Kumbe hawana maamzi!!!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,693
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,693 2,623 280
Hivi kumbe wanawake wengi hawana maamzi nafaragha zao hasa swala la uvaaji wa kondom hawawezi kumwambia mwanamume avae kondom ujikuta wameshaishiwa nguvu na kumwachia mwanamume atoe maamzi!!
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,285
Likes
1,341
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,285 1,341 280
Hivi kumbe wanawake wengi hawana maamzi nafaragha zao hasa swala la uvaaji wa kondom hawawezi kumwambia mwanamume avae kondom ujikuta wameshaishiwa nguvu na kumwachia mwanamume atoe maamzi!!
Hauko mbali na ukweli, mimi mwenyewe yalinitokea nilipoanza uhusiano na Mr. miaka mingi iliyopita sijui siku hizi baada ya elimu hii
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,837
Likes
46,293
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,837 46,293 280
Kuna ka ukweli hapo.....
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,693
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,693 2,623 280
Nawanaume uwatega kwaneno moja ingiza mwenyewe uingiza bila hata kuuliza mbona unakondomu na akiuliza uuliza wakati imeshapotelea!nakwasauti hii mbo-mbo-naa uja ujavaaa ash.....hata kutamka neno kondom hushindwa!hapo inaonyesha elimu ya ukimwi inabidi ipelekwe kwa wanawake zaidi kutokanana wao kutokuwa na mamuzi juu ya wapenzi wao.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,693
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,693 2,623 280
Hauko mbali na ukweli, mimi mwenyewe yalinitokea nilipoanza uhusiano na Mr. miaka mingi iliyopita sijui siku hizi baada ya elimu hii
Hebu twambie alikutegaje??mbaka ukadu bila ya ndomu??:redfaces:
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Hivi kumbe wanawake wengi hawana maamzi nafaragha zao hasa swala la uvaaji wa kondom hawawezi kumwambia mwanamume avae kondom ujikuta wameshaishiwa nguvu na kumwachia mwanamume atoe maamzi!!
ndo maana wanasema eti mwamme ni kiini cha mabadiliko...!!wanajijua hao!
 
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,263
Likes
0
Points
133
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,263 0 133
Eeeehh Mungu tusaidie. Tanzania bila ukimwi inawezekana.
 
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Likes
0
Points
33
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 0 33
Ni kweli hasa, na hata wakikubali kondom goma linapokolea ukiwaambia unavua hawana jinsi
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Hivi kumbe wanawake wengi hawana maamzi nafaragha zao hasa swala la uvaaji wa kondom hawawezi kumwambia mwanamume avae kondom ujikuta wameshaishiwa nguvu na kumwachia mwanamume atoe maamzi!!
Kweli, wanawake wengi ni waoga sijui kutokujiamini, hawawezi kuthubutu kuzungumzia kuvaa kondom.

Ila kuna wachache ni balaa, niliwahi kupata mnyalu mmoja, dah haangalii sura, alikuwa ananivalisha mwenyeweeeeee! hataki mchezo binti wa watu.
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Akisha lainika tu hana maamuzi anasubiri suluba tuuu, you are right sir!
 

Forum statistics

Threads 1,236,374
Members 475,106
Posts 29,255,701