Kumuacha mpenzi unayempenda inauma sana

Kumuacha mpenzi unayempenda inauma sana

Habarn wandugu

Leo nimeachana rasmi na kumtoa moyoni mpenz wangu.

Stori ipo iv....nilianza mahusiano na huyu bidada na wakati naanza nae alinihakikishia hawez kurudiana na x wake but chakushangaza alikua bado anawasiliana nae mbali na huyo Kuna jamaa alikua anawasiliana nae Tena zile sms za babe Mara kitty, nilipombana akanambia wamezoeana tu na hawana mawasiliano yyte ila mi nikamuambia kuwa na mipaka kwa wanaume wasio wapenzi wako ila bidada huyu nahs alikua anatoka na jamaa coz jamaa alikua anapiga Sana simu usiku na nkimuuliza bidada anasema Ni best yake tu

Majuzi nilimwambia mama mapenzi hawatumii akili Sasa naona ww unataka nianze kutumia akili coz kila ninachokuelekeza hunielewi

Mungu mkubwa leo akaingia kwenye 18, niliona jamaa katuma sms halaf alivosoma akazifuta sms za huyo jamaa

Nikamlia timing nijilie vyangu Kwanza halafu nikamwambia mama nimechoka Ni Bora ungekua muwazi tu tungejua namna ya kufanya ila kwa style hii siwezi kuwa na wewe, nikafungua mlango Kama masihara zen nkasepa zangu ... Amenitumia sms nying za kunilaumu ila kilichompata Ni kuchezea block tu

Kama kutulia nilitulia Sana coz nlikua namuonea huruma Sana na hata akishika simu yangu alikua anakutana na madem wa zaman tu ambao hata Sina mpango nao ila akawa ananiona Kama siwez kuwa na madem wengine

Kuhusu kuridhika 6*6 Hilo siwez kulisemea Sana ila alikua anapata kile anachokitaka had anasema bas, na kuhusu hela ndo kabisaaaaa kila nikionana nae lazma nimkeshie hata Kama anasema bado hajazimaliza kiufupi hela sio sababu na kuhusu kumpa time Hilo nalo nililitendea haki ila huyu bidada leo kanishinda nikamwambia leo it's over

Ushauri kwa wadada ukiona mwanaume anakutimizia mambo fulani na umefika au kuzid miaka 25 inabd utulie tu coz always bahati haiji Mara mbili.
Kwenye sita kwa sita upo vizuri

Cash pia ipo

Vipi PM kuna lolote linaendelea huko?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
fekeloo love😀😀
nashindwa kukujibu maana kila mtu yuko na akili zake cc.girls tunatofautiana
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] Sisi wazee tutawashauri tu msipotee, maana nguvu kazi ni vijana na ni tegemeo kwa taifa

Anything for love
 
I have a similar story bro kwa kweli una jaribu mtimizia mdada vitu flan flan vya.muhimu ila stil hawaridhiki hivi hili tatizo limekaaje kz ukimuliza jamaa umemwacha ata kuambia ndio kwangu unakosa nini ata kuambia hmna. Cha ajabu ukigusa simu utakuta mko kama 7 hivi. Mimi nimeamua kuwa bachelor tu koz kila mara nimekuwa muhanga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hapanaa,hatuwezi kufanana....na kama tunafanana basi ni kwa kiasi kidogo
binafsi me najiona kabisa nipo tofauti na asilimia 75 ya girls wa kizazi hiki.😎😎
Nakuhakikishia hao unao ona unatofauti nao ukiwekwa kwenye mazingira yao na wewe utakuwa kama wao
 
I have a similar story bro kwa kweli una jaribu mtimizia mdada vitu flan flan vya.muhimu ila stil hawaridhiki hivi hili tatizo limekaaje kz ukimuliza jamaa umemwacha ata kuambia ndio kwangu unakosa nini ata kuambia hmna. Cha ajabu ukigusa simu utakuta mko kama 7 hivi. Mimi nimeamua kuwa bachelor tu koz kila mara nimekuwa muhanga

Sent using Jamii Forums mobile app
Na Bora ungekua humuhakikishii kwamba utamuoa, ila unaonyesha kila Nia ya kuja kufanya ivo but mwisho wa siku sijui Ni pepo gan anawaingiaga Hawa viumbe

Hapo ukute hata hao Saba wanamlalamikia ivo ivo
 
hapanaa,hatuwezi kufanana....na kama tunafanana basi ni kwa kiasi kidogo
binafsi me najiona kabisa nipo tofauti na asilimia 75 ya girls wa kizazi hiki.😎😎
Hata wenzio wanasemaga ivo ivo
 
Back
Top Bottom