Kumbe PREZZO mama yake ni MTANZANIA... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe PREZZO mama yake ni MTANZANIA...

Discussion in 'Sports' started by leroy, Jun 7, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 834
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Amedadavua hivyo leo kwenye show ya Big Brother Stargame kwa kuonesha ubunifu wake wa kisanaa.
    Kama haitoshi aliweka noti ya Elfu kumi ya kiTanzania (Msimbazi) kwenye presentation yake kutambua utaifa wa mama yake...
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,776
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    bado mda kidogo
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duh hiyo nayo ni habari
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,865
    Likes Received: 6,216
    Trophy Points: 280
    anatafuta kura tu hana lolote
     
  5. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 802
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 80
    anateka akili za wabongo mjue ni ndugu yenu mumpe kura, mwisho wa siku mnaambiwa ilikuwa zuga 2
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,262
    Likes Received: 21,975
    Trophy Points: 280
    so what?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,151
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Prezzo Makini CMB.
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,990
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    wasiyomjua na wasiotaka kumjua hata huu uzi hawajachangia ila maboya ndo wa kwanza kuuliza ndo nani!hii nayo habari!!!acheni upimbi kama kitu huna interest nacho unapiga kimya
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,151
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Jackson Ngechu Makini aka CMB PREZZO.
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na mamake ni mkuria anaitwa Dina Hezron Magige au Mrs.Makini.
     
  11. L

    Losemo Senior Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkubali kijana. Yeye kwa sasa ndio kivutio. Haya mengine sio muhimu kwa sasa
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,966
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Intermarriage katika nchi hizi si ajabu.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Prezzo ni kifaa gani?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,041
    Likes Received: 6,477
    Trophy Points: 280
    Mimi nilijua eti ni mtoto wa Mzee Jomo Kenyataa.
    niambieni vizuri kwa kuwa hata mimi mama yenu
    namkubali yule dogo vibaya sana.
     
  15. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,682
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Jamani msikatae, ni mwanenu huyo...:sick:
     
  16. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,695
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Hamna Mtanzania yuko vile!!!
     
  17. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 804
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    janja ya kutaka kura za watz.
     
  18. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145

    hata kenya kuna wakuria na majina ni hayo hayo, sasa anaweza kusema mama yake ni mtz kwa kuwa anashida ya kura but akishapata anachotaka mamaake atakuwa mkuria wa kenya, achana na wakenya ni wajanja sana, hata wajaluo wa ky huwa wanajifanya watz wakitafuta ajira hapa kwetu. mi huwa siwaamini kabisa.
     
  19. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huo ni ukweli; Mama yake ni Mkuria wa Tanzania ila babake ni Mkikuyu wa Kenya..
    CMB Prezzo ana binamu zake wengi; Chacha Wangubo, Mary Robi na wengineo huku Mwanza.
    Prezzo kasafiri mara nyingi kuelekea Mara kuwatembelea wajomba, mama mdogo wake na wengineo
     
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,574
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    ha.. ha.., asante kwa kuhitimisha siku yangu!
     
Loading...