Kumbe Albert Einstein aliwahi "kuliwa kichwa"

Kumbe Albert Einstein aliwahi "kuliwa kichwa"

Eti "We find your assumptions more artistic than actual physics"! Yaani kwa lugha ya Kiswahili cha leo - "Huu wako ni usanii tu siyo fizikia". Hahahaaaaaaaaaa....

Kumbe! Alizaliwa juzijuzi tu! Sikujua...
Yani sawa na Kuambiwa

Mzee baba unaongea utopoloo na kuleta hadithi za Abunuasi...[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Eti "We find your assumptions more artistic than actual physics"! Yaani kwa lugha ya Kiswahili cha leo - "Huu wako ni usanii tu siyo fizikia". Hahahaaaaaaaaaa....
Hawakumaanisha usanii kama "ubabaishaji".

Usanii unaozungumzwa hapa ni kazi ya sanaa.

Tuwe precise kidogo!
 
Artistic = ya kisanaa, ya kisanii. Aliambiwa ni kazi ya kibabaishaji, siyo fizikia. Nenda uendako.
Hawakumaanisha usanii kama "ubabaishaji".

Usanii unaozungumzwa hapa ni kazi ya sanaa.

Tuwe precise kidogo!
 
Back
Top Bottom