Kumbe ulishazaa na mavirusi huenda unayo….!

Kumbe ulishazaa na mavirusi huenda unayo….!

Hahahahaaa uzee mwisho Chalinze? mmmmmhhhh nilichagua fungu lilijema tangu siku ile uliponitosa, nikaona ya nini haya, si heri nitulie tu, nilizunguka bucha nyingi nikaishia kukuta nyama ni ile ile........haya twende fellowship, itakua hapo jirani tu

Ya wapi leo utaenda?pale pale mtaani kwenu au kule ma....ki ulipo jioni hii?
 
Pumzika kwa Amani rafiki zangu wapenzi na classmates, Shamila, Asha na Zaujia, pamoja na Salama walikua ni mabinti wazuri na warembo mno, kila mtu atakufa but si kwa muda waliokufa rafiki zangu hawa; walikufa wangali wanacheka, ni kama maua yalichumwa kabla ya wakati wake, na wote ilikua ni ishu ya AIDS, kati ya hao wote ni Zaujia peke yake aliekuwa amefikisha umri wa miaka 25 wakati mauti haya katili ikimkukuta.....jamani tujitunzeni.... Mtambuzi umenitonesha kidonda maana Asha na Salama vifo vyao kwa kweli kwa salimia kubwa ilikua ni tunda la ndoa za utotoni. Ntakuja kusimilia siku moja ilikuaje.....be blessed

MMMMmh Shamila yupi huyo??hakiuwahi kwel kusoma certificate ya Law udsm miaka ya 2003???maaana alikuwa mrembooooo mrefuuuu ila chuna buzi balaaa..
 
MMMMmh Shamila yupi huyo??hakiuwahi kwel kusoma certificate ya Law udsm miaka ya 2003???maaana alikuwa mrembooooo mrefuuuu ila chuna buzi balaaa..
No no hawa walikua ni wa sekondari enzi hizo, ila Shamila huyo kama vile niliwahi kumsikia pia
 
Duh, nimefurahi sana sana MUHAS ni mapepe sana ntapitia mahali fulani kuwachukua marafiki wengine tukimaliza twende kwa Mama KaMche tukapate NOAH

Hahah kwanini umefurahi? ngoja nisiongee sana kwani nitaharibu mie......kwa hiyo leo ndio unaona wameuwa mapepe eehh
 
man-upset-3.jpg


Kwako mpenzi wangu wa zamani, ambaye ulinifikisha uliponifikisha kupitia utapeli wa kimapenzi ambao ulinifanyia. Kwako niliamini kabisa kwamba, nimepata mpenzi wa kweli na wa kuaminika, kumbe nilikuwa nimevaa mkenge, kama wanavyosema watoto wa mjini.

Tulipokutana kwa mara ya kwanza, Machi 16, 2002, nilikwambia ukweli wangu wote, kuhusu maisha yangu ya nyuma ya kimapenzi na hata familia yangu. Sikudanganya hata kidogo. Nawe kwa upande wako ulijifanya ati unaniambia ukweli kuhusu maisha yako, wakati ukijua kwamba, kila neno ulilotamka lilikuwa ni uongo mkubwa ajabu. Kila neno lilikuwa ni sumu ya nyoka moma.

Kwanza uliniambia kwamba, hukuwahi kuwa na rafiki wa kiume kwa sababu ya chuki yako dhidi ya wanaume. Uliniambia ati mwaka 1995, wakati ukiwa na miaka 18 ulibakwa na kijana mmoja mlipokwenda kwenye pikiniki na tangu hapo ukawa huwapendi kabisa wanaume. Nilikuhurumia na kukupa pole kutoka moyoni mwangu.

Niliona kuwa ni vizuri nikakuchukulia polepole ili unizoee na kujenga imani yako iliyopotea dhidi ya wanaume. Kwa hiyo tangu hiyo Machi 2002, sikukutajia mambo ya tendo la ndoa. Bila shaka unakumbuka kwamba, tulianza kushiriki tendo la ndoa Juni, 2002.

