Wakuu mimi nakeleka sana kidume mwenzangu anatumia maneno kama Wangu,My, tena unakuta ana chat na mwanaume mwezie mengine Mami,Mambo.
Unaanzaje kumsalimia mwanaume mwenzio mambo???
Iwe mbemba box mimi nimeyatumia kama mfano tu[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Welcome back loveeee micccc yaKuna wengine huwa wanatumia mpaka pyeeeeeeeeeeeeeeeee au mxiuuuuuuuuuuuuuuuuuu, yaani ni aibu.
Wakuu,
Mimi nakereka sana kidume mwenzangu anatumia maneno kama wangu, my, tena unakuta ana chat na mwanaume mwezie mengine mami mambo.
Unaanzaje kumsalimia mwanaume mwenzio mambo?
Shukrani sana mamaaa la wamama.Welcome back loveeee micccc ya
aysee inatia kinyaa hasa hiyo pyeeeeeee kutamkwa na jitu zima na midevu yake...mimi huwa nawakausha hapohapoKuna wengine huwa wanatumia mpaka pyeeeeeeeeeeeeeeeee au mxiuuuuuuuuuuuuuuuuuu, yaani ni aibu.
Hahaha...yaani kila kitu sasa kinawahusu wanaume wa dar?wa naume wa dar