Kumbe udini ndio ulitumika kumdhuru Lowassa kisiasa?

Kumbe udini ndio ulitumika kumdhuru Lowassa kisiasa?

Ni Bora Chadema ichukue 2015, CCM itatuondolea Amani

Ukiangalia Lowassa ni Mkristo Lutheran; Nyerere na Mkapa ni Wakristo Roman Catholics

Kwahiyo kama Kikwete ataanza kubagua kwa Udini lazima aangalia Udini ulivyo; Waislamu bahati wengi wa Bara ni Sunni kwahiyo rais atakayefuata awe Shiite Muislamu

Xoxo Count how many Christian Denominations they have to wait for presidency as well as Muslim's Denominations...

Atagawa Nchi kama alivyo shauriwa na Rais Mstaafu Ali Hassan Mwinyi... all these come from Mwinyi.
Punguza ufinyu wa akili wewe na udini wako. Nahisi wewe ndio mwandishi wa huu utumbo
 
Makala inaonekana Lowassa katoa hela ili iandikwe! Umalaya wa fedha tu vitu vilivyo andikwa havina maana yoyote kabisa! Njaa mbaya jamani leo hii hapa JF kuna watu wameanza kuwatetea Lowasa,Rostam na Chenge? Ni aibu!

Mbona unapata kigugumizi kumalizia?

Taja basi na Dr. Rashid aliyefilisi Tanesco, Mtaje na nduguye Jaji Mahmoud Hamid wa Zanzibar aliyeiangusha ATC na alikuwa shoga, aliletwa na Mwinyi, mtaje na Nahodha alieuwa wakristo mara mbili na hajuizulu, mtaje Mwinyi mdogo alieuwa mara mbili jiji kwa mabomuuzembe na hawajibiki, Mtaje Mwinyi mkubwa alieuza Loliondo kwa Waarabu miaka 20 iliopita, Mtaje Ridhiwani kwa chenji aliyokuwa nayo ya Malori semi nji nzima, Mtaje Amani Karume mdogo, aniyevunja kijiji kizima kilichojengwa na wabara kwa mitaji toka bara kwenye enuo la kitalii la kiwengwa, badala yake akajenga hoteli 2 moja yake, Karume mkubwa wauza karafuu nje walikuwa wakimtilia pesa nusu kwenye account za familia yake nyingine ndo zinaletwa zanzibar.

Unataka niendelee?
 
Ni harakati za kumuharibia Mheshimiwa kama ana chembe za Udini basi Mawaziri wangekuwa wengi Waisilamu kwani huko hakuna maamuzi MAKUBWA na mboni wakuu wa mikoa wengi Wakristo au ilo hamlioni acheni huo UDINI wenu, au ndo mawakala wa KUVURUGA Nchi.
ACHENI HUO UPUUZI WENU.
 
Duh! Nimesoma habari hii kwa makini nilichogundua ni kwamba kuna baadhi ya watu either kwa sababu zao binafsi au kwa kutumwa na viongozi fulani wanataka kutufanya watanzania tuamini ujinga na chuki zao kwa viongozi wa serikali au dini nyingine kuwa ndo uwezo.

KATIKA TZ hii yetu sote tulozoea kuheshimiana kidini unawezaje kuwaita viongozi wa dini ya kiislam(masheikh) kwamba ni wahuni na je waislamu nao wakianza kuwaita maaskofu na mapadri wahuni mkristo atajisikiaje?

NA KAMA SIO MTU ANA AGENDA YAKE YA SIRI unawezaje kusema wakristo ni wachache uongozi wa CCM kwa kuwa wengi wanatoka zenji kwani wewe ulitaka wazenji wasishirikishwe?

Na je zenji kuna wakristo? NA VIP MBONA MASHULENI, VYUONI NA MAOFSINI MASHIRIKA KARIBU YOTE KILA SEHEMU WAKRISTO NI ZAIDI YA 80% .

JE HILI MWANDISHI ANALIONAJE na pia kwenye baraza la mawaziri, wabunge asilimia kubwa sanaaaaaaa ni wakristo.

AU ULITAKA WAISLAMU WASIWEPO KWENYE UONGOZI HATA MMOJA ILI AGENDA YAKO ILIYOFICHIKA ITIMIE.

Nadhani mtu akitaka kupenyeza agenda yake asiguse imani za watu wengine ili Tanzania iendelee kuwa ya amani.

