Kuna bibi ananitafuta

Kuna bibi ananitafuta

Hebu eleza kidogo bhana, ilikuwajempaka ukaona mvi zakitumbia
 
[emoji23] [emoji23] usimbandue Huyo ni sawa na bibi yako
 
Wakuu mtaani kwetu kuna bibi mmoja kimtizamo naona ana miaka 55 hadi 60 sasa huyu bibi amekua akitengeneza urafiki na mimi wa lazima nikiwa natembea anakuja anatembea na mimi ananipa stori zake za hapa na pale na ananiuliza maswali kibao na sa nyingine ananifata hata kwenye magenge yangu na kuazna kuzuga ooh kuna TV yetu inashida naomba ukaitengeneza wakati anajua mimi natengeneza computer.
Siku nyingine akaniambia nimpe maendeleo ya mjuu wa ndugu yake twisheni mimi nikamwambia anachofanya huyo binti.

Siku nyingine akaamua kuniungia hadi twisheni napofundisha huko nusu nimfunue maana vituko alivyokua anafanya vilikua hatari sana.

Alikua anayaacha mapaja yake wazi mara anyanyue miguu yake juu mara aanze kulegeza sauti duu mtu mzima nikasema moja nikalete condom bahati mbaya mwanafunzi mmoja akaja na hapo mchezo ndo uliishia hapo.

Mimi bado sijaweka maamuzi ila akijiweka kihasara ntambanjua tuu maana nchokiona ndani ya kofuli lake ni hatari sana kwani kitu kimevimba halafu kina mvi mvi hivi na inaonyesha ni tamu sana.

WAKUU KAMA NA KOSA NAOMBENI MNIELEZE.
Umeamua kula wazazi wako sasa, hatari sana hii kitu.
 
PIGA KTU,ila hyo ktu huwa inachelewa sana kupata muvi,hapa kdogo ulitaka kuharbu story yako
 
Hahaaa kula tu kwani unamuita bibi kakuzalia nani yako!? We unataka tuidhinishe uzinzi wako c kingine, we nenda bhna ukajaribu na wazee inakuaje
 
Kwa maelezo yako we ni mwalimu wa tuition halafu ulitaka kufanyia uzinzi sehemu yako ya kazi na bibi yako. Hao wanafunzi wako wa kike ni salama kweli?
 
Back
Top Bottom