Kumbe ilikuwa jeuri ya madawa!!

Kumbe ilikuwa jeuri ya madawa!!

Bora wauza sembe wamalizwe Tu jameni. Nakumbuka Kuna pedeshee mmoja muuza unga alimtokea wife wangu na kumuahidi kumpa nyumba na gari za kifahari then wahamie bondeni kwa madiba eti anitelekeze. Nilipomfuatilia jamaa nikagundua Ni muuza sembe. Nilichomfanyia siwezi kusema hapa ila siku hizi kila akiniona ananiamkia shikamoo bro.


Pole sana rafiki, unajua huu unga/madawa yameshaleta madhara mengi sana ikiwa ni pamoja na kuvunja ndoa za watu, kupoteza uhai wa binadamu wasio na hatia na mengine mengi sana ..... ninachojiuliza hivi watanzania hatujui/hatuyaoni madhara ya unga???? mbona tuko kimya tuuuuuuu tena imekuwa kama sifa fulani mtu akijulikana drug dealer? mmmmh jamani mi nachoka kabisa
 
kweli hujanielewa mkuu. TRA wanajukumu kubwa sana hapa la kufuatilia hapa. Hawa wauzaji wana utajiri mkubwa na wengi wao unaonekana wazi - kwa hiyo ni jukumu la TRA kuona kabla hawajatoza kodi wapi pesa zimetoka. Mfano mtu ghafla kajenga au kanunua jumba kubwa au ana mali nyingine ambazo zimekuja isivyo julikana - ni kazi ya TRA kujua wapi hizi pesa zilimetoka ? Je ni biashara halali ? kama ni hivyo hizi pesa zimelipiwa ipasavyo -ikiwa wanaona mambo hayajulikani ni kazi yao kujulisha vyombo vya usalama kuchunguza zaidi


Kwa hapa kwetu mambo yako kiholela holela tu; hakuna mfuatiliaji wala anayejali kila mtu na mambo yake na ukionekana unahoji unageuka adui na kuambiwa usiingilie mambo ya mtu! looo ... ndio maana kila kitu hata tausi, tembo, twiga, watoto, wanauzwa tu na hakuna anayejali. Watu wanajilimbikizia mali kwa njia halamu hakuna anayejali, watu wanauza na kutumia madawa hakuna anayejali, watu wanasafirisha madawa hakuna anayejali, watu wanakwepa kulipa kodi hakuna anayejali... he! hii nchi vipi?????
 
Mi sidhani kama watafilisika as long jamaa wamewekeza sana,hivi viberiti na appartment zote hapa Dar na Arusha na miji mingine,haiwezekani gari itoke leo japan baada ya mwezi unaikuta inasukumwa na mbongo,mzungu mmoja aliwahi niuliza nyinyi watz ni matajiri sana,mwana tatizo system yote imeoza so ni ngumu kuondoa mtandao,


Hatuhitaji wafilisike, tunataka nchi yetu iwe ya watu wenye akili timamu, watoto wetu wasiuziwe wala kufanywa mapunda au mafarasi loooooo! tunataka uchumi wetu usiyumbishwe na madrug dealer!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom