Kuna mahusiano gani kati ya umbea na Instagram?

Kuna mahusiano gani kati ya umbea na Instagram?

Napenda jf

maisha ni chaguzi uwezi fanya kila jambo kiukweli au kila kitu wewe upitie unatakiwa nkuchagua mm sombody nitafanya hiki kwa sababu hizi ila sitofanya hiki kwa sababu hizi vili vile utachagua nitapata habari zangu kupitia vyomba fulani kwa msing wa kile ukiaminiacho

nn nina manisha kupata habari fulani kupitia media fulani sio kitu kibaya kama yy anaona sehemu anayopata habari iko poa kwa habari anazovipenda xo tuache kuona mahali fulani pako sahii zaid
 
Kule wanapata airtime ya kutosha .maana platform ya shigongo ilikuwa haiwapi mwanya wa kujiacha uchi Kwa walengwa kisa kulinda maadili. Sasa huku insta k ni k bila kuzibwa .
 
Mie nilichoka!! Nikajua bure et hadi utume1000 ya kiingilio
halafu yupo proffesional kungwidadas huyu ndo nomaa!!!! elfu3 kwa kila mada na kwasiku kunawezakuwa na mada hata3

ni nani huyo na mie nijiunge?
 
Last edited by a moderator:
Kwanza huyo mdada mwenyewe anayetoa hayo mafunzo aliachika ndoani.
Na mpaka sasa hajaolewa....yaani ushuzi mtupu.
Sijui jinsi ya kunyonya koni, sijui jinsi ya kunyoa vuzi sijui....nini na nini, atawapata wajinga wenzie....
Mtoto mwenyewe aliyezaliwa leo anajua kunyoa vuzi....asitutanie hapa.
Wanaume wenyewe wa leo....hata umnyonye kende kama NO.....NO!!!!!

Ni kitugani kimefanya unimention kwenye comment yako?
 
Back
Top Bottom