Kumbukumbu ya Brigedia Gen. Moses Nnauye! | Page 14 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbukumbu ya Brigedia Gen. Moses Nnauye!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Dec 6, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni miaka kumi sasa tangu ututoke mzee nnauye. Mapenzi yako yaliyotukuka kwa nchi yako yataendelea kukumbukwa milele. Ulikuwa amana ya Mungu kwa familia yako na taifa zima kiujumla, leo Mungu ameichukua amana hiyo toka kwetu, hatuna cha kulaumu bali kushukuru kwani kazi ya mungu haina makosa na kila nafsi itayaonja mauti, tulikupenda sana comrade lakini mapenzi yetu kwako hayakufua dafu mbele ya mapenzi ya mungu kwako.

    Mke wako Mwanaisha, watoto wako Nape, Mariam, Joseph, Winnie, Mwate, Samora, Mussa na Bimdo wanakukumbuka na kukuombea sana kwa mungu. Wakwe zako January, Peter,Paul na Grace wanakukumbuka pia. Wajukuu zako Selemani, Adam, Otilia, Sanya, Kareen, Frank Jr wanakukumbuka pia.

    Marafiki zako na watanzania kwa ujumla pia wanakukumbuka sana mzee Nnauye.

    INNALILAAAHI WA INNAILAIHI RAAJIUUM!

    [​IMG]
     
  2. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #261
    May 18, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,589
    Likes Received: 5,121
    Trophy Points: 280
    upload_2017-5-18_10-53-43.jpeg upload_2017-5-18_10-56-0.jpeg

    upload_2017-5-18_10-57-58.jpeg
     
  3. myoyambendi

    myoyambendi JF-Expert Member

    #262
    May 18, 2017
    Joined: Sep 13, 2013
    Messages: 29,666
    Likes Received: 155,956
    Trophy Points: 280
  4. m

    makodinda JF-Expert Member

    #263
    May 18, 2017
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 1,100
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280


    una utani na Le Mutuz
     
  5. C

    COPPER JF-Expert Member

    #264
    May 18, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,640
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    K
    Kwani Sokoine University ni mtu?
     
  6. o

    onyx JF-Expert Member

    #265
    May 18, 2017
    Joined: Mar 17, 2016
    Messages: 1,605
    Likes Received: 1,260
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaaaaaah
     
  7. M

    Manbad JF-Expert Member

    #266
    May 18, 2017
    Joined: Apr 10, 2017
    Messages: 1,080
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Leo nmepata kujua kwann Nape alimpinga Lowassa kwa nguvu zake zote. Kumbe ilikua ni kisas baada ya kumshawsh mama Moses amkatae kua c mtoto wa Moses Nnauye. Nakumbuka niliwahi kwenda Kwimba nikaoneshwa mama Mzazi wa Nape akiwa idara ya elimu msingi mwaka 2013.
     
  8. lembu

    lembu JF-Expert Member

    #267
    May 18, 2017
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 470
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    Mimi nutamkumbuka sana kwa umahiri waje wa kuoiga kinanda.
    Walikuwa watatu kwenye mikuta no ya Mwalimu
    Mwk JK Nyere msemaji
    Kingunge Reference ya katiba ya chama
    Moses Nnauye Mtumbuizaji
     
  9. B

    Babati JF-Expert Member

    #268
    May 18, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 29,222
    Likes Received: 22,363
    Trophy Points: 280
    Mkiristo.
     
  10. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #269
    May 18, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 13,713
    Likes Received: 19,563
    Trophy Points: 280
    Pia Nape alikuwa Team Sumaye 2005 so walitaka kumtokomeza, wanamtandao walikubaliana Uenykt apewe Hussein Mohamed Bashe Kumbe Jk alipanga kisiri siri apewe Benno Malisa bila ya kuwajulisha wenzie Lowassa na Rostam
     
  11. H

    Hanzu Runi Member

    #270
    May 18, 2017
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 48
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Umenikumbusha Mzee mmoja, aliwahi kuwa ngazi za juu serikalini. Naibu Waziri na baadaye Balozi. Kama Nnauye na wengineo, alizaa-zaa sana lakini mwanae mkubwa aliyemzaa kabla ya kupata madaraka. Huyu ndiyo aliyekuja kutusua na hapo sasa nduguze walikuja kumjua kama Kaka Mkubwa. Wa ndani-ya-ndoa wote galasa! Wengine, binti, ili kutoka wakalala na huyo huyo matokeo yake mtoto zeru-zeru. Dunia ina vituko hii!
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #271
    May 18, 2017
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 10,415
    Likes Received: 7,087
    Trophy Points: 280
    Kumbe January ni shemeji yake Nappe ?
     
