Kuna bibi ananitafuta

Dhamira iliyoweka tayari ni maamuzi tosha... nia unayo, nguvu unazo bado kutenda tu... na ushaanza kumuwazia...
 
Naskia Mtume Alioa Mwanamke Aliemzidi Umri. Why Cant You??
 
Umefanya mazambiee bado utosheki sasa umeamua kuwageukia wazazi wako

Kila laheri ufanye salama
 
Kuoa mwanamke aliyekuzid umri si tatizo ila yeye amesema anataka ambanjue kaka ni ya kupita tu achana nayo kwanza kutembea na wanawake wengi tofauti tofauti si vema kabisa raha ya nusu saa isikutoe katika mstari mzuri
 
m
kune kijana.....msugue vizuri,,,ni watamu sana hawa,,yaani unapewa papuchi bure unazingua
 
u
1/4

Kwani kulikua na ulazima wa kuongelea izo nyeti zake zilivyo?
Mtu ambae unadai yuko kama mbibi unamuongelea kiboya kiboya ivo??
Huna adabu!!

Shame on you
chi ni uchi tuu
 
Mpaka hapo ushambanjua kilichibakia ni kutekeleza tu, sasa jiangalie pale utakapotolewa busha pia uje kutuambia
 
Mikosi mengine ni ya kuchungulia mama yako alipotokea.
 

[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji115]......Tayari umekwisha laaniwa!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…