KUNA MAMBO MENGI AMBAYO MTU ANAWEZA KUJENGA HOJA TUKAMUELEWA KAMA KUTOPATIKANA KWA UMEME, KUPANDA KWA BEI YA VYAKULA.

Ila kuanza kutukana viongozi wa dini za wenzetu na kuandika makala za kumhusisha kiongozi wa nchi na udini hatukubaliani na wewe kabisa.

KIFUPI NI KWAMBA WATANZANIA HATUDANGANYIKI.
 
Ntatamani ccm wachague mkristu, ili waislam wakimbilie cuf.
 
Kweli Waislamu wote Tanzania wanataka Madaraka au Usawa, Maisha bora, na Maendeleo?

We always believes that When the sun rises, it rises for everyone.
 
Heeeee..........nimeshindwa kusoma mpaka mwisho.........tuongeeee na kuandika sanaaaaa....ila ninachojua

nchi inaliwa mchana kweupeeeee nasi twakodoa mimacho kodo!
 
CCM ni chama cha kiislam 100% confirmed
nec 12 kristo,18 muslims
 
Nimesoma habari hii kwa kina! Ila nilichoona hapa ni wale waliopata maumivu kutokana na maamuzi ya hivi karibuni ya ccm, hum ndani yameelezwa mengi, ya chama, ya serikali na watu kutajwa majina! Kinachonishangaza kwa mwandishi ni pale anaposema ccm hananchi hawaitaki, then anazungumzia kikwete ataleta mtu wake wa kuongoza, sasa huyu mtu Kikwete atamtoa chama gani?kisha suala la kuteaua kwa kuangalia dini hilo c sahihi. Aliyeandika makala anataka kupandikiza chuki ili tubaguane kwa dini zetu kwa maslahi yake binafsi ya kisiasa
Taarifa imejaa mambo ya kinadharia mengi hasa kwenye suala la dini kila mmoja aipime kwa uzito wake naona si ya kuamini saaana..
 
punguza ufinyu wa akili wewe na udini wako. nahisi wewe ndio mwandishi wa huu utumbo

Acha Matusi, angalia huo waraka kwanini ni Udini ndio Mantiki ya Chama Cha Mapinduzi?


Hayo ndio Maoni yangu weka Maoni yako na sio kutukanana? WOW AND YOU HAVE JUST JOINED JF MAY 25 2011

NAONA UMETUMWA!!!

When the sun rises, it rises for everyone
 
Give me a break

Mwandishi anataka kumharibia tu DR Asha Rose Migiro. Kwahiyo Mkapa aliyemuona mara ya kwanza alimteua kwa dini yake? Ban Ki Moon naye alimteua kwa dini yake?

Huwa sijawahi kum-doubt Asha Rose Migiro hata kidogo lakini kama ana support mambo anayofanya Kikwete, hapo ndio nitaanza kumtilia wasi wasi mkubwa, let's wait and see.

Najua kuna watu ndani ya CCM hawakubaliani na utendaji wa Kikwete, and we expect her (Rose) to be one of them. Amebahatika kuwa na exposure ambayo wenzie hawajawa nayo.

Nitamshangaa asipotanguliza nchi kwanza, akipata Uraisi alafu amlinde Kikwete lazima wananchi watajichukulia sheria mikononi kumuadhibu Kikwete. Kwa mtizamo wangu Kikwete na familia yake hawawezi kuepuka accountability hiyo ni wazi.

Naamini pia ndani ya CCM kuna good leaders, watu wenye mapenzi mema na nchi yao, kwanini wanyimwe nafasi? (Najua natofautiana na Watanzania wengi ambao wanaamini mwanachama mzuri wa CCM ni yule aliyekufa).

I do not believe kama kiongozi mzuri anafanya maamuzi kutokana na ideology. Ethics and emotional intelligency has nothing to do with ideology. Mimi naamini both in CCM na Upinzani kuna viongozi wazuri wenye nia njema lakini most of the time ni ngumu kuwatambua kwasababu hawapewi nafasi.

I am against Kikwete 100%, I real do not have words to describe him or his leadership style. Nachukia he is incompetent na akataka madaraka kwanguvu. If that is not enough akapandikiza chuki kwa Watanzania ya udini na ukabila.

I do not believe he can get away with this, Mungu atamuadhibu tu in one way or another.
 
Well:

Ni kweli Riz1 anapokuwa kwenye vikao anapendelea kutumia neno "zamu yetu"!