Siku hiyo ya kwanza ilinionesha kwamba, hukuwa mgeni wa jambo hilo, kwani ulishiriki kitaalamu sana. Nilijiambia kwamba, labda ulifundishwa unyagoni mambo hayo na uliyaweka ili uje uyatumie kwa umpendaye. Kama vile ulikuwa ukijua kilichokuwa kinaendelea kwenye kichwa changu, uliniambia kwamba, bibi yako mzaa mama alikuwa akikufundisha mambo hayo ili uje umridhishe mumeo.

Mwaka 2003, nilianza kupata taarifa zako. Nilipata taarifa kwamba, umewahi kuishi na mwanaume mwaka 1997 na mkazaa mtoto wa kiume. Niliambiwa kwamba, huyo jamaa alifariki mwaka 1999, kwa maradhi ya kifua kikuu na mwaka huo huo mtoto wenu wa mwaka mmoja alifariki pia.

Nilipata taarifa zaidi kwamba, mwaka 1999 hadi 2001, uliishi na wanaume wawili tofauti, mmoja akiwa ni Mnyarwanda. Niliambiwa mmoja kati ya hao alikuwa ni mgonjwa sana, wakati napewa taarifa hizo, na mmoja mliachana baada ya mkewe kutaka kukuuwa, kufuatia fumanizi.

Sikutaka kukurupuka baada ya taarifa hio, bali niliendesha uchunguzi wangu na kubaini kwamba yote niliyoambiwa yalikuwa ni kweli. Ndugu na jamaa zako wengi waliamua kuficha siri zako nyingi ili kukulinda uolewe, kwani ulikuwa unawaaibisha kwa tabia zako.

Nilipokuja kukupa taarifa ulilia sana, ukisema kwamba, hayo ni majungu na kuwalaani hao walionipa taarifa hizo. Baada ya kukubana sana ulikubali kwamba, taarifa zile zilikuwa ni za kweli. Bila shaka unakumbuka nilivyokuwa nimechanganyikiwa. Kwanza kwa kudanganywa, na pili kwa kuhofia kwamba, huenda ulikuwa na virusi vya ukimwi.

Ni wazi unakumbuka kwamba, nilikutimua kwa uchungu siku ile ile. Niliamua baadaye kwenda kupima afya yangu ili kujua kama nilikuwa nimeukwaa. Kwa bahati nzuri nilikwenda kupima mara mbili na kuonekana sijaathirika.

Kupitia kwako nimejifunza jambo moja kubwa, sipaswi kuamini kauli za mpenzi bila kuchunguza kuhusu anachoniambia. Pia nimejua kwamba, siyo vyote vinavyong’aa ni dhahabu.

Lakini kwa upande wako, ni kwa nini usiwe mkweli kwa nafsi yako? Kwa nini uwe na moyo mgumu kiasi hicho kwa kujipenda kupindukia? Mimi nilikuhurumia kwa kukufukuza, kuna siku mwanaume mwingine atakata shingo yako, kutokana na utapeli wako wa kimapenzi…!

Pole sana Mungu yu mwema kwako.
 
Ishu nyingine ni kwamba wanaoenda kupima mara kwa mara ni wale wale ambao wengi wana uhakika HAWANA.
kuna siku nilienda kupima nikakutana na bibi mmoja ndo mpimaji na mtoa ushauri...
akaniuliza hii ni mara ya kwanza? nikamwambia hapana.....
umepima mara ngapi?.... nikamtajia
akaniuliza mara ya mwisho kupima lini? ..... nikamtajia
umeolewa? ..... nikamwambia
una mahusiano ya nje ya ndoa?..... nikamwambia
Kwa nini umekuja kupima? ...... nikampa sababu
akanipima, akanipa majibu na ushauri nasaha...
lakini akaniambia kuwa anachukia sana kuona kuwa watu wanaoenda kupima ni wale wale ambao wanapima mara kwa mara na ambao wana uhakika hawana maambukizi, kwa hiyo wanashindwa kupata takwimu sahihi za maambukizi, hasa mapya

ni kweli mwaya!!! ukishajijua kuwa uko poa ni rahisi kupima tena na tena na tena bila hata wasiwasi!
 
binamu hapo umenena ukweli kabisa mi nina mda mrefu sijaenda kupima, ngoja nijitahidi kwenda kupima tatizoooo binamuuu.. k u c h u k u a m a j i b u lazima dr wangu wa presha awe karibu
Binamu mimi najitolea kukupeleka, kupima na kuchukua majibu........
wala hutakuwa na habari ya kinachoendelea, i.e. utakuwa hufikirii kabisa, utashitukia tu process imeshapita na una majibu mkononi.....
Nina experience ujue.....
 
