Kumbe ile kesi ya kukutwa na condom moja bado inaendelea

Kumbe ile kesi ya kukutwa na condom moja bado inaendelea

Scrip writing ni ku - narrate hisia, matendo na movements na mazungumzo ya watu waliovaa uhusika katika movie

Unaonekana kuwa una uelewa mkubwa sana juu ya hiyo kazi, sasa kwann usiifanye wewe na badala yake unataka niifanye mimi
 
Bado ni kizunguzungu hata mi nashindwa kuelewa kabisa

Kwanza naomba nikupongeze sana kwa kukumbuka condom Kuna wanaume wengine wanachepuka bila hata condom.
Pili muombe mkeo msamaha na umwambie ukweli kuwa ulitumia na mchepuko . Yaelekea ww ni mchepukaji sana yan had mkeo anapigana na mchepuko . Akikusamehe usirudie tena . Nataman ingekuwa ni mm nisingepigana na mchepuko ningeanza na wewe hapo ndani ningekuvunja kabisa hiyo dudu yko ili ukome kuchepuka .
 
Unaonekana kuwa una uelewa mkubwa sana juu ya hiyo kazi, sasa kwann usiifanye wewe na badala yake unataka niifanye mimi
Mkuu utungaji wa stories zako za maisha ni dhahil unapaswa kuwa hivyo, yani nikiunganisha stories zako kuwa katika story moja ni tamthilia kali sana
 
Kuna jamaa humu alimdanganya wake kuwa walikuwa wanazitumia kwenye research kufundishia. Jamaa alisema aliwini, ebu jaribu.
 
Kwanza naomba nikupongeze sana kwa kukumbuka condom Kuna wanaume wengine wanachepuka bila hata condom.
Pili muombe mkeo msamaha na umwambie ukweli kuwa ulitumia na mchepuko . Yaelekea ww ni mchepukaji sana yan had mkeo anapigana na mchepuko . Akikusamehe usirudie tena . Nataman ingekuwa ni mm nisingepigana na mchepuko ningeanza na wewe hapo ndani ningekuvunja kabisa hiyo dudu yko ili ukome kuchepuka .

Sasa ungeivunja ningekugegeda namna, lakini pia kama unatamani hii nafac ili unirekebishe bado haujachelewa.......we utakuwa ni kama naibu waziri mkuu baada ya waziri mkuu mwnyw ambae ndo wife..... karibu sana
 
Mkuu utungaji wa stories zako za maisha ni dhahil unapaswa kuwa hivyo, yani nikiunganisha stories zako kuwa katika story moja ni tamthilia kali sana

Kama wewe ni mtaalamu wa kuunganisha story kwann usiziunganishe sasa, nimeshakuruhusu kuzitengenezea hiyo tamthilia
 
Sasa ungeivunja ningekugegeda namna, lakini pia kama unatamani hii nafac ili unirekebishe bado haujachelewa.......we utakuwa ni kama naibu waziri mkuu baada ya waziri mkuu mwnyw ambae ndo wife..... karibu sana

Hahaaaaa nisingeivunja kabisa ningeitengua tu . Alafu ukipona urudie tena. Nafasi siitaki kwa sbb sina nguvu ya kupigana na mchepuko.
 
Kuna jamaa humu alimdanganya wake kuwa walikuwa wanazitumia kwenye research kufundishia. Jamaa alisema aliwini, ebu jaribu.

Kwa hiyo na mi nimwambie kuwa hiyo research nilikuwa naifanyia kwa wapiga kura!?
 
Sasa michepuko utapigana nayo vp wakati we utakuwa umekuja kunirekebisha

Kwa hiyo nikikurekebisha hautachepuka . Niambie kwanza ni kitu gani kinakufanya uchepuke alafu ndo nijue nitakurekebishaje
Hata hospital doctor anatakiwa ajue ugonjwa ndo aweze Kutoa dawa,
 
Back
Top Bottom