Duduvwili
JF-Expert Member
- Jan 31, 2015
- 4,697
- 4,913
Pole sana mkuuMie pia nimeuguliwa na mwanangu kwa hizi homa homa tu hadi mauti imemukuta .Pumzika kwa amani Shanon wangu.Mie sina la kusema zaidi Mungu ndio mwamzi wa mwisho.
Pole sana mkuuMie pia nimeuguliwa na mwanangu kwa hizi homa homa tu hadi mauti imemukuta .Pumzika kwa amani Shanon wangu.Mie sina la kusema zaidi Mungu ndio mwamzi wa mwisho.
Ndugu zangu Watanzania,
Mimi nipo kwenye sekta ya afya.
Kwa wiki tatu sasa kuanzia katikati ya November 2020 kumekuwa na mlipuko wa homa kali na mafua makali ambayo huambatana na kikohozi.
Kwa takwimu ndogo niliyochukua kutoka vituo mbalimbali vya afya ni kuwa kuna ongezeko la wagonjwa wa
1. Homa kali
2. Maumivu ya kichwa
3. Mafua makali
4. Mafindofindo
Ni wazi kuwa tunapitia katika kipindi kigumu cha magonjwa haya.
Wengi wa wagonjwa hupona katika kipindi cha siku nne mpaka 7.
Mmejiuliza pia sababu ya mlipuko huu?
Wagonjwa wengi wamepimwa malaria lakini hawana malaria.
Hivyo madaktari wengi wamewapa dawa za homa na kikohozi.
Hali ikoje huko kwenu?
Second wave ya Covid-19 imeshaanza kwa kuwa uko sekta ya afya chunguza kwa makiniNdugu zangu Watanzania,
Mimi nipo kwenye sekta ya afya.
Kwa wiki tatu sasa kuanzia katikati ya November 2020 kumekuwa na mlipuko wa homa kali na mafua makali ambayo huambatana na kikohozi.
Kwa takwimu ndogo niliyochukua kutoka vituo mbalimbali vya afya ni kuwa kuna ongezeko la wagonjwa wa
1. Homa kali
2. Maumivu ya kichwa
3. Mafua makali
4. Mafindofindo
Ni wazi kuwa tunapitia katika kipindi kigumu cha magonjwa haya.
Wengi wa wagonjwa hupona katika kipindi cha siku nne mpaka 7.
Mmejiuliza pia sababu ya mlipuko huu?
Wagonjwa wengi wamepimwa malaria lakini hawana malaria.
Hivyo madaktari wengi wamewapa dawa za homa na kikohozi.
Hali ikoje huko kwenu?
Covid 19 ipo sema mfalme j hataki ijulikaneNdugu zangu Watanzania,
Mimi nipo kwenye sekta ya afya.
Kwa wiki tatu sasa kuanzia katikati ya November 2020 kumekuwa na mlipuko wa homa kali na mafua makali ambayo huambatana na kikohozi.
Kwa takwimu ndogo niliyochukua kutoka vituo mbalimbali vya afya ni kuwa kuna ongezeko la wagonjwa wa
1. Homa kali
2. Maumivu ya kichwa
3. Mafua makali
4. Mafindofindo
Ni wazi kuwa tunapitia katika kipindi kigumu cha magonjwa haya.
Wengi wa wagonjwa hupona katika kipindi cha siku nne mpaka 7.
Mmejiuliza pia sababu ya mlipuko huu?
Wagonjwa wengi wamepimwa malaria lakini hawana malaria.
Hivyo madaktari wengi wamewapa dawa za homa na kikohozi.
Hali ikoje huko kwenu?
Wizara ya Afya wanasema ni side effects ya kutokuwa na Covid-19 hapa nchini. Yes, hatuna Corona ila tunapata rasha rasha zake.Ndugu zangu Watanzania,
Mimi nipo kwenye sekta ya afya.
Kwa wiki tatu sasa kuanzia katikati ya November 2020 kumekuwa na mlipuko wa homa kali na mafua makali ambayo huambatana na kikohozi.
Kwa takwimu ndogo niliyochukua kutoka vituo mbalimbali vya afya ni kuwa kuna ongezeko la wagonjwa wa
1. Homa kali
2. Maumivu ya kichwa
3. Mafua makali
4. Mafindofindo
Ni wazi kuwa tunapitia katika kipindi kigumu cha magonjwa haya.
Wengi wa wagonjwa hupona katika kipindi cha siku nne mpaka 7.
Mmejiuliza pia sababu ya mlipuko huu?
Wagonjwa wengi wamepimwa malaria lakini hawana malaria.
Hivyo madaktari wengi wamewapa dawa za homa na kikohozi.
Hali ikoje huko kwenu?
Una uhakika uzi ni wa mwaka jana? Kwangu inaonyesha 3 days ago au akili yangu imedata?We acha tu cha kushangaza huu uzi ni wa mwaka jana lakini angalia ulivyovamiwa kama ni wa leo leo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] hii inaonyesha ni kweli ugonjwa huu wa mafua makali unaendelea kwa kasi sana.
Pole sana momyHapa nilipo nakohoa balaa na homa juu
AsanteePole sana momy
Katikati ya Nov 2020! story ya mwaka Jana!watu tumebanwa na mafua homa kiasi kwamba maji ya kuoga tu unatetemeka.Habari ya mwaka jana hii ila naona wadau wanatiririka kwa 'present tense'
Ulifanyiwa editing,Una uhakika uzi ni wa mwaka jana? Kwangu inaonyesha 3 days ago au akili yangu imedata?
Pig headed....Habari ya mwaka jana? Wakati thread imeandikwa four days ago? Try to use your common sense.
Ufukizeshen ndiyo tiba aiseeTunaumwa Corona lakini serikali yetu imepiga marufuku kutaja huo ugonjwa. Tutegemee kudra za Allah!
Sasa ungejikarantini hukooo, si utatuambukiza humu na sie!??Hapa nilipo nakohoa balaa na homa juu
Oooh kumbe, kwanini wabadili?Ulifanyiwa editing,
Mwanzo sisi tunachangia ilikuwa inasomeka November 2019.
Hamna shida lakini maana ndo misimu ya mafua kila mwaka
Ha ha tuambukizane tu hakuna namnaSasa ungejikarantini hukooo, si utatuambukiza humu na sie!??