mshipa
JF-Expert Member
- Jun 16, 2015
- 12,406
- 23,238
Mahelaa tu dudu hutakiHata naomba mahela mie
Mahelaa tu dudu hutakiHata naomba mahela mie
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ndiwooo
Bye mkuumara hii umesahau, wacha nilog off
Sawashunie kakimbia ila mwambie namsubiria aje
Dyudyu lako baki nalo nataka mahela mieMahelaa tu dudu hutaki
Sawashunie kakimbia ila mwambie namsubiria aje
Siokwani wewe si mkamba?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Dyudyu lako baki nalo nataka mahela mie
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Shunie uko poa?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Niko poa Brian habari ya weweShunie uko poa?
Niko poa shunie nilikumissNiko poa Brian habari ya wewe
Me pia Brian miss mingiiNiko poa shunie nilikumiss
Shinie sijui niseme nini yani daahMe pia Brian miss mingii
Shinie sijui niseme nini yani daah
Aaaahaa I was just mocking her. Unajua sometimes kumfeel mtu sana kuna leta ububuKwa amu umekosa cha kuongea kwangu mm pia
WoyooooMe pia Brian miss mingii
Sema kweli jamaniAaaahaa I was just mocking her. Unajua sometimes kumfeel mtu sana kuna leta ububu
Woyoooo
kwann ulijiita shunie? shunie lina maana gani?Sema kweli jamani