Kuna kitu hakipo sawa ,sijui umegundua

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,319
2,000
...
IMG_20200607_225609.jpeg
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,061
2,000
Kwenye mlango kuna mbanio! Sijui ndo staili mpya ya ufungaji wa vitu..!!
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,061
2,000
Nyama ya kitimoto na huyo mwenye kibalagashia kafata nini hapo😅
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
24,047
2,000
Kuvaa kofia sio Uustadhi, nyie vipi kuvaa kofia kuna mambo mawili, waweza kuwa ni ustadh kweli au wengine ni utamaduni tu, mfano watu wa pwani wengi huvaa kama ni utamaduni. John pia anaweza kuvaa kofia je ni ustadh??
Ukimkuta mtu kavaa hivyo then amekwenda kwenye mkuu wa meza jaribu kujua na imani yake.

ᵃʳᵉᵉᵐ
 

Affet

JF-Expert Member
Jul 8, 2018
906
1,000
Ustaadh kwenye chakla kharam. Afanalek walah
Msiishi kwa kukariri kofia kanzu ni mavazi tu naona huku mtu akivaa kanzu tu au kofia shekhe arabuni watu wanatia kanzu za maana(sio hz za 5,000 rangi tatu) na yupo bar anakula vyombo sijui huku kwetu tunachukuliaje haya mavazi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom