Kitu kingine kinaboa ni pale mwanaume anapoandika meseji akisema " Mmmmmmmmmmmmh!Wakuu,
Mimi nakereka sana kidume mwenzangu anatumia maneno kama wangu, my, tena unakuta ana chat na mwanaume mwezie mengine mami mambo.
Unaanzaje kumsalimia mwanaume mwenzio mambo?
au lingine linakuambia nice lunch.Au dume lenzako linakwambia good night
Huyo kama si shoga sijui.kuna rafiki angu ni mwanaume kamili tu but tukichat kwenye simu ananiita shosti..eg niambie shost..poa shost..Halafu kama nakumbuka ni wanaume lama wawili hivi waliniahangaza kwa hili...yani hata kwenye watsap anaweka picha ya mdada halfu status yake "happy birthday shost"
ni mtindo mpya jamani au?