Amo1
JF-Expert Member
- Aug 6, 2014
- 1,750
- 2,878
Asee nilidhan ni Mimi tu kumbe tuko wengiMimi ni mvivu sana wa kupiga simu
Asee nilidhan ni Mimi tu kumbe tuko wengiMimi ni mvivu sana wa kupiga simu
Nifundishe na Mimi kuwa hiviHizi mambo za kujipendekeza pendekeza kwa watu ambao hawana muda na mimi nilishaacha muda sana.
Maswala ya kujifanya Yesu nimeshaacha muda sana.
Now i understand my values and i follow them in every step.
Now days my life is more of reciprocality! i treat people in exact dimension the way they treat me!
Nifundishe na Mimi kuwa hivi
Sitafuti chochote..sifake chochote.Are you for real girl au kitu unakitaka nyuma ya pazia?
Ndo ivo yaan unatamani kama umfungulie mtu moyo labda akiona unavompenda ataacha kukudharau.fact umeongea
Wanaume huwa mna matatzo.Pole sana Mkuu sema usijali malipo ni hapa hapa duniani nakumbuka niliwahi kuwafanyia watoto wa watu kama wanne hiv ambao kiuhalisia walikuwa na sifa zote za kuitwa wife material lakin nikaja nikatumbukia kwenye penzi la kichwa flan hiv sio hela sio mwili vyote nilipoteza lakin namshukuru mungu mmoja kati ya wale wanne aliniokoa
Watu wabaya sana mpaka wewe mtoto wa yesu wanakuumiza.Inaumiza Sana.
Unamtafuta mtu ,unampa attention yeye anakujibu anavyojiaikia .Hakika inaumiza sana
Bora ujue upo peke akoTupunguze utitiri wa marafiki wa aina hii itaepusha mengi
Wengne wanafanya makusudi tu,sio kwamba akili hajakomaaHamna Mkuu kipind hicho akili zilikuwa bado hazijakomaa vizuri
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Watu wabaya sana mpaka wewe mtoto wa yesu wanakuumiza.
HakikaBora ujue upo peke ako
Kama wimbo wa ali Kiba ..single[emoji23][emoji23][emoji23]
Sahii unado adje??
Itatuchukua muda sana na wengine kulitambua na kuliishi hili,Kwa kifupi ili uwe rafiki yangu ni lazima tuwe tunafanya mipango ya kutuingizia pesa tu,mambo ya kupiga story za kijinga sinaga,ukinipigia tu ukimaliza salamu inabidi unipe dili,ni lazima tufanye kitu kwa ajili ya uchumi ujinga mwingine no no