Kumbukumbu ya Brigedia Gen. Moses Nnauye! | Page 16 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya Brigedia Gen. Moses Nnauye!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Dec 6, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni miaka kumi sasa tangu ututoke mzee nnauye. Mapenzi yako yaliyotukuka kwa nchi yako yataendelea kukumbukwa milele. Ulikuwa amana ya Mungu kwa familia yako na taifa zima kiujumla, leo Mungu ameichukua amana hiyo toka kwetu, hatuna cha kulaumu bali kushukuru kwani kazi ya mungu haina makosa na kila nafsi itayaonja mauti, tulikupenda sana comrade lakini mapenzi yetu kwako hayakufua dafu mbele ya mapenzi ya mungu kwako.

    Mke wako Mwanaisha, watoto wako Nape, Mariam, Joseph, Winnie, Mwate, Samora, Mussa na Bimdo wanakukumbuka na kukuombea sana kwa mungu. Wakwe zako January, Peter,Paul na Grace wanakukumbuka pia. Wajukuu zako Selemani, Adam, Otilia, Sanya, Kareen, Frank Jr wanakukumbuka pia.

    Marafiki zako na watanzania kwa ujumla pia wanakukumbuka sana mzee Nnauye.

    INNALILAAAHI WA INNAILAIHI RAAJIUUM!

    [​IMG]
     
  2. Richard chilongani

    Richard chilongani JF-Expert Member

    #301
    May 19, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 326
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
     
  3. s

    siyoi koroi Senior Member

    #302
    May 19, 2017
    Joined: Sep 6, 2016
    Messages: 165
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Nape ni mtoto wa mchepuko siyo mtoto wa ndoa
     
  4. s

    siyoi koroi Senior Member

    #303
    May 19, 2017
    Joined: Sep 6, 2016
    Messages: 165
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Jamani familia ya moses Nauye ni wakristo hata majina ya watoto wake baadhi ni wakristo kama joseph na winnie wakwe zake wote ni wakristo ila mke wake na baadhi ya watoto ni waislam . Ila mzee moses kwa asili ni mkristo
     
  5. Robot la Matope

    Robot la Matope JF-Expert Member

    #304
    May 19, 2017
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 2,575
    Likes Received: 3,388
    Trophy Points: 280
    Mark Mwandosyaaa
     
  6. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #305
    May 19, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,866
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    Namkumbuka sana BRIGEDIA GENERAL MOSES NNAUYE (R.I.P.)alikuwa mtaalam wa kupiga kinanda sijui ndo piano ile nilipenda sana kusikiliza upigaji wake kipindi tukiishi nyumba 10 Uzunguni.
     
  7. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #306
    May 19, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,866
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    Na MWATE YUPO WAPI KWA SASA JAMANI
     
  8. moses Mwanja

    moses Mwanja JF-Expert Member

    #307
    May 19, 2017
    Joined: Oct 8, 2016
    Messages: 461
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 80
    Philipo nape ni mzigo mwepesi kwetu sis, na kama ni mzito basi kwako we we ccm
     
  9. comrade igwe

    comrade igwe JF-Expert Member

    #308
    May 19, 2017
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 5,784
    Likes Received: 2,927
    Trophy Points: 280
    Mkristo Lutheran
     
  10. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #309
    May 19, 2017
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 3,112
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Mbona lipo soma vizuri, watanzania kwa kukurupuka?
     
  11. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #310
    May 19, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 13,055
    Likes Received: 18,554
    Trophy Points: 280
     
  12. C

    CHOKAMBOVU JF-Expert Member

    #311
    May 20, 2017
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 574
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    Lipo rudia kusoma ama la unamakengeza
     
  13. S

    S A Ngolilo JF-Expert Member

    #312
    May 20, 2017
    Joined: Apr 2, 2017
    Messages: 366
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 80
    Alikuwa muislam kabisa sema tatizo ni njia ya kupata elimu ndio akabadilisha jina... hata Nape na muislam pia... NB 90% ya WAMAKONDE NI WAISLAMU
     
  14. eddy mhando

    eddy mhando JF-Expert Member

    #313
    May 20, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 1,519
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Dua yako imejibiwa mkuu
     
  15. swahiba92

    swahiba92 JF-Expert Member

    #314
    May 20, 2017
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 1,348
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    propaganda
     
  16. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #315
    Oct 23, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,866
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    UHALALI HUONDOKA PALE UNAPO WAFICHA KWA HUYO MKEO!
     
  17. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #316
    Oct 23, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,866
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    khaaa!mara Mwandosya,mara Marope sasa tena Peter Haule!!!!! nani ndo sahihi??????
     
  18. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #317
    Oct 23, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,866
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    weka picha yake mkuu japo tulinganishe tu
     
  19. A

    Augustino Fanuel Massongo JF-Expert Member

    #318
    Oct 23, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 1,057
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hata hiyo Guts ya kumkabili EL aliyekuwa na nguvu za kutisha ndani ya CCM tosha kumdhirisha Nape kuwa jasiri bila kujali matokeo kama yalikua hasi au chanya kwa Nape mwenyewe au makundi hasimu ktk chama au serikali kwa ujumla, lakini kumkabili EL alivyokuwa ndani ya CCM na zingatia wakati huo alikiwa Waziri mkuu ilipasa kujitoa muhanga kweli kweli na ni jukumu ambalo hata JK mwenyewe alikuwa analikwepa kiaina ndio maana alkuwa anawashikizia watu jasiri kama akina Nape.
     
  20. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #319
    Oct 23, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,866
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    si kweli, muislam! "BRIGEDIA GENERALI ALHAJI MUSSA(MOSES) NNAUYE "
     
  21. A

    Augustino Fanuel Massongo JF-Expert Member

    #320
    Oct 23, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 1,057
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono hoja kwamba Mzee marehemu Col. Mosses Nnauye anapaswa kukumbukwa hata kuliko Mwl Nyerere, lakini Mzee Nnauye binafsi ana historia hasi inayojitegemea kivyake ukizingatia mchango mkubwa alioutoa nchini ktk kujenga umoja wa kitaifa tunaouona leo kupitia kazi na jitihada kubwa Mzee Nnauye alizofanya ktk Mass mobilization ndani ya TANU baadaye CCM wakati huo wa kabla ya demoklasia ya vyama vingi. Moja kati ya jukumu la kihistoria alilolifanya Mzee Nnauye lilikuwa ni zoezi la Ku mobilize na kuhamasisha upya Morali wa majeshi yetu kupigana ktk vita vya Kagera ambapo askari wetu walikusudia Ku turn back ktk operation ya Lukaya (kipigo cha Lukaya) kwa ujumla kwa wanaoifahamu historia ya nchi hii tangu awamu ya kwanza wanatambua kuwa Mzee Nnauye alikuwa ni miongoni mwa watu ambao Mwl Nyerere aliwaamini na kuwatumia sana. Kimsingi hayo masuala ya kisanii kupitia TOT nk aliyoyafanya Mzee Nnauye yalikuwa ni sehemu ya majukumu ya kawaida ktk Directorate of mass mobilization ya chama ambayo Mzee Nnauye aliisimamia kwa ufanisi mkubwa wakati wa uhai wake.
     
Loading...