Kuna mwenye habari kuhusu maendeleo ya afya ya diamond? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mwenye habari kuhusu maendeleo ya afya ya diamond?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Perry, Aug 3, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Nauliza tu wakuu kwa maana nimeona leo kwenye gazeti flani kwamba aliugua ghafla na akalazwa.
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,105
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 160
    anaendelea vizuri,anasema baada ya kuumwa sana kifua ikabidi apime ngoma maana alikuwa na wasiwasi nayo,lakin ajataja majibu,ila anaendelea vizuri baada ya kupata matibabu ya kifua yaliyotokana na kufanya kaz sana bila kumpumzika,hivo usijali mkuu
     
  3. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,607
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Kikwete ajaenda kumpa pole??
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,790
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    mimi sichezi karata
    Naogopa kuolewa
    Na nkiramba Garasa
    Watu watanizomea...X2
     
Loading...