Kumbe Magereza wanawapigia salute JWTZ?

Kumbe Magereza wanawapigia salute JWTZ?

Nyerere alikua na malengo mazuri sana kuwafanya watu wote/vijana wote wapitie JKT lakini baadaye ilikuja kushindikana kwa sababu za kiuendeshaji, ingawa sasa naona hali imeanza kurudi taratibu.

Mkuu, siyo magereza tu, askari yeyote wa jeshi lolote, liwe la police, magereza, uhamiaji, JWTZ, humpigia salute askari aliyejuu yake ktk maana ya Rank za kijeshi.

Kwa maana hiyo, hata wa JWTZ humpigia salute askari wa jeshi lingine lolote liwe police, magereza nk, kinacho matter ni kuzidiana RANKS za kijeshi.
Asante kwa elimu mkuu
 
Wnajeshi (tpdf, polisi, magereza) wao wanajuana equivalent rank kwa hiyo mwenye cheo cha juu atapigiwa salute na mwenzie bila kujali ni kundi gani.. Mfano igp hata brigadier atampigia salute. Nadhani igp ni sawa na meja jenerali nk. Kwa maana hiyo hakuna MTU wa magereza au polisi ana cheo kinacholingana na ngazi mbili (luteni jenerali na jenerali kamili .hiyo ni kumbukumbu jkt za mwaka mmoja enzi hizo1976 )
 
Hayo yote ni majeshi ya Tanzania na afisa wa chini yeyote kati yao humpigia saluti afisa mwenye cheo kikubwa kuliko chake. Kwa hiyo siyo ajabu mwanajeshi wa TPDF akampigia saluti afisa wa Police.
Kweli kabisa mkuu
 
Nidhamu ndio inavosema.... Utekelezaji je? Tunaona askari wanavonyanyaswa na majeshi.... In short majeshi yanapenda kunyanyasa hadi raia. Yaani ukiharibikiwa na gari karibu na eneo lao utajuta.... Badala ya kukusaidia wanakupa adhabu...
Kambi ya jeshi ni sehemu nyeti, watajuaje kama wewe sio mamluki unayejifanya umeharibikiwa gari ili uuze ramani?? Kanuni yao ni kutilia shaka kila usiyemjua!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Salute ni salamu ya kijeshi na askari anaye stahili kupigiwa salute ni kuanzia nyota moja kwenda mbele hapo haijalishi ni jeshi gani so jwtz akiwa na cheo kidgo ata mpigia salute afisa wa magereza hamna ubaguzi apo its dipends na rank.
Sio kweli ukichosema,
 
Nyerere alikua na malengo mazuri sana kuwafanya watu wote/vijana wote wapitie JKT lakini baadaye ilikuja kushindikana kwa sababu za kiuendeshaji, ingawa sasa naona hali imeanza kurudi taratibu.

Mkuu, siyo magereza tu, askari yeyote wa jeshi lolote, liwe la police, magereza, uhamiaji, JWTZ, humpigia salute askari aliyejuu yake ktk maana ya Rank za kijeshi.

Kwa maana hiyo, hata wa JWTZ humpigia salute askari wa jeshi lingine lolote liwe police, magereza nk, kinacho matter ni kuzidiana RANKS za kijeshi.

Ranks za kijeshi unazijua?
 
Hayo yote ni majeshi ya Tanzania na afisa wa chini yeyote kati yao humpigia saluti afisa mwenye cheo kikubwa kuliko chake. Kwa hiyo siyo ajabu mwanajeshi wa TPDF akampigia saluti afisa wa Police.
Waelemishe mkuu naona wewe unauelewa wa kutosha.
 
Jinsi walivo wababe, sijui kama JWTZ wa chini atampigia salute IGP.
ubabe gani,,hakuna kitu kama icho.wanapiga salute kama kawaida kama akikutana na askari alomzidi cheo wa jeshi lingine.
 
Meja jenerali, Gaudence Milanzi akisalimiana na Maafisa waandamizi wa jeshi la Magereza.

Hivi ni Magereza pekee au majeshi mengine Pia uwapigia salute JWTZ
3bd798368ba57420a0623e9bcceaac9b.jpg
wakati tunamaliza mafunzo jkt siku ya kiapo alikuja mama mmoja alikua rpc wa mkoa..mkuu wetu wa kambi alikua na cheo cha luteni kanali ..alimpigia salute yule mama,,so kinachomata ni nan yupo juu ya mwenzie ki cheo.
 
wakati tunamaliza mafunzo jkt siku ya kiapo alikuja mama mmoja alikua rpc wa mkoa..mkuu wetu wa kambi alikua na cheo cha luteni kanali ..alimpigia salute yule mama,,so kinachomata ni nan yupo juu ya mwenzie ki cheo.
Gud!!
 
Back
Top Bottom