Ni kweli Jakaya katika hotuba zake mara zote umwita Baba wa Taifa kuwa "Mzee Nyerere"

Ni kweli kwamba Kamati Kuu ina Waislamu 18 na Wakristo 16

Ni kweli kwamba ....
 
Ni harakati za kumuharibia Mheshimiwa kama ana chembe za Udini basi Mawaziri wangekuwa wengi Waisilamu kwani huko hakuna maamuzi MAKUBWA na mboni wakuu wa mikoa wengi Wakristo au ilo hamlioni acheni huo UDINI wenu, au ndo mawakala wa KUVURUGA Nchi.
ACHENI HUO UPUUZI WENU.

I totally disagree. Kikwete anapenda kucheza sana na kadi ya udini na ukabila anajua ndio mahali sensitive pakuwagusa Watanzania. Huwa anazungumza maneno fulani fulani na viongozi anasahau viongozi waliomzunguka wana-dini tofauti. Trust me, usalama wa taifa wenyewe wana-likisha comments za udini anazotoa raisi akisahau kwamba katika hao hao usalama wa taifa kuna wadini nyingine pia. I do not want to get deep into this lakini, Kikwete knows what he is up to. Kwamtizamo wangu siamini kama kikwete anapenda dini yake sana however, naona anatumia weakness za watu wa dini yake kujiimarisha yeye na familia yake it is the same way anavyotumia upole/unyenyekevu wa baadhi ya viongozi to his own advantage. Time will tell but I hope Tanzanians will realize this before it is too late.
 
Thread inaonekana Lowassa katoa hela ili iandikwe! Umalaya wa fedha tu vitu vilivyo andikwa havina maana yoyote kabisa! Njaa mbaya jamani leo hii hapa JF kuna watu wameanza kuwatetea Lowasa,Rostam na Chenge? Ni aibu!
Nawajua wamiliki wa Raiamwema. Nawajua baadhi ya waandishi wa Raiamwema. Hawa ni wazalendo. Hawawezi kutumiwa na hela za Lowassa.
 
Huwa sijawahi kum-doubt Asha Rose Migiro hata kidogo lakini kama ana support mambo anayofanya Kikwete, hapo ndio nitaanza kumtilia wasi wasi mkubwa, let's wait and see.

Najua kuna watu ndani ya CCM hawakubaliani na utendaji wa Kikwete, and we expect her (Rose) to be one of them. Amebahatika kuwa na exposure ambayo wenzie hawajawa nayo.

Nitamshangaa asipotanguliza nchi kwanza, akipata Uraisi alafu amlinde Kikwete lazima wananchi watajichukulia sheria mikononi kumuadhibu Kikwete. Kwa mtizamo wangu Kikwete na familia yake hawawezi kuepuka accountability hiyo ni wazi.

Naamini pia ndani ya CCM kuna good leaders, watu wenye mapenzi mema na nchi yao, kwanini wanyimwe nafasi? (Najua natofautiana na Watanzania wengi ambao wanaamini mwanachama mzuri wa CCM ni yule aliyekufa).

I do not believe kama kiongozi mzuri anafanya maamuzi kutokana na ideology. Ethics and emotional intelligency has nothing to do with ideology. Mimi naamini both in CCM na Upinzani kuna viongozi wazuri wenye nia njema lakini most of the time ni ngumu kuwatambua kwasababu hawapewi nafasi.

I am against Kikwete 100%, I real do not have words to describe him or his leadership style. Nachukia he is incompetent na akataka madaraka kwanguvu. If that is not enough akapandikiza chuki kwa Watanzania ya udini na ukabila.

I do not believe he can get away with this, Mungu atamuadhibu tu in one way or another.

Amefanya kazi wapi na ukaona uimara wake? Unajua kama mtu hajafanya kazi ya kumuonyesha kwenye public anakuwa na mwamvuli mzuri. Lakini mimi simjui vizuri.
 
Only the extremely ignorant or the extremely intelligent can resist change
 
Well:

Ni kweli Riz1 anapokuwa kwenye vikao anapendelea kutumia neno "zamu yetu"!

Ni kweli Jakaya katika hotuba zake mara zote umwita Baba wa Taifa kuwa "Mzee Nyerere"

Ni kweli kwamba Kamati Kuu ina Waislamu 18 na Wakristo 16

Ni kweli kwamba ....

kama kweli familia yao ndio inaongoza, sasa hudhani si zamu yao ??
ulitaka nyerere aitwe nani ?? nabii ??
sijui unacholalamika ni nini, angalau uliyosema yote ni ukweli!!
 
Back
Top Bottom