  13. c

    chige JF-Expert Member

    #272
    May 18, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 5,511
    Likes Received: 9,072
    Trophy Points: 280
    Falsafa ipi uliyoitoa zaidi ya kutoa maelezo ya jumla jumla yaliyoashiria yote aliyosema Pohamba ni uongo?! Au ukumbushwe ulichoandika?! Hivi ndivyo ulianza maelezo yako:
    Uliyekuwa unambishia alianza hivi:
    Je, uongo hapo uko wapi?! Au kwa uelewa wako "...mtoto wa nje ya ndoa" na "mtoto ambae mama yake hakuwa mke wa ndoa ni vitu tofauti?! Anyway, kisha anaendelea:
    Kwa kipande hicho anakuwa tayari ameshajibu hoja zote za msingi kuhusu utata wa Nape kama ambavyo uliwasilishwa na mleta mada! Hoja hizo ni; (i) Nape ni mtoto wa nani, (ii) dini yake ni ipi na (iii) dini ya Mzee Nnauye ni ipi?!

    Kwahiyo hoja yako kifalsafa ingekuwa na maana endapo ingekuwa inaeleza kinyume ya hayo aliyosema Pohamba katika kujibu hoja ya msingi kuhusu mzazi wa Nape, dini ya Nape na dini ya Mzee Nnauye!!! Na hapo ndipo ungesema jamaa ni muongo; kwamba, Nape si mtoto wa Mzee Nnauye, sio Mkristo na Mzee Nnauye hakuwa Mwislamu!!!!

    Kinyume chake, unasema jamaa ni muongo na kujiegemeza kwenye uana-falsafa wakati hoja uliyosimamia sio hoja ya msingi inayoweza kujibu hoja kuu ya mleta mada kuhusu Nape na Mzee Nnauye!!!

    Mbaya zaidi una-conclude:
    Hapa unakubali kwamba kumbe ni kweli mama wa kambo wa Nape alimkana Nape!!! Sasa ni mazingira yapi yaliyokuwa yamemfanya huyo mama wa kambo kumkana Nape?! Ni kwamba walikuwa mahakamani wanagombea urithi na ndipo habari za kukanwa kwa Nape zikaripotiwa; au ilitokeaje?!

    Hivi hapo napo nina ulazima wa kuwa Mwanafalsafa kufahamu palikuwa na mkono wa mtu?? Na kwamba mkono wenyewe ni wa kisiasa?!
     
  14. U

    Upiversity JF-Expert Member

    #273
    May 18, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 3,250
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    ...chief umekuwaje leo?
    ..umetafuta upenyo wa kumuita Pohamba muongo ila napo umefeli!
    ..nyoosha tu mikono,
    .yaishe!
     
  15. hibiscus interior

    hibiscus interior JF-Expert Member

    #274
    May 18, 2017
    Joined: Jan 13, 2016
    Messages: 1,073
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ni muumin feki????
     
  16. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #275
    May 18, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 13,435
    Likes Received: 14,080
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri kitabu kiandikwe kwa ajili ya kumbukumbu,pia akina kinana na wenzao,sijui kwa nini wazee hawa wanakuwaga wazito kuandika vitabu,ninachojua kuandika si lazima afanye yeye,anaweza kufanya makubaliano na watu wakaandika yeye akawa anawapa fact na kupitia chapter kwa chapter kwa kuongeza au kupunguza
     
  17. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #276
    May 18, 2017
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 8,504
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    January kaoa kwa kina nape????
     
  18. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #277
    May 18, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 13,435
    Likes Received: 14,080
    Trophy Points: 280
    Mchango wao ni muhimu sana kwa wanaotaka kuandika masuala ya Propaganda and persuasion kuanzia wakati wa ukoloni,wakati wa Uhuru,ujamaa,vita ya kagera,vita baridi,jumuiya za kikanda,vita vya ukombozi na multiparty politics
     
  19. misasa

    misasa JF-Expert Member

    #278
    May 18, 2017
    Joined: Feb 5, 2014
    Messages: 5,190
    Likes Received: 2,346
    Trophy Points: 280
    Dah!! Kula historia zao unazijua mkuu
     
  20. MeinKempf

    MeinKempf JF-Expert Member

    #279
    May 18, 2017
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 11,015
    Likes Received: 4,006
    Trophy Points: 280
    Mhh....kwani mkuu wa Mtama kasahaulika kwenye orodha kwa bahati mbaya au makusudi..??
     
  21. ngoma ya ukae

    ngoma ya ukae JF-Expert Member

    #280
    May 18, 2017
    Joined: Feb 8, 2017
    Messages: 533
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 80
    Safi mkuu una mambo mengi kichwani mwako, hakika wewe ni hazina ya Taifa hili, andaa kitabu cha kumbukumbuku za hawa wanasiasa wakongwe kwa faida ya wengi siku za usoni.
     
Loading...