Kumbe ile kesi ya kukutwa na condom moja bado inaendelea

Kumbe ile kesi ya kukutwa na condom moja bado inaendelea

Kwa hiyo nikikurekebisha hautachepuka . Niambie kwanza ni kitu gani kinakufanya uchepuke alafu ndo nijue nitakurekebishaje
Hata hospital doctor anatakiwa ajue ugonjwa ndo aweze Kutoa dawa,

Ni story ndefu sana ambayo nilishawahi kuitoa na hapa (wakati ule natumia avatar ya Galadudu tu) ili watu wasiwe wananilaumu juu ya hilo ina maana wewe haujawahi kuiona?
 
Hamna namna, kapime tu umletee majibu.

Kupima sio tatizo lakini mi ninachokiogopa ni stori ya jamaa m1 aliyeamua kwa hiyari yake mwnyw aende akapime ngoma......baada ya kupima zaidi ya vituo vi5 kwa siku na majibu yakatoka hajaathirika......ucku akafa.....!! sababu ikiwa ni furaha iliyopitiliza hadi kujikuta shinikizo la damu likapanda na moyo ukapasuka......mi tangu niumbwe kwa kweli nimeshapima mara moja tu mwaka 2005 hadi leo hii
 
Haaa haaa umenikumbusha jamaa mmoja alipima kwa furaha ya kukutwa hana vidudu akawa anakimbia kimbia hovyo akagongwa na gari akafa siku hiyo hiyo.

Kupima sio tatizo lakini mi ninachokiogopa ni stori ya jamaa m1 aliyeamua kwa hiyari yake mwnyw aende akapime ngoma......baada ya kupima zaidi ya vituo vi5 kwa siku na majibu yakatoka hajaathirika......ucku akafa.....!! sababu ikiwa ni furaha iliyopitiliza hadi kujikuta shinikizo la damu likapanda na moyo ukapasuka......mi tangu niumbwe kwa kweli nimeshapima mara moja tu mwaka 2005 hadi leo hii
 
Kupima sio tatizo lakini mi ninachokiogopa ni stori ya jamaa m1 aliyeamua kwa hiyari yake mwnyw aende akapime ngoma......baada ya kupima zaidi ya vituo vi5 kwa siku na majibu yakatoka hajaathirika......ucku akafa.....!! sababu ikiwa ni furaha iliyopitiliza hadi kujikuta shinikizo la damu likapanda na moyo ukapasuka......mi tangu niumbwe kwa kweli nimeshapima mara moja tu mwaka 2005 hadi leo hii

Kapime huku ukiwa unayawaza matatizo makubwa yanayokukabili kama vile madeni ada za watoto ambazo hujalipia, migogoro ya kifamilia na hata incident za kufumaniwa zilizokuaibisha siku za nyuma. Ukifanya hivyo, hata matokeo yakionyesha kuwa mwili.wako una kinga ya kuua vijidudu vya ukimwi, furaha yako itakuwa nusu kwa nusu.
 
Kapime huku ukiwa unayawaza matatizo makubwa yanayokukabili kama vile madeni ada za watoto ambazo hujalipia, migogoro ya kifamilia na hata incident za kufumaniwa zilizokuaibisha siku za nyuma. Ukifanya hivyo, hata matokeo yakionyesha kuwa mwili.wako una kinga ya kuua vijidudu vya ukimwi, furaha yako itakuwa nusu kwa nusu.

Ushauri wako ni mzuri sana lakini inakuwa vigumu mi kuufanyia kazi
 
Mkuu kama hapo awali ulivyoshauliwa, kwamba zilikua zinatumika kwenye kampeni kuhamasiha watu watumie kwasbb ukimwi upo na unaua, cjui kama sound hii ulimpa, kama ulimpa ilitakiwa siku uliyo rudi nyumbani ungenunua box mbili zingine ukaweka kwenye begi usiku unalichukua begi unaanza kutoa mazaga yako mbele ya wife kisha unatoa na hizo box mbili za ndom unamwambia kumbe na zingine zimebaki hapo angekuamini. Lakn kama hukumpa hiyo sound kwa maswali unayotakiwa kuyatolea majibu hamna jinsi wewenuna tu.
 
Hahahahaaaa Super Gala D kawa General....haya bwana
 
sasa si uende kupima mkuu umpelekee iko cheti...alafu siku nyingine uwe na nguvu za kupiga goli tatu baba zima unapiga goli moja huoni aibu
 
Back
Top Bottom