Upinzani mlie tu, hii nchi imepata Putin wake na itanyoka tu. Nilikuwa nikijiuliza haya mazoezi mitaani yanaashiria nini...naam hayakuanzia kwetu.Viva JPM in Tz
Viva Putin in Russia
PutinKumbe ndiko tunakoelekea! Asante mleta mada, yapo mambo yamekuwa yakinitatanisha lakini sasa naanza kuelewa. Kumbe tunafuata nyayo! Upinzani mlie tu, hii nchi imepata Putin wake na itanyoka tu. Nilikuwa nikijiuliza haya mazoezi mitaani yanaashiria nini...naam hayakuanzia kwetu.