Kwani wewe ulizaliwa dar? Mbona hata wewe ni mihamiaji?Dar hatutaki wahamiaji, nendeni Dodoma
Kwani wewe ulizaliwa dar? Mbona hata wewe ni mihamiaji?Dar hatutaki wahamiaji, nendeni Dodoma
Hii nchi imejaa vijana Vilaza mkuu msamehe bure[emoji23][emoji23][emoji23]
Una andika ni kiswahili cha wapi mkuu. Hii nchi nitahama.
Huwezi kutenganisha Una-andika.
Neno andika Ni verb, na "una" Ni prefixes. Ambazo huwezi tenganisha na verb. Ni kitenzi na viambishi awali vya nafsi "u" na wakati "na"
Kovid-19 unaijua kweli??? AiseeDaah Mwanangu ameumwa this week hadi nikakosa raha! Antibiotic kanywa za kutosha lakini wapi!
Ndipo nikakumbuka hapa kuna ka Covid-20 but now yuko good thanks God.
Mimi nina wiki mbili naumwamimi paka leo mafuwa makali sijawahi yapata ila nimeshuhufia wengi wakiumwa kama mimi
Siijui mkuu!Kovid-19 unaijua kweli??? Aisee
Ugonjwa huo unaitwa kitaalamu GOJ: Ghadhia ya Ongezeko la JotoNimekuja dar tangu tarehe 26/11 na Sasa nmerud mtwara jana
Nilipoingia lango la dar nimepokelew na Hali Hiyo ya
Kikohoz
Mafua makali
Unapg chafya anA mwil mzma unatngshk (had mishp ya mapumbu aseee)
Sasa na juzi jumanne (Tareh 8/12/2020) niliumwa kichwa tangu asubuh Hadi saa 12 ikabd nimeze Panadol si kawaida
Sasa nmerud huku eneo la kazi naendelea vzr
Huu ni ugonjw Gani ?
Maelezo ni kwamba korona yupo lakini kwetu sisi anasabisha mafua, kichwa kuuma+koo, mwili kuchoka choka, tumbo kuunguruma sana na kuharisha kidogo.
Dalili nyingine ni macho kuwashawasha lakini hatufi labda kwa wachache sana ambao wana matatizo mengine lukuki
Halafu hujaja tukupime aisee, si utakufa wewe???Mimi nina wiki mbili naumwa
Like me...Nilidhani ni bia yangu ya baridi kumbe ni kweli maana hizo dalili zote ninazo na mpaka sasa siko poa
Ipo kweli mkuu maana ilinitesa kama siku tatu ya nne nikawahi hospitali nikapimwa vipimo vingi kweli ila mwisho wakaniambia nina typhoid eti 😆Mkuu hii kama unafanya utani ni kweli kabisa,naipitia dalili ulizotaja ninazo zote na Hakuna iliyoongezeka
🤔🤔Dec 17,2021
Ni hatari kwa kweli wacha tuipe muda. Tusubiri matokeo, Hii ya Awamu hii imeathiri utendaji wang wa vishughuli. Inaninyuka si mchezo
Leo ni December 2021 hali hiyohiyo imejirudia tena, msiwe mnabishabisha tu kila kitu.Mbona hii habari ni kama ya mwaka jana?
"Katikati ya November 2019...."
Lengo lako ni nini?