Kumbe leo Ijumaa

Kumbe leo Ijumaa

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Posts
1,811
Reaction score
1,248
jamani tuanzie wapi leo. wapi Babii jamani
 
tuanzie hapa hapa vivian, mzima weye lakini
 
Bongo kila kitu ni shida huwezi hata kuweka stop ni kuwahi tu foleni raha ni mikoani tu.
 
Bongo kila kitu ni shida huwezi hata kuweka stop ni kuwahi tu foleni raha ni mikoani tu.

Yeah_vizuri mmelijua hilo,...mimi nimehamia kisiju...maake A..town nayo imeanza joto na jam kama dar.
 
Yeah_vizuri mmelijua hilo,...mimi nimehamia kisiju...maake A..town nayo imeanza joto na jam kama dar.

Ilikuwa joto...ila kwa sasa hali imerejea km kawaida....tulivu...cool ila jam balaa
 
Kwa kweli ni shida sana...ni bora ukaishi mpanda kuliko dar
poleni sana kwa foleni mlioko dar, mimi nipo moshi nilikuwa mambuo bar, am on ma way to makumba, then kul bar halafu namalizia ucku la liga club
 
poleni sana kwa foleni mlioko dar, mimi nipo moshi nilikuwa mambuo bar, am on ma way to makumba, then kul bar halafu namalizia ucku la liga club
Mi nilikuwa dar jana ila niko zangu arachuga nakula raha...usisahau kupita Malindi....
 
Mimi naona bora tuanzie hapa hapa jamvini kabla hatujaingia chumbani
 
mimi nipo zangu tunduma boda ya wajanja nipo jirani bar nakula taska baridiiiií
 
Tuanzie samaki samaki then jolly halafu mwisho tunamalizia savanah lodge .......
MP.
 
nipo brajec leo...ctaki makelele leo aise...brajec ya mlalakua
 
Tuanzie samaki samaki then jolly halafu mwisho tunamalizia savanah lodge .......
MP.

nimeisoma iyo ratiba...
samaki tunashtua kichwa...jolly tunafuata yale mambo yetu...
then tunaenda kuserebuka...after party????kitandani...aaah obviously mnataka kubisha sasa...?
 
nimeisoma iyo ratiba...
samaki tunashtua kichwa...jolly tunafuata yale mambo yetu...
then tunaenda kuserebuka...after party????kitandani...aaah obviously mnataka kubisha sasa...?

Wewe...leo ni jumamosi....acha tabia mbaya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom