Hakuna kitu hapa! mwandishi amepapasa tu hili swala, kuna nyeti tukiziandika humu ndani hapakaliki na hakitaeleweka, we have every proof kudhihirisha uchafy wote from A to Z,
Personally, nimekuwa nikitoa alert nyingi sana za kidini upande wa chadema, kwa sababu najua mengi upande wa ambao wamejipanga zaidi. Kikubwa tumeonekana wenye chuki kwa slaa na chadema na kutukanwa.
Narudia kama post hii imekutisha, basi hapa hakuna kitu kilichoelezwa! The mission is thrilling
At a glance, though najua nafuatiliwa sana na wenye nchi.
Kikwete yuko kwenye mtandao ule.. na alianzia tangu akiwa mlimani! Mwinyi ameingizwa juzijuzi tu , ila sasa ni wamoja...''let african ruled by muslims'' kiongozi wao anachakazwa na mabomu huko libya!
I repeat the situation is thrilling , kama kuna vitu vya ushabiki ili acheni jamani, BUSARA TU NA TACTICS ZITAOKOA SITUATION.
wakati mnalaumu Kikwete usaliti mkubwa wa Nyerere NA busara kubwa ya Nyerere kule Bagamoyo ndio uliosababisha haya yote, they wanted to use Nyerere na waliingia naye mikataba ( ya damu Bagamoyo I know the place) kuwa nchi iwe ya kiislamu, baada ya uhuru Nyerere hakutimiza hilo swala lao.......thats where things started
, je unataka kusikiliza huu mwanzo wa hili bifu...je unataka kusikiliza mwanzo wa hili bifu...je unataka kusikiliza mwanzo wa hili bifu (Masanja TBC)
kwa sasa rudia post za waberoya hili chadema ishike nchi, this is my mission we are tired of CCM! lest build a new nation, soma kwa makini na urudi kwenye hii maada, angalia chadema watateka vipi hizi mission.
HiLO TU!
Sorry japo kuna udini hapa, siko kumtetea Lowassa, Lowassa is just a gang ! lets not defend him by his religion PLEASE!!