Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,366
- 161,495
Yupooo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sokoro sijui kaenda wapi jamani
Yupooo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sokoro sijui kaenda wapi jamani
Sawa kijana mzeeumri pendwa, si mhenga, si kijana sana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sikuulizi maana lishapitishwa hilo,
hahahahaha
Asante sokoroni fahari kwa mwanamke mwelewa kama wewe
Waito mekuuliza we ni mkamba ama?!mahesabu jioni ama hujui
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sawa kijana mzee
mbona hafiki, au kakwapuliwa njianiSawa kijana mzee
sawa wangu sitachoka, ntasubiri tu, ntasubiri tu hadi ufikeAsante sokoro
Hajafika kumbeeembona hafiki, au kakwapuliwa njiani
Nakuja nasubiri uber nakujambona hafiki, au kakwapuliwa njiani
Jamanisawa wangu sitachoka, ntasubiri tu, ntasubiri tu hadi ufike
uber tena, uber itakupitilizaNakuja nasubiri uber nakuja
ndiyo, uzuri wangu sitaniagiJamani
Haiwezi nipitiliza kabisauber tena, uber itakupitiliza
Sema kweli sokoro waito dada angu alikuuliza maswali hujamjibu mnaweza kuwa ndugundiyo, uzuri wangu sitaniagi
mbona we wa pili kuniuliza hivyo, kwaniniWaito mekuuliza we ni mkamba ama?!
Ni hiyo I'd yakombona we wa pili kuniuliza hivyo, kwanini
Wa kwanza ni nani jamani, huko niliacha ndugu zangu mie!!mbona we wa pili kuniuliza hivyo, kwanini
SanaKwahiyo mpare wewe tofauti
Anakwepa sana swali languSema kweli sokoro waito dada angu alikuuliza maswali hujamjibu mnaweza kuwa ndugu