chrisbleez
JF-Expert Member
- Dec 28, 2016
- 765
- 1,262
Hata kama ni mwaka juzi.....ila ukweli ni kwamba kuna kitu kama hicho kinaendelea
Sure
Hata kama ni mwaka juzi.....ila ukweli ni kwamba kuna kitu kama hicho kinaendelea
Nilidhani ni bia yangu ya baridi kumbe ni kweli maana hizo dalili zote ninazo na mpaka sasa siko poaNdugu zangu Watanzania,
Mimi nipo kwenye sekta ya afya.
Kwa wiki tatu sasa kuanzia katikati ya November 2020 kumekuwa na mlipuko wa homa kali na mafua makali ambayo huambatana na kikohozi.
Kwa takwimu ndogo niliyochukua kutoka vituo mbalimbali vya afya ni kuwa kuna ongezeko la wagonjwa wa
1. Homa kali
2. Maumivu ya kichwa
3. Mafua makali
4. Mafindofindo
Ni wazi kuwa tunapitia katika kipindi kigumu cha magonjwa haya.
Wengi wa wagonjwa hupona katika kipindi cha siku nne mpaka 7.
Mmejiuliza pia sababu ya mlipuko huu?
Wagonjwa wengi wamepimwa malaria lakini hawana malaria.
Hivyo madaktari wengi wamewapa dawa za homa na kikohozi.
Hali ikoje huko kwenu?
Mbona hii habari ni kama ya mwaka jana?
"Katikati ya November 2019...."
Lengo lako ni nini?
Tena Nyie ma-ccm mngekufa kabisaMimi na familia yangu yametukuta, halafu msimu huu malimao bei ya nanasi
Wacha tupige nyungu
Ni lini katika nchi hii watu walikuwa hawaumwi mafua?Hali ni mbaya maana nilikwenda kwenye hospitali fulani naona kila mtu ana lesso mkononi.
Ni kweli Mkuu ,Ndugu zangu wanne wanaumwa mafua,homa kali,mimi tu ni mbishi kwasababu huwa nafanya mazoezi na kutafuna tangawizi kwa sana ndio maana hayajanikumba,yalianza nikaweza kuyacontrol.Ndugu zangu Watanzania,
Mimi nipo kwenye sekta ya afya.
Kwa wiki tatu sasa kuanzia katikati ya November 2020 kumekuwa na mlipuko wa homa kali na mafua makali ambayo huambatana na kikohozi.
Kwa takwimu ndogo niliyochukua kutoka vituo mbalimbali vya afya ni kuwa kuna ongezeko la wagonjwa wa
1. Homa kali
2. Maumivu ya kichwa
3. Mafua makali
4. Mafindofindo
Ni wazi kuwa tunapitia katika kipindi kigumu cha magonjwa haya.
Wengi wa wagonjwa hupona katika kipindi cha siku nne mpaka 7.
Mmejiuliza pia sababu ya mlipuko huu?
Wagonjwa wengi wamepimwa malaria lakini hawana malaria.
Hivyo madaktari wengi wamewapa dawa za homa na kikohozi.
Hali ikoje huko kwenu?
Utateseka sanaTena Nyie ma-ccm mngekufa kabisa
Mbona inaonyesha 45 minutes ago ndio imekuwa posted?We acha tu cha kushangaza huu uzi ni wa mwaka jana lakini angalia ulivyovamiwa kama ni wa leo leo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] hii inaonyesha ni kweli ugonjwa huu wa mafua makali unaendelea kwa kasi sana.
Lini katika nchi hii mafua na kikohozo vilisumbua wachache? Tuwe objectiveImepata wachangiaji wengi kwa sababu hata sasa hivi hili tatizo lipo. Mafua na vikohozi vinasumbua wengi.
Si mfanye maombi Kama mlivyofanya kwenye coronaUtateseka sana
Mbona inaonyesha 45 minutes ago ndio imekuwa posted?
Lini katika nchi hii mafua na kikohozo vilisumbua wachache? Tuwe objective