Kuna haja ya Kuruhusu JWTZ - Operation Kibiti? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya Kuruhusu JWTZ - Operation Kibiti?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Troll JF, May 18, 2017 at 2:27 PM.

  1. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2017 at 2:27 PM
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 4,501
    Likes Received: 5,139
    Trophy Points: 280
    Wakuu ni wazi kuwa tunakoelekea Sasa Tanzania inaface insecurity kama Kenya Ambapo Askari wana popolewa kila na Alshaabab

    Namshauri Rais na Timu yake ni wakati wa Kutumia Elite Special special force kama ya JWTZ Nina Imani tutauangamiza Mtandao wa Wahalifu hasa eneo la Kibiti.

    Tumechoka na watu wanaua Askari wanapora silaha 8, Halafu siku hiyo hiyo Mtu anakuja kudanganya kwenye media kuwa tumeyakamata silaha ni kweli Unapunguza tension kwa wananchi lakini Mioyoni mwenu Mnajua Kua hamjakamata Silaha yeyote.

    Pia Kiwepo kikosi cha Kuchunguza kwa Nini wanaouwawa ni watu wenye mahusiano ya Moja kwa Moja na Chama cha Mapinduzi Chuki hii imesababiswa na Nini na Imeanzia wapi?

    Nina amini Military Operation ya JWTZ itazaa Matunda kwanza huwa wako friendly sana na Raia ulilinganisha Polisi.

    Hata Nchi Za Uingereza Ni Mara Kibao (Special Air Services) SAS na US Marine na Navy Seal Wanatumika kwenye Majanga Mbalimbali.


    1_2.jpg View attachment 511126
    1423903222944.jpeg
     
  2. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2017 at 2:35 PM
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,300
    Likes Received: 2,883
    Trophy Points: 280
    Polisi tuwaachie masuala ya wrong parking,na kutembeza virungu,kwenye mikutano ya wapinzani.
     
  3. LAPTOP2016

    LAPTOP2016 JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2017 at 2:40 PM
    Joined: Oct 20, 2016
    Messages: 540
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 180
    Bado unaendelea kushauri nguvu na kutisha watu ndio vitumike kuliko akili, nafikiri wangefanya utafiti wakujua chanzo cha hayo mauaji kwanza, wajue ni nani/ kikundi gani kinahusika na wanatumia mbinu gani kutekeleza hayo mauaji. Jeshi sio mchezo ndugu yangu wakienda hapo itakua ni mwendo wa amri tu, kumbuka wanaouawa ni viongozi sio wananchi wa kawaida.
     
  4. BIGstallion

    BIGstallion JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2017 at 2:41 PM
    Joined: Sep 13, 2016
    Messages: 1,459
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    Jeshi letu sijui liko wapi..
     
  5. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2017 at 2:43 PM
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,247
    Likes Received: 2,214
    Trophy Points: 280
    Jeshi lina utaalam wakukusanya inteligence kwaajili ya vita. Sidhani kama kuhoji raia ni taaluma yao.
    Kwenye hilihili jeshi la polisi kuna watu sema vipaumbele vya viongozi wao ndio vinaweza kuwa tatizo.

    Nakumbuka kuna askari mmoja alimkomalia mke wa mheshimiwa flani hivi kwa issue ya sheria barabarani ikasemekana apandishwe cheo.
    Sasa imagine anakutana na msala kama huu!!!!
    Siasa imeliharibu sana jeshi la polisi.
    Ukimkomalia Manji akalala ndani unapanda cheo.
    Ukimkomalia Mbowe, unakula mbavu tatu.
    Ukimkamata Lema kibabe, mkuu anakupandisha cheo mwenyewe!

    Hapo ndio utakuta misfit leaders kibao kwenye jeshi!
    Hili jeshi lililoko sasahivi lisivunjwe, lifanywe blue gurd, vichambuliwe vichwa vinavyojitambua tuunde jeshi linalojali qualifications na professionalism.
     
  6. T

    TASK FORCE JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2017 at 2:45 PM
    Joined: Apr 7, 2017
    Messages: 309
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 80
    Kule inatakiwa waende kikosi kazi cha JWTZ wakasafishe majambazi na wakae na wananchi ili wawape ushirikiano , ,,,police wao tuwaachie mambo ya upinzani na ishu zingine ,,,, haiwezekani mpaka leo watu wanakufa tu majambazi wanatamba ,,ina maana intelejensia imeshindwa kufanya kazi yake,,, kule wapelekwe Jeshi la ulinzi na askari wawapelelezi wa kujichanganya na raia kupata detail
     
  7. py thon

    py thon JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2017 at 2:48 PM
    Joined: Sep 11, 2016
    Messages: 1,580
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Isije ikatokea kama watu wa mtwara walivyopigika

    Sawa liende lakini litumie uweledi ,taaluma na sio kuonea raia lakini pia itakuwa dharau kwa jeshi la police

    Umeweka amri mwisho kulala saa 12 watu wametii lakini mwenyekiti kauliwa saa tano usiku hivyo hajaacha trace yeyote ile kaondoka kwa kujinafasi.




    Kwani hao wauaji hawatumii simu hawawasiliani?usalama wanafanya kazi gani

    Kwani viongozi wasipewe ulinzi?
    Kama yule mwenyekiti angekuwa na ulinzi huyo muuaji angejulikana na kukamatwa
     
  8. m

    maharage ya ukweni JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2017 at 2:55 PM
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 557
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 80
    Hivi karibuni utamsikia siro anasema wamewaua majambazi watatu maeneo ya kibiti na kabla ya kufa majambazi yalikua yanasema ALLAH AKBAR,Kibiti boys sio kina ADAM MALIMA wakiendelea na mbinu zao za kukamata mateja kinondoni manyanya watakufa ovyo.The guys are well organized and equiped,waacheni wajeda wakapashe misuli moto
     
  9. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2017 at 2:58 PM
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 5,727
    Likes Received: 2,564
    Trophy Points: 280
    Naona mmechoka kusikia polisi pekee wanakufa, mnataka na wanajeshi nao wakaonje utamu.

    Rais ana washauri wanajua mambo kuliko wajuaji wa mitandaoni.
     
  10. Poise

    Poise JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2017 at 3:00 PM
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 1,966
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Troll JF,
    Nadhani ulichoandika ni sawa kabisa na mada yako uliyoandika juu ya graduates kujiajiri kwenye kilimo

    Hasa pale , ulipolinganisha graduates na rais msitafu, Dr . Kikwete kuwa yeye analima basi na graduates wakalime waachane na kutembea na bahasha au kujitolea ofisini.

    Kwa kifupi , hujui uandikacho na hujui na labda hufahamu implication yake katika image ya nchi Kwa kutumia JWTZ katika operation hiyo .

    Ama unajua lakini unajitoa ufahamu.
     
  11. storyteller

    storyteller JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2017 at 3:01 PM
    Joined: Nov 5, 2014
    Messages: 328
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Mapolisi wa tanzania ni majing ajinga sana... hayana akili hata moja... hayajui namna ya kusolve situation na kutengeneza mahusiano na wananchi wao wanachoelewa ni kupiga pingu na kupiga watu tanganyika jeki..... yan hata kama hujaresist arrest yanakutwanga tu makofi.... yan kama yamesetiwa iv..
     
  12. haa mym

    haa mym JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2017 at 3:02 PM
    Joined: Jul 7, 2014
    Messages: 4,008
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwa hali ilipofikia JWTZ litumike maana hali inazidi kutishia amani.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2017 at 3:02 PM
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 26,668
    Likes Received: 23,570
    Trophy Points: 280
    nyieb endeleeni tu kuwavamia raiya kwenye majumba yao na kuwachapa kuwabambikia kesi za mauaji alafu vichwa vinazidi kudondoka tu.
     
  14. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2017 at 3:03 PM
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,474
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Tena wapelekwe haraka wafanye kazi kama waliyoifanya amboni
     
  15. B

    Babati JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2017 at 3:03 PM
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 15,384
    Likes Received: 8,460
    Trophy Points: 280
    Leo umeongea point sana mkuu.
     
  16. ndugaseli

    ndugaseli Member

    #16
    May 18, 2017 at 3:05 PM
    Joined: Wednesday
    Messages: 44
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    apana hii ni kaz ya police pale itakapo onekana kuwa swala hili limewashnda polisi ndo wanaweza wakaingia wazee wa kaz wa kishirikiana na polisi wenyewe lakn 2tambue mgawanyo wa kaz kila jeshi na kaz yake akuna kuingilia majukum otherwise kuwe na dhalula sana ya kulazmika kufanya hvyo
     
  17. Super women 2

    Super women 2 JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2017 at 3:07 PM
    Joined: Nov 16, 2016
    Messages: 2,231
    Likes Received: 2,444
    Trophy Points: 280
    mimi naona wakienda hao JWTZ kuna wananchi wengi wasio na hatia Watapata misukosuko Sana. sio kwa akili za hawa jamaa. labda sijui watumie njia ipi
    .
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2017 at 3:07 PM
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,210
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Nguvu pekee haitoshi kutatua tatizo, mnatakiwa mlielewe hilo.. Jeshi la Wananchi litaenda kufanya kipi cha ziada..? Hakuna adui anaeonekana akiwa na silaha nzito za kijeshi akishambulia polisi na wananchi huko.. Tukubali tu weledi wa Jeshi letu la Polisi katika kupambana na uhalifu umeshuka sana.. Kwenye kukusanya intelejensia Polisi wamefeli vibaya sana hapo.. Tuombe msaada kama tulivyowahi kuomba huko nyuma toka Scotland yard, waje kusaidia..
     
  19. LAPTOP2016

    LAPTOP2016 JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2017 at 3:11 PM
    Joined: Oct 20, 2016
    Messages: 540
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 180
    Mkuu tusiwahukumu, sio wote wengine wana ubinadamu sana, tena wana utu na wameridhika na mishaahara yao. Mfano juzi wakati Malima anafokeana na yule askari aliyepiga risasi,ukiangalia yule askari mwingine alikua anamsihi mwenzake kutulia na kutokufyatua risasi. Afu pia wanapewa amri tu na hawaruhusiwi kupinga hiyo amri,
     
  20. M

    MZEE TOLA JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2017 at 3:13 PM
    Joined: Jul 9, 2015
    Messages: 255
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Nashukur kwa kuliona hilo MADAM.
     
Loading...