Kuna muda mtu unaona bora kuwa mwenyewe tu

Kuna muda mtu unaona bora kuwa mwenyewe tu

Fisher_8

Member
Joined
Jul 26, 2019
Posts
80
Reaction score
225
Inafika hatua huoni hata faida ya watu wanaokuzunguka. Hujali ushirikiano na wengine maana hata kufanya hivyo ni kama kupoteza muda tu, unayemtegemea unakuta ndiye chanzo cha kukurudisha nyuma na hajali.

Mungu naye ni kama kakuacha. Huna kitu hakuna anayekuthamini labda ungekuwa nacho ungeonekana nawe mtu.

Unajitutumua walau utoke huko ulipo na still jitahada zako zinakuwa bure. Kuna wakati kila mahali unaona giza tu hata kesho yako usiielewe.
 
Hahahhahah! Hiyo mbona kawaida? Mke/me, watoto, wazazi, marafiki, n.k. wanachokipenda kwa mtu si mtu bali hela! Kama hunahela huoni mtu Iseeee! Kama wewe bado kijana pambana huwe na kwako na kama utajaliwa kuzaa timiza wajibu wako kuwasomesha wakue watafute maisha yao wewe baki hapo kwako atakayekukumbuka atakuletea zawadi lakini huko kwako na unashughuli za kukupa mkate hilo ndo la muhimu
 
Inafika hatua huoni hata faida ya watu wanaokuzunguka. Hujali ushirikiano na wengine maana hata kufanya hivyo ni kama kupoteza muda tu, unayemtegemea unakuta ndiye chanzo cha kukurudisha nyuma na hajali.
Mungu nae ni kama kakuacha. Huna kitu hakuna anayekuthamini labda ungekuwa nacho ungeonakana nawe mtu. Unajitutumua walahu utoke huko ulipo na still jitahada zako zinakuwa bure. Kuna wakati kila mahali unaona giza tu hata kesho yako usiielewe.
Hua inatokea hii,bt muhimu ni kutokata tamaa na kuamin katika juhudi zako na Mungu wako

Shirikiana na watu bt kamwe usimtegemee mtu akikusaidia sawa mshukuru n asipokusaidia fresh maisha yako yasonge... Sababu shida ya kumtegemea mtu ni pale anapokufanyia tofauti na matarajio yako kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hua inatokea hii,bt muhimu ni kutokata tamaa na kuamin katika juhudi zako na Mungu wako

Shirikiana na watu bt kamwe usimtegemee mtu akikusaidia sawa mshukuru n asipokusaidia fresh maisha yako yasonge... Sababu shida ya kumtegemea mtu ni pale anapokufanyia tofauti na matarajio yako kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama mimi nilivyaamua kuendelea na maisha yangu maana umenizungusha muda mrefu.
 
Inafika hatua huoni hata faida ya watu wanaokuzunguka. Hujali ushirikiano na wengine maana hata kufanya hivyo ni kama kupoteza muda tu, unayemtegemea unakuta ndiye chanzo cha kukurudisha nyuma na hajali.
Mungu nae ni kama kakuacha. Huna kitu hakuna anayekuthamini labda ungekuwa nacho ungeonakana nawe mtu. Unajitutumua walahu utoke huko ulipo na still jitahada zako zinakuwa bure. Kuna wakati kila mahali unaona giza tu hata kesho yako usiielewe.

Hasa usipokuwa na hela, hata inzi ukiwafukuza wanatudi tena wanafikiri mnacheza.
😛😝😛
 
Hua inatokea hii,bt muhimu ni kutokata tamaa na kuamin katika juhudi zako na Mungu wako

Shirikiana na watu bt kamwe usimtegemee mtu akikusaidia sawa mshukuru n asipokusaidia fresh maisha yako yasonge... Sababu shida ya kumtegemea mtu ni pale anapokufanyia tofauti na matarajio yako kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani nimekumbuka kitu kwa sasa nimeamua kuwa peke yangu marafiki watu wabaya sana marafiki wanakurudisha nyuma hatua 15 marafiki wanakupenda ukiwa nacho ukiwa huna utabaki ww na mkeo na watoto wako tuu mkifa na njaaa.....Nashukuru nimempata rafiki wa kweli kamwe sijajutia kimfahamu huyu rafiki wa kweli YESU
Ukweli Ndio huo apa Duniani. Usitegemeee mwanadamu hakupe raha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom