Kumbe Magereza wanawapigia salute JWTZ?

Kumbe Magereza wanawapigia salute JWTZ?

Meja jenerali, Gaudence Milanzi akisalimiana na Maafisa waandamizi wa jeshi la Magereza.

Hivi ni Magereza pekee au majeshi mengine pia huwapigia salute JWTZ
3bd798368ba57420a0623e9bcceaac9b.jpg
CGP akitembelea lugalo base kwa ziara ya kikazi unajua kuwa atachapwa saluti na Wajeshi hii ni heshima tu kwa visitor, tena hususani visitor akiwa manyota wa chombo kingine so usiwaze sana.

Sherehe za jeshi akialikwa Polisi mf kufunga mafunzo JKT akaenda ACP wa polisi unakuta Kanali anamchapa saluti kiroho safi..

Kiprotakali sasa nakujenga mzee Afisa wa jeshi anaweza kuwa mkuu wa vyombo vingine vyote vya ulinzi na usalama mf BG anaweza akawa IGP, CPG, CGI, DGIS, CGF nk.... Afisa wa polisi anaweza kuwa mkuu wa vyombo vya ulinzi na usalama mpaka wavaa suti lakini sio JWTZ yes mf CP anaweza kuwa DGIS, CPG, CGI, CGF, Mkurugenzi PCCB nk..... inakuja Magereza afu uhamiaji afu wale walio kwenye mfumo wa kiraia.....Yani seniority ya chombo inaenda inapungua kutokana na uwezo wa chombo kutoa mkuu kwenye chombo kingine.

Maana yangu ni hii kwenye ulinzi na usalama Jeshi la mipaka ni oversee wa vyombo vingine vyote vya ulinzi na usalama ndo maana CDF ni mwenyekiti wakuu wa vyombo wakat Rais akiwa Mwenyekiti wa kuu taifa sijui unanielewa?
 
CGP akitembelea lugalo base kwa ziara ya kikazi unajua kuwa atachapwa saluti na Wajeshi hii ni heshima tu kwa visitor akiwa manyota wa chombo kingine so usiwaze sana.

Kiprotakali sasa nakujenga mzee Afisa wa jeshi anaweza kuwa mkuu wa vyombo vingine vyote vya ulinzi na usalama mf BG anaweza akawa IGP, CPG, CGI, DGIS, CGF nk.... Afisa wa polisi anaweza kuwa mkuu wa vyombo vya ulinzi na usalama mpaka wavaa suti lakini sio JWTZ yes mf CP anaweza kuwa DGIS, CPG, CGI, CGF, Mkurugenzi PCCB nk..... inakuja Magereza afu uhamiaji afu wale walio kwenye mfumo wa kiraia.....Yani seniority ya chombo inaenda inapungua kutokana na uwezo wa chombo kutoa mkuu kwenye chombo kingine.

Maana yangu ni hii kwenye ulinzi na usalama Jeshi la mipaka ni overseee wa vyombo vingine vyote vya ulinzi na usalama ndo maana CDF ndo mwenyekiti wakuu wa vyombo wakat Rais akiwa Mwenyekiti wa kuu taifa sijui unanielewa?
Uko deep sana kiongozi..

I salute you!
 
CGP akitembelea lugalo base kwa ziara ya kikazi unajua kuwa atachapwa saluti na Wajeshi hii ni heshima tu kwa visitor akiwa manyota wa chombo kingine so usiwaze sana.

Kiprotakali sasa nakujenga mzee Afisa wa jeshi anaweza kuwa mkuu wa vyombo vingine vyote vya ulinzi na usalama mf BG anaweza akawa IGP, CPG, CGI, DGIS, CGF nk.... Afisa wa polisi anaweza kuwa mkuu wa vyombo vya ulinzi na usalama mpaka wavaa suti lakini sio JWTZ yes mf CP anaweza kuwa DGIS, CPG, CGI, CGF, Mkurugenzi PCCB nk..... inakuja Magereza afu uhamiaji afu wale walio kwenye mfumo wa kiraia.....Yani seniority ya chombo inaenda inapungua kutokana na uwezo wa chombo kutoa mkuu kwenye chombo kingine.

Maana yangu ni hii kwenye ulinzi na usalama Jeshi la mipaka ni overseee wa vyombo vingine vyote vya ulinzi na usalama ndo maana CDF ndo mwenyekiti wakuu wa vyombo wakat Rais akiwa Mwenyekiti wa kuu taifa sijui unanielewa?
Upolisi ni fani inayojitegemea,kama ambavyo uafisa wa jeshi ni elimu ya kijeshi inayojitegemea.

Afisa wa jwtz anawezakuwa kiongozi wa chombo kingine chochote cha usalama ila sio polisi.
 
CGP akitembelea lugalo base kwa ziara ya kikazi unajua kuwa atachapwa saluti na Wajeshi hii ni heshima tu kwa visitor, tena hususani visitor akiwa manyota wa chombo kingine so usiwaze sana.

Sherehe za jeshi akialikwa Polisi mf kufunga mafunzo JKT akaenda ACP wa polisi unakuta Kanali anamchapa saluti kiroho safi..

Kiprotakali sasa nakujenga mzee Afisa wa jeshi anaweza kuwa mkuu wa vyombo vingine vyote vya ulinzi na usalama mf BG anaweza akawa IGP, CPG, CGI, DGIS, CGF nk.... Afisa wa polisi anaweza kuwa mkuu wa vyombo vya ulinzi na usalama mpaka wavaa suti lakini sio JWTZ yes mf CP anaweza kuwa DGIS, CPG, CGI, CGF, Mkurugenzi PCCB nk..... inakuja Magereza afu uhamiaji afu wale walio kwenye mfumo wa kiraia.....Yani seniority ya chombo inaenda inapungua kutokana na uwezo wa chombo kutoa mkuu kwenye chombo kingine.

Maana yangu ni hii kwenye ulinzi na usalama Jeshi la mipaka ni oversee wa vyombo vingine vyote vya ulinzi na usalama ndo maana CDF ni mwenyekiti wakuu wa vyombo wakat Rais akiwa Mwenyekiti wa kuu taifa sijui unanielewa?
Cc MOREMI2006 mlima wa mizeituni
 
Unajua maana ya 'askari'?

Kwako wewe askari polisi ndo "askari", askari wa jeshi la wananchi, magereza na zimamoto sio maaskari?
Inawezekana ndipo ulipojitwalia jina! Vipi ulikisoma kitabu cha Gen Sun Tzu "The art of war"?
 
Nidhamu ndio inavosema.... Utekelezaji je? Tunaona askari wanavonyanyaswa na majeshi.... In short majeshi yanapenda kunyanyasa hadi raia. Yaani ukiharibikiwa na gari karibu na eneo lao utajuta.... Badala ya kukusaidia wanakupa adhabu...
Hii nabisha kwa mtazamo wang mm apo Monduli kipindi flani gari ilizima mbele ya gate la kuingia TMA saa nne usiku, shida ilikua battery ya gari mbovu lakini sikupata shida nilisaidiwa kabisa mpk nafika makuyuni..
 
Hii nabisha kwa mtazamo wang mm apo Monduli kipindi flani gari ilizima mbele ya gate la kuingia TMA saa nne usiku, shida ilikua battery ya gari mbovu lakini sikupata shida nilisaidiwa kabisa mpk nafika makuyuni..
Kuna jamaa yeye aliharibikiwa na gari akaambiwa aisukume aondoke haraka sana. bahati alikuwa na wenzake wakaisumukuma tu
 
Hayo yote ni majeshi ya Tanzania na afisa wa chini yeyote kati yao humpigia saluti afisa mwenye cheo kikubwa kuliko chake. Kwa hiyo siyo ajabu mwanajeshi wa TPDF akampigia saluti afisa wa Police.
Hapana
 
