Kumbe ile kesi ya kukutwa na condom moja bado inaendelea

Kumbe ile kesi ya kukutwa na condom moja bado inaendelea

General Galadudu

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2015
Posts
1,868
Reaction score
2,236
Ndugu zangu wana jamvi wenzangu,

Msinishangae kwa ongezeko hilo la jina langu mkajua labda ni mwingine NO ni yule yule Super Galadudu hapo ni baada ya kupanda cheo hadi kuufikia u- jenerali.

Tuje kwenye mada yenyewe, kipindi cha harakati za kampeni niliwaambia kuwa mimi nilikuwa ni miongoni mwa wajumbe wa kamati ya ushindi ya mheshimiwa m1 ambae kwny serikali iliyopita alipata kuwa naibu waziri wa wizara moja nyeti sana siku moja wife alikuja huko jimboni kunitembelea akiwa ameambata na mke wa mgombea na ujio wenyewe ulikuwa wa kunishtukiza, katika pekua pekua zake za hapa na pale akakuta condom moja kwenye begi langu kesi ikawa ni zile mbili zimeenda wapi?

Baada ya yeye kuondoka tuliendelea na mawasiliano vizuri tu huku nyakati za usiku nikimpigia simu tunachombezana kwa maneno safi tu ya kimahaba kama mke na mume wasiokuwa na tofauti yeyote.

Mi nikajua kuwa kesi imekwisha kumbe nilikuwa najidanganya sana, nadhani aliamua kuwa mpole ili asinitoe kwenye mudi ya kazi.Nimerudi juzi usiku jana nikaanza kusomewa upya mashtaka yangu huku zikifufuliwa na kesi za siku za nyuma.

1- Bado alitaka kujua kuwa ile condom ilifikaje kwny begi langu, na kwanini ilibaki moja zile nyingine mbili zilienda wapi.

2- Aliamua kuinyamazia kesi ya yeye kupigana na ule mchepuko wangu kwenye kitchen party, baada ya ule mchepuko kuwa unaomba nyimbo za taarabu za kumpiga yeye vijembe, lakini alikuwa anaitafutia tu muda rasmi wa kuanza usikilizwaji wake

3- Akakumbushia lile suala lililokuwa chungu sana kwangu kulipokea aliposema " hapa alitaja jina langu hicho ni kipimo cha juu kabisa kuonesha amekasirika sana, nakwambia hilo dude lako haliingii humu hadi pale utakaporudi na cheti cha majibu ya ukimwi kuonesha kuwa haujaathirika, akimaanisha eti gegedeo langu halitakutana na papuchi yake (hapo nadhani kesi nyingine aliamua kuzipotezea kwa makusudi, au na zenyewe zina wakati wake au labda hazijui kabisa)

Akatoa hitimisho hili:-

1- Natoa siku tatu tu uwe umemleta hapa yule mala*a wako niliyemkung'uta kwenye kitchen party aje aniombe msamaha.

2- Nataka majibu juu ya ulikozipeleka zile condom mbili.

3- Nataka hadi kufikia jumatano ya tar 11/11/2015 niwe nimeyapata hapa majibu yako ya ukimwi kutoka ktk vituo zaidi ya vitatu yakionesha kuwa hauna maambukizi ya VVU na ukishindwa kutimiza hayo basi mi nitaushangaza ulimwengu kwa maamuzi magumu nitakayofanya.

Akaishia hapo hebu niambie wenzangu nifanye lipi hapo kujinusuru.

Ushauri wenu ni wa muhimu sana kwa sasa
 
Wahi angaza, Kituo cha Ushauri kuhusu maisha yako na AAR ili ulete majibu uweze kuinusuru ndoa yako. Aidha, jiandae kisaikolojia maana naye kuna uwezekano akalipiza kisasi tena vibaya sana.
 
Kwab mkuu izo condom zingine ulipulizia maputo ya kupambia kampeni si umwembie hivyo tu ataelewa
 
I got this from a book.

3 men came across a female genie. She promised to grant one wish for each. The first man said, "I wish I was 25% smarter". The genie blinked, and the man said "I feel smarter already".

The second man said, "Wish I was 50% smarter". Genie blinked, and the man exclaimed, "I know what I want to do now".

Then the third man said, "Wish I was 100% smarter". Genie blinked, and the brotherman turned into a woman.

Moral of the story is, do not ask me what the moral of the story is if you miss it.
 
Ndg zangu wana jamvi wenzangu, msinishangae kwa ongezeko hilo la jina langu mkajua labda ni mwingine......NO......ni yule yule Super Galadudu hapo ni baada ya kupanda cheo hadi kuufikia u- jenerali.....

Tuje kwny mada yenyewe, kipindi cha harakati za kampeni niliwaambia kuwa mimi nilikuwa ni miongoni mwa wajumbe wa kamati ya ushindi ya mheshimiwa m1 ambae kwny serikali iliyopita alipata kuwa naibu waziri wa wizara moja nyeti sana....... Cku moja wife alikuja huko jimboni kunitembelea akiwa ameambata na mke wa mgombea na ujio wenyewe ulikuwa wa kunishtukiza, katika pekua pekua zake za hapa na pale akakuta condom moja kwny begi langu.... kesi ikawa ni zile mbili zimeenda wapi?

Baada ya yeye kuondoka tuliendelea na mawasiliano vzr tu huku nyakati za ucku nikimpigia simu tunachombezana kwa maneno safi tu ya kimahaba kama mke na mume wasiokuwa na tofauti yyte...... Mi nikajua kuwa kesi imekwisha.....kumbe nilikuwa najidanganya sana, nadhani aliamua kuwa mpole ili asinitoe kwny mudi ya kazi...... Nimerudi juzi ucku......jana nikaanza kusomewa upya mashtaka yangu huku zikifufuliwa na kesi za cku za nyuma

1- bado alitaka kujua kuwa ile condom ilifikaje kwny begi langu, na kwann ilibaki moja zile nyingine mbili zilienda wapi

2- aliamua kuinyamazia kesi ya yeye kupigana na ule mchepuko wangu kwenye kitchen party, baada ya ule mchepuko kuwa unaomba nyimbo za taarabu za kumpiga yeye vijembe, lakini alikuwa anaitafutia tu muda rasmi wa kuanza usikilizwaji wake

3- akakumbushia lile suala lililokuwa chungu sana kwangu kulipokea aliposema "...... hapa alitaja jina langu hicho ni kipimo cha juu kabisa kuonesha amekasirika sana, nakwambia hilo dude lako haliingii humu hadi pale utakaporudi na cheti cha majibu ya ukimwi kuonesha kuwa haujaathirika, akimaanisha eti gegedeo langu halitakutana na papuchi yake.........(hapo nadhani kesi nyingine aliamua kuzipotezea kwa makusudi, au na zenyewe zina wakati wake au labda hazijui kabisa)

Akatoa hitimisho hili:- 1- natoa cku tatu tu uwe umemleta hapa yule mala*a wako niliyemkung'uta kwny kitchen party aje aniombe msamaha.....2- nataka majibu juu ya ulikozipeleka zile condom mbili...... 3- nataka hadi kufikia jumatano ya tar 11/11/2015 niwe nimeyapata hapa majibu yako ya ukimwi kutoka ktk vituo zaidi ya vitatu yakionesha kuwa hauna maambukizi ya VVU.... Na ukishindwa kutimiza hayo basi mi nitaushangaza ulimwengu kwa maamuzi magumu nitakayofanya.

Akaishia hapo..... Hebu niambie wenzangu nifanye lipi hapo kujinusuru.......ushauri wenu ni wa muhimu sana kwa sasa......

Mwache. Yeye mwenyewe anaweza kuwa na UKIMWI sasa anataka kujua kama na wewe umeupata. Ukiupata tu, kesi yote anakuuzia kwamba ndo umemletea ugonjwa. Mwambie mkapime wote siyo wewe peke yako. Utashangaa anakataa. Baada ya hapo jifikirie sana ...
 
Mhhhh kesi imekaa vibaya, ningekushauri vizuri tu lakini muhusika ni ke mwenzangu nitakuwa nimemsaliti
 
Ndugu zangu wana jamvi wenzangu,

Msinishangae kwa ongezeko hilo la jina langu mkajua labda ni mwingine NO ni yule yule Super Galadudu hapo ni baada ya kupanda cheo hadi kuufikia u- jenerali.

Tuje kwenye mada yenyewe, kipindi cha harakati za kampeni niliwaambia kuwa mimi nilikuwa ni miongoni mwa wajumbe wa kamati ya ushindi ya mheshimiwa m1 ambae kwny serikali iliyopita alipata kuwa naibu waziri wa wizara moja nyeti sana siku moja wife alikuja huko jimboni kunitembelea akiwa ameambata na mke wa mgombea na ujio wenyewe ulikuwa wa kunishtukiza, katika pekua pekua zake za hapa na pale akakuta condom moja kwenye begi langu kesi ikawa ni zile mbili zimeenda wapi?

Baada ya yeye kuondoka tuliendelea na mawasiliano vizuri tu huku nyakati za usiku nikimpigia simu tunachombezana kwa maneno safi tu ya kimahaba kama mke na mume wasiokuwa na tofauti yeyote.

Mi nikajua kuwa kesi imekwisha kumbe nilikuwa najidanganya sana, nadhani aliamua kuwa mpole ili asinitoe kwenye mudi ya kazi.Nimerudi juzi usiku jana nikaanza kusomewa upya mashtaka yangu huku zikifufuliwa na kesi za siku za nyuma.

1- Bado alitaka kujua kuwa ile condom ilifikaje kwny begi langu, na kwanini ilibaki moja zile nyingine mbili zilienda wapi.

2- Aliamua kuinyamazia kesi ya yeye kupigana na ule mchepuko wangu kwenye kitchen party, baada ya ule mchepuko kuwa unaomba nyimbo za taarabu za kumpiga yeye vijembe, lakini alikuwa anaitafutia tu muda rasmi wa kuanza usikilizwaji wake

3- Akakumbushia lile suala lililokuwa chungu sana kwangu kulipokea aliposema " hapa alitaja jina langu hicho ni kipimo cha juu kabisa kuonesha amekasirika sana, nakwambia hilo dude lako haliingii humu hadi pale utakaporudi na cheti cha majibu ya ukimwi kuonesha kuwa haujaathirika, akimaanisha eti gegedeo langu halitakutana na papuchi yake (hapo nadhani kesi nyingine aliamua kuzipotezea kwa makusudi, au na zenyewe zina wakati wake au labda hazijui kabisa)

Akatoa hitimisho hili:-

1- Natoa siku tatu tu uwe umemleta hapa yule mala*a wako niliyemkung'uta kwenye kitchen party aje aniombe msamaha.

2- Nataka majibu juu ya ulikozipeleka zile condom mbili.

3- Nataka hadi kufikia jumatano ya tar 11/11/2015 niwe nimeyapata hapa majibu yako ya ukimwi kutoka ktk vituo zaidi ya vitatu yakionesha kuwa hauna maambukizi ya VVU na ukishindwa kutimiza hayo basi mi nitaushangaza ulimwengu kwa maamuzi magumu nitakayofanya.

Akaishia hapo hebu niambie wenzangu nifanye lipi hapo kujinusuru.

Ushauri wenu ni wa muhimu sana kwa sasa
Mkuu kwanini usiwe script writer? unawezea sana drama za kimapenz ... ukipata director mzuri, move zenu zitakuwa zinauza sana
 
Back
Top Bottom