Binadamu Mtakatifu
JF-Expert Member
- Jan 6, 2021
- 4,401
- 9,183
Imekuwa ngumu kuelewa ulimaanisha nini? Lakini inaonesha ya kuchekesha 😅😅😅😅naona utaisave
Imekuwa ngumu kuelewa ulimaanisha nini? Lakini inaonesha ya kuchekesha 😅😅😅😅naona utaisave
Kuongea na kiongozi mtu maarufuImekuwa ngumu kuelewa ulimaanisha nini? Lakini inaonesha ya kuchekesha 😅😅😅
Mbona mimi maarufu unanijua pia jina la usanii ni PSG 😅😅Kuongea na kiongozi mtu maarufu
Mheshimiwa hizi congratulations siyo unafiki ni real kabisa mimi kama mkongwe wa JF. Kingine sisi wengine tutakufuata hukohuko utakapogombea ubunge tuje tukupigie kura.😀spana kama spana. Ndani ya moyo wa mtu ndiyo kuna spana za kumuangamiza. Hizi za walimwengu ambazo, watu wanakutana kwa kusudi lao juu yako, na wanaambukiza wengine hata kuuliza ukweli hawataki, halafu wanatafuta upande hasi tu kuhusu wewe, upande chanya wanafukia, mimi nazionaga kama burdani ya wakati tu, na wakati ukishapita, yote hudhihirika uhalisia.
Tuendelee kumshukuru Mwenyezi Mungu, mfalme wa nyakati.
😅😅😅😅😅 Kha...... umetisha kwa maoni, halafu wakilipiwa mahari watakula nini huko ndaniNdioo, mwakani wizard ianzishe mfuko kama wa Sheikh Kishki watu walipiwe mahari
Pesa za bure huwa zinaliwaje kwanza mbona unaleta stori za ramli chonganishi rafikiMnakula pesa za bure tu viongozi wa nchi hii, hakuna mnalofanya
Kugonga gonga meza tuuu bungeni, na kuzurura zurura tu in the name of "ziara za kikazi" na ma camera kibao kuwafokea wananchi huku mnawaza chaguzi . Kwakifupi hamstahili pesa mnazolipana kwenge kilinge chenu cha bunge na hivyo viinua mgongo. Kwa mabadikiko gani mnayoleta nchi masikin miaka zaid ya 60 toka uhuru? Heb mheshimiwa we mwenyewe sema ukweli.Pesa za bure huwa zinaliwaje kwanza mbona unaleta stori za ramli chonganishi rafiki
Ah Sijui 🤔😅Mbona mimi maarufu unanijua pia jina la usanii ni PSG 😅😅
Inategemea uchambuzi wako unafanyika ukiongozwa na idadi ya D ngapi.Kugonga gonga meza tuuu bungeni, na kuzurura zurura tu in the name of "ziara za kikazi" na ma camera kibao kuwafokea wananchi huku mnawaza chaguzi . Kwakifupi hamstahili pesa mnazolipana kwenge kilinge chenu cha bunge na hivyo viinua mgongo. Kwa mabadikiko gani mnayoleta nchi masikin miaka zaid ya 60 toka uhuru? Heb mheshimiwa we mwenyewe sema ukweli.
D 2 tu mkuu. Si unajua tena vigezo vya kuwa mtunga sheria pale dodoma ni kujua kusoma na kuandika tu?Inategemea uchambuzi wako unafanyika ukiongozwa na idadi ya D ngapi.
Thank you and bye bye u will back again Insha ALLAH.Wasaalam.
Tarehe 14 Julai, 2025 nimekuwa sehemu ya Kikao cha mwisho cha Baraza la Mawaziri la Serikali ya Awamu ya Sita tangu iingie madarakani, kilichofanyika Ikulu Chamwino mkoani Dodoma tarehe 14 Julai, 2025.
Picha ya 1 ni ya kumbukumbu ya Wajumbe wa Baraza tukiwa pamoja na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Philip Isdor Mpango na Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Kassim Majaliwa na Naibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati Mhe. Dkt. Doto Mashaka Biteko na Katibu Mkuu Kiongozi Mhe. Balozi Dkt. Moses Kusiluka.
Picha ya 2 nikitembea kwenye viwanja vya Ikulu ya Chamwino kuwahi Kikao husika.
Hakika, Mungu ni mwema kutuwezesha kuiona siku hii ya kihistoria⚘️🇹🇿.
Ahsanteni sana Wananchi wote na Wadau wote kwa ushirikiano wenu.
Tuendelee kushirikiana daima kuelekea Uchaguzi Mkuu hapo Oktoba 2025✍️🇹🇿.
View attachment 3405905
View attachment 3405906
Haya bwana uwe na usiku mwema sina umaarufu wowote zaidi ya moja ya binadamu ninayehoji zaidi kwa MunguAh Sijui 🤔😅