Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumdhalilisha Mpenzi/Mke/Mme

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Jun 30, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wajameni... Leo naomba tusaidiane kujadili jinsi tunavyowadhalilisha wapenzi wetu in the name of love and protection

    Kuna rafiki yangu ana kaugonjwa kabaya sana ka kumnyang'anya mkewe simu na kukaa nazo hata siku mbili kusubiria nani atampigia mkewe... i tried to ask him kuacha tabia hiyo kwani inamweka mwanamke kwenye hisia za kudhalilishwa na kutoaminiwa na pia mke anaweza sasa akaanza kufanya siyodhani simply because jamaa ndicho alichonacho kichwani!!

    Sipendi hii tabia na nina imani wengi hamuipendi

    please pals, lets not do this aisee
     
  2. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumwamini asiyeaminika kutakuja kukuumiza wewe na kumtilia mashaka mwaminifu kutamuumiza yeye.Hivyo watu wajitahidi kutowaumiza wenzao bila sababu ya msingi!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Huyo rafiki yako ni mgonjwa na anahitaji maombi ya kufunga,.....kukaa na simu ya mkeo kwa siku mbili maana yake ni kwamba mkewe hana mawasiliano kwa muda wa siku hizo zote,...anyway-the simple solution ni bora amwambie mkewe asiwe na simu ili watumie ya kwake,....uuuuuuuuuuuh!..puuuuuuuuuuuuuuuf
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MTM
    Mahusiano ya kileo ni mashaka matupu.Bora kiama kije.
    Wahenga ndio walifaidi mapenzi.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Igwe... inasikitisha sana, when you look at the guy, huwezi amini upumbavu anaoufanya
     
  6. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni ngumu sana kuishi na mtu ambaye ni control freak. Nampa pole sana huyo mke wa jamaa yako.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa, lakini shida nyingine tunajitakia tu
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    to be honest ni kaudhalilishaji fulani kamefikia kumfanya mke kukosa kujiamini hata kwa wanawake wenzake aisee... she has been overly mistreated
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,554
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Simu yangu ni my own property. Na yake ni yake.
    Siigusi simu yake, she doesn't touch mine.
    Thats our agreement and it works.
    We are happy with our contract.
    No one will break it. Ever!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    swahiba, and that is my spirit...

    this dude anatudhalilisha and i hope anaingia JF.... ukimuona huwezi amini
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Duhh Hivi watu kama hawa bado wapo, mi nilidhani walishaisha zamani sana....,

    Ila mimi nisiowapenda zaidi ni wale wanaowasema wenzao kwa marafiki na majirani kwamba hawafai..., au kuwafata mbele ya kadamnasi na kuanzisha zogo mbele ya marafiki zao instead ya kuwaita kando na kugombana nao faragha
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo ana matatizo ya akili,huwezi kumlinda binadamu awaye yeyote kwa kutumia njia za kibabe sana sana ataishia kukudharau.
     
  13. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio tu udhalilishaji yaani ni ukandamizaji hasa.. I've been there.. Jamani usiombe kupata mtu wa aina hiyo!!!
     
  14. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Unajua nini MTM ataibiwa mke, na wala hataona message wala call yoyote kwenye simu
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Lakn ndio anaufanya,.....sababu ni rafiki yako you tell him the truth,...lakn angalia urafiki usije ukafikia ukomo maake anaweza akadhani unaingilia ndoa yake(hapo ni lazima uangalie na uelewa wa rafiki yako)......
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,554
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Hahahaha.... hii njemba inaingia humu? Inauma sana aisee.

    Hivi dude? Unaweza kumdhibiti mwanadamu? Kabla ya mobile phones kuingia watu walikuwa hawamegeani? This dude of yours is the CRAPIEST...Tupa kule ....... trash !
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mkuu,..
    Kama anaingia humu na akajua umeirusha jioni mtatoana meno.........
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,654
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu asante kwa hili uliloweka jamvini....

    Aisee kuna kitu huwa inanikera sana.....
    Pale wanandoa wanapotofautiana hadharani....kwenye mambo ya msingi!
    Kuna wengine hufikia hata kutukanana ama kupigana......
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    inauma sana aisee..........
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is how we live hommie!!
     
Loading...