Aisee Mtambuzi humu duniani kuna watu wanaroho ngumu sana mpaka unaweza kujiuliza mara kumi kumi.utakuta mtu unamfanyia mema kibao lakini yeye anawaza kukulipa baya tu. sio wanawake peke yao,kuna wanaume pia ni zaidi ya wauwaji mpaka shetani mwenyewe anaogopa.ila Mungu huwalinda wale wanaokutana na watu wa aina hiyo.Imenigusa kwasababu nimewahi kupitia story kama ya kwako kwa namna flani na Mungu akanilinda na nikauona mkono wake mahali hapo.Nimejifunza kutomwamini mtu yeyote katika dunia hii na nimekuwa nikiishi kwa amani sana. Tunatakiwa tujifunze kusamehe na kutolipa kisasi ili kumwachia Mungu ashughulike nao.hakika iko siku watasaga meno na kujutia waliyotenda.lakini hawatapatiwa nafasi ya kuomba msamaha
man-upset-3.jpg
Kwako mpenzi wangu wa zamani, ambaye ulinifikisha uliponifikisha kupitia utapeli wa kimapenzi ambao ulinifanyia. Kwako niliamini kabisa kwamba, nimepata mpenzi wa kweli na wa kuaminika, kumbe nilikuwa nimevaa mkenge, kama wanavyosema watoto wa mjini. Tulipokutana kwa mara ya kwanza, Machi 16, 2002, nilikwambia ukweli wangu wote, kuhusu maisha yangu ya nyuma ya kimapenzi na hata familia yangu. Sikudanganya hata kidogo. Nawe kwa upande wako ulijifanya ati unaniambia ukweli kuhusu maisha yako, wakati ukijua kwamba, kila neno ulilotamka lilikuwa ni uongo mkubwa ajabu. Kila neno lilikuwa ni sumu ya nyoka moma. Kwanza uliniambia kwamba, hukuwahi kuwa na rafiki wa kiume kwa sababu ya chuki yako dhidi ya wanaume. Uliniambia ati mwaka 1995, wakati ukiwa na miaka 18 ulibakwa na kijana mmoja mlipokwenda kwenye pikiniki na tangu hapo ukawa huwapendi kabisa wanaume. Nilikuhurumia na kukupa pole kutoka moyoni mwangu. Niliona kuwa ni vizuri nikakuchukulia polepole ili unizoee na kujenga imani yako iliyopotea dhidi ya wanaume. Kwa hiyo tangu hiyo Machi 2002, sikukutajia mambo ya tendo la ndoa. Bila shaka unakumbuka kwamba, tulianza kushiriki tendo la ndoa Juni, 2002. Siku hiyo ya kwanza ilinionesha kwamba, hukuwa mgeni wa jambo hilo, kwani ulishiriki kitaalamu sana. Nilijiambia kwamba, labda ulifundishwa unyagoni mambo hayo na uliyaweka ili uje uyatumie kwa umpendaye. Kama vile ulikuwa ukijua kilichokuwa kinaendelea kwenye kichwa changu, uliniambia kwamba, bibi yako mzaa mama alikuwa akikufundisha mambo hayo ili uje umridhishe mumeo. Mwaka 2003, nilianza kupata taarifa zako. Nilipata taarifa kwamba, umewahi kuishi na mwanaume mwaka 1997 na mkazaa mtoto wa kiume. Niliambiwa kwamba, huyo jamaa alifariki mwaka 1999, kwa maradhi ya kifua kikuu na mwaka huo huo mtoto wenu wa mwaka mmoja alifariki pia. Nilipata taarifa zaidi kwamba, mwaka 1999 hadi 2001, uliishi na wanaume wawili tofauti, mmoja akiwa ni Mnyarwanda. Niliambiwa mmoja kati ya hao alikuwa ni mgonjwa sana, wakati napewa taarifa hizo, na mmoja mliachana baada ya mkewe kutaka kukuuwa, kufuatia fumanizi. Sikutaka kukurupuka baada ya taarifa hio, bali niliendesha uchunguzi wangu na kubaini kwamba yote niliyoambiwa yalikuwa ni kweli. Ndugu na jamaa zako wengi waliamua kuficha siri zako nyingi ili kukulinda uolewe, kwani ulikuwa unawaaibisha kwa tabia zako. Nilipokuja kukupa taarifa ulilia sana, ukisema kwamba, hayo ni majungu na kuwalaani hao walionipa taarifa hizo. Baada ya kukubana sana ulikubali kwamba, taarifa zile zilikuwa ni za kweli. Bila shaka unakumbuka nilivyokuwa nimechanganyikiwa. Kwanza kwa kudanganywa, na pili kwa kuhofia kwamba, huenda ulikuwa na virusi vya ukimwi. Ni wazi unakumbuka kwamba, nilikutimua kwa uchungu siku ile ile. Niliamua baadaye kwenda kupima afya yangu ili kujua kama nilikuwa nimeukwaa. Kwa bahati nzuri nilikwenda kupima mara mbili na kuonekana sijaathirika. Kupitia kwako nimejifunza jambo moja kubwa, sipaswi kuamini kauli za mpenzi bila kuchunguza kuhusu anachoniambia. Pia nimejua kwamba, siyo vyote vinavyong’aa ni dhahabu. Lakini kwa upande wako, ni kwa nini usiwe mkweli kwa nafsi yako? Kwa nini uwe na moyo mgumu kiasi hicho kwa kujipenda kupindukia? Mimi nilikuhurumia kwa kukufukuza, kuna siku mwanaume mwingine atakata shingo yako, kutokana na utapeli wako wa kimapenzi…! Copy to: Nivea, Lisa, Mrembo by Nature, King'asti, charminglady, Elizabeth Dominic, Asnam, Paloma, amu, MadameX, Madame B, gfsonwin, BADILI TABIA, vivian, Jeska, Mamndenyi, sweetlady, FirstLady, FirstLady1, Remmy, Mayasa, mwaJ, Swts, Smile
 
