Kumuacha mpenzi unayempenda inauma sana

Kumuacha mpenzi unayempenda inauma sana

Mzee mzima naona ulivyoamua kujilipua baada ya mechi..nyege zikirudi utamu-unblock mwenyewe.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Labda kama pussy ipo moja hapo sawa...!! Mwana kafanya jambo la kiumee zaidi.. demu akifika point akaona anaweza fanya lolote kwa kuwa unampenda na huwezi kumuacha inabdi umuoneshe unaweza kumuacha Vizuri sanaa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bhana mapenzi mi nashangaa sana kwangu kuanza visa na kumuacha mtu ni simpo ila kadiri muda unavyoenda bila mawasiliano nae ndivyo unavyozidi kuanza kumuwaza na kumrudia tena,,, binafsi sijui kuacha usiponiacha sikuachi hahahahah
 
Bhana mapenzi mi nashangaa sana kwangu kuanza visa na kumuacha mtu ni simpo ila kadiri muda unavyoenda bila mawasiliano nae ndivyo unavyozidi kuanza kumuwaza na kumrudia tens,,, binafsi sijui kuacha usiponiacha sikuachi hahahahah
Nilichoka maisha ya new Port new wife nkaona Sasa Ni Bora nitulie ila Sasa niliposema nitulie ndo mambo Kama haya yanatokea
 
Kwa hiyo jimbo liko wazi tuligombanie?mimi ni candidate no 1(msukuma usisome hapa)
Hawa wanawake wasivojielewa unawezakuta mpaka dakka hii tayar Jimbo lishapata mbunge but ipo siku atakuja kunitafuta na nafasi itakua haipo tena
 
Back
Top Bottom