General Galadudu
JF-Expert Member
- Nov 7, 2015
- 1,868
- 2,237
- Thread starter
- #61
Ina Maanisha MPUMBAVU ALIYETUKUKA.
Kama ndo ivo basi pia na iwe kwako wewe uliyeifafanua pa1 na huyo aliyeisema
Ina Maanisha MPUMBAVU ALIYETUKUKA.
Kama ndo ivo basi pia na iwe kwako wewe uliyeifafanua pa1 na huyo aliyeisema
POPOMA Wewe!
Tukiwa wote mi na wewe
Hakimu ni yeye
Huna Adabu!
Kwa hiyo na mi nimwambie kuwa hiyo research nilikuwa naifanyia kwa wapiga kura!?
Ha ha ha ha !! Kama ulikuwa kampeni za CCM mwambie ndizo mlizo kuwa mnaibia kura za UKAWA!!!