Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 374,458
- 867,152
Form six ya juu kwa juNinahitaji kujua kiwango cha Elimu cha Ole Sendeka
Form six ya juu kwa juNinahitaji kujua kiwango cha Elimu cha Ole Sendeka
Totally misleadedMatokeo ya Mbowe form six ndio ya Sendeka!
Muhongoooo! Profesa Muhongo eeh! Njoo huku usome "Rafiki yako" kawa MDOMO wa CCM!Div 0 form six pale MoTec. Imekusaidia? Kuwa msemaji wa chama hakuhitaji Ilim bali uropokaji
Ndugu, NILIVYO ELEWA miye ni kuwa Kristofa alifasiliteitmTOTO wa mwenyekiti kupewa "Uzee" huko Umasaini. Kwa hiyo Kumristhi Neip ni fwadhila.....Sijaielewa io picha
duh...!!Nakumbuka alipokosa ubunge akaamuru kampuni y tanzanite one kufkuza wote aliowaingiza pale karib watu 300 maana hawakumpa ht kura 1 watu hawana fadhila kbs
Kielimu hayuko vibaya, maana ni lazima atakuwa amehitimu Elimu ya ngumbaru.Ninahitaji kujua kiwango cha Elimu cha Ole Sendeka
hivi kipele chako kinakunwa na Mbowe tu?Matokeo ya Mbowe form six ndio ya Sendeka!
ng'ombe, yaani Ingishuu hana?! Metiii tukuluu! Olaahlaalahhivi wanaccm wakishaingia kwenye siasa huwa hawawezi kufanya kitu kingine cha kuwasaidia kujikimu ? huyu ni mmasai wa ajabu sana ! hata ng'ombe hana !
Mkuchika na Ditopile hawajawahi kukamata cheo hicho bali waliwahi kuwa naibu katibu mkuu bara kwa nyakati tofautiPengine wewe ndie Mtoto! Kabla ya Nape aliepewa kazi hiyo kwa lengo la kuzuia Makubaliano haramu ya" Boys II Men" ya kurithishana madaraka na akafanikiwa cheo hicho kimekuwa kikishikiliwa na Mzee John Chiligati, Kapten George Mkuchika na Hayati Ukiwaona Ramadhani Mwinshehe Ditopile Mzuzuri!