Aisee Mtambuzi humu duniani kuna watu wanaroho ngumu sana mpaka unaweza kujiuliza mara kumi kumi.utakuta mtu unamfanyia mema kibao lakini yeye anawaza kukulipa baya tu. sio wanawake peke yao,kuna wanaume pia ni zaidi ya wauwaji mpaka shetani mwenyewe anaogopa.ila Mungu huwalinda wale wanaokutana na watu wa aina hiyo.Imenigusa kwasababu nimewahi kupitia story kama ya kwako kwa namna flani na Mungu akanilinda na nikauona mkono wake mahali hapo.Nimejifunza kutomwamini mtu yeyote katika dunia hii na nimekuwa nikiishi kwa amani sana. Tunatakiwa tujifunze kusamehe na kutolipa kisasi ili kumwachia Mungu ashughulike nao.hakika iko siku watasaga meno na kujutia waliyotenda.lakini hawatapatiwa nafasi ya kuomba msamaha
hujambo wewe? Umemisiwa nami
 
Kila siku vyombo vya habari vinapiga kelelele "it begin with you" kumbe badao haifanyi kazi
Mkasa unasikitisha
 
Binamu mimi najitolea kukupeleka, kupima na kuchukua majibu........
wala hutakuwa na habari ya kinachoendelea, i.e. utakuwa hufikirii kabisa, utashitukia tu process imeshapita na una majibu mkononi.....
Nina experience ujue.....

ngoja nirudi Dar binamu akili itulie ntakujulisha....
 
No no hawa walikua ni wa sekondari enzi hizo, ila Shamila huyo kama vile niliwahi kumsikia pia



Kwa kuwa waongelewaji ni marehemu na wana familia zao humu humu si vyema kuwazungumzia wazi wazi. Imagine your own sister anaungumziwa hivi. You can just say my dear friends bila kuwataja, unless wewe ni mwanafamilia . Respect to those who went before us.
 
Back
Top Bottom