Jinsi walivyo wababe, sijui kama JWTZ wa chini atampigia salute IGP.
Haya mambo yamelezwa kwnye sheria hamna mtu anajiamulia tu wandugu na maafisa wanapata training kabisa ya namna ya kushirikiana na majeshi ya kiraia! Commissioned officer hampigii salute gazzetted officer yeyote isipokua kamishna mwenzie ila kwa mahusiano mema maafisa wa jeshi huwa kuna mida wanajishusha kusalute mapolisi na magereza wenye manyota mengi (wanaita visoda) nyota ipo JW tu
 
Haya mambo yamelezwa kwnye sheria hamna mtu anajiamulia tu wandugu na maafisa wanapata training kabisa ya namna ya kushirikiana na majeshi ya kiraia! Commissioned officer hampigii salute gazzetted officer yeyote isipokua kamishna mwenzie ila kwa mahusiano mema maafisa wa jeshi huwa kuna mida wanajishusha kusalute mapolisi na magereza wenye manyota mengi (wanaita visoda) nyota ipo JW tu
Eti visoda...ndo maana wakili madereka alipakimbia
 
Meja jenerali, Gaudence Milanzi akisalimiana na Maafisa waandamizi wa jeshi la Magereza.

Hivi ni Magereza pekee au majeshi mengine pia huwapigia salute JWTZ
3bd798368ba57420a0623e9bcceaac9b.jpg
MADA NZURI SANA
NINA SWALI LA NYONGEZA...
Ivi AFISA MWENYE NYOTA 3 Katika taasisi zifuatazo.
A) TANAPA
B) TAWA
C) HIFADHI YA NGORONGORO

Wote hao wakiwa sawa kwenye Vyeo yani Nyota 3.
Je Maslahi yao ya Kiutumishi yapo sawa?
Yani Mshahara, Na Incentives (Posho)

a) Kama ni sawa ni kwanini?

b) Kama sio sawa ni Kwanini?
Naomba kujua nini kinatofautisha Maslahi yao Ukizingatia Utekelezaji wa MAJUKUMU YAO unafanana ukizingatia Maslah Mapana ya umuhimu wa shughuli za o kwa ujenzi wa Taifa?
 
Haya mambo yamelezwa kwnye sheria hamna mtu anajiamulia tu wandugu na maafisa wanapata training kabisa ya namna ya kushirikiana na majeshi ya kiraia! Commissioned officer (jwtz) hampigii salute gazzetted officer yeyote isipokua kamishna mwenzie (wa vyombo vingine km polisi na magereza) ila kwa mahusiano mema maafisa wa jeshi huwa kuna mida wanajishusha kusalute mapolisi na magereza wenye manyota mengi (wanaita visoda) nyota ipo JW tu
 
MADA NZURI SANA
NINA SWALI LA NYONGEZA...
Ivi AFISA MWENYE NYOTA 3 Katika taasisi zifuatazo.
A) TANAPA
B) TAWA
C) HIFADHI YA NGORONGORO

Wote hao wakiwa sawa kwenye Vyeo yani Nyota 3.
Je Maslahi yao ya Kiutumishi yapo sawa?
Yani Mshahara, Na Incentives (Posho)

a) Kama ni sawa ni kwanini?

b) Kama sio sawa ni Kwanini?
Naomba kujua nini kinatofautisha Maslahi yao Ukizingatia Utekelezaji wa MAJUKUMU YAO unafanana ukizingatia Maslah Mapana ya umuhimu wa shughuli za o kwa ujenzi wa Taifa?

Maslai yao hayapo Sawa, kwasababu hao jamaa wanajipangia mishahara kupitia board zao.

Kila board inapanga mishahara kuendana pia na mapato wanayoingiza.

Ndo maana kwa mishahara anaanzq NCA, TANAPA, TAWA
 
Back
